Rúmenía - Ísland 39:28 Valcea, Rúmeníu, undankeppni HM kvenna, laugardaginn 2. desember 2006. Mörk Íslands : Ágústa Edda Björnsdóttir 6, Hrafnhildur Skúladóttir 4, Dagný Skúladóttir 3, Jóna Margrét Ragnarsdóttir 3, Hanna G.

Rúmenía - Ísland 39:28

Valcea, Rúmeníu, undankeppni HM kvenna, laugardaginn 2. desember 2006.

Mörk Íslands : Ágústa Edda Björnsdóttir 6, Hrafnhildur Skúladóttir 4, Dagný Skúladóttir 3, Jóna Margrét Ragnarsdóttir 3, Hanna G. Stefánsdóttir 3, Rakel Dögg Bragadóttir 3, Elísabet Gunnarsdóttir 2, Harpa Melsted 2, Eva Margrét Kristinsdóttir 1, Guðbjörg Guðmannsdóttir 1.

*Íris Björk Símonardóttir varði 14 skot og Berglind Íris Hansdóttir 4.

Ítalía - Ísland 25:30

3. desember:

Mörk Íslands : Guðbjörg Guðmannsdóttir 8, Rakel Dögg Bragadóttir 8/4, Sólveig Lára Kjærnested 6, Ágústa Edda Björnsdóttir 3, Jóna Margrét Ragnarsdóttir 2, Hrafnhildur Skúladóttir 2, Harpa Melsted 1.

*Berglind Íris Hansdóttir varði 16 skot, íris Björk Símonardóttir 1.

Önnur úrslit:

Aserbaídsjan - Ítalía 28:17

Portúgal - Aserbaídsjan 34:24

Rúmenía - Portúgal 33:25

Lokastaðan:

Rúmenía 4400165:898

Portúgal 4301125:976

Ísland 4202118:1254

Aserbaídsjan 4103101:1282

Ítalía 400469:1390

*Rúmenía komst áfram og leikur í útsláttarkeppni um sæti í lokakeppni HM.

Valur - Fylkir 28:23

Laugardalshöll, úrvalsdeild karla, DHL-deildin, laugardaginn 2. desember 2006.

Gangur leiksins : 0:1, 3:4, 6:4, 7:6, 12.7, 13:9, 16:9, 17:10 , 17:14, 20:14, 23:18, 28:19, 28:23 .

Mörk Vals : Markús Máni Mikaelsson 9/3, Hjalti Pálmason 4, Ingvar Árnason 4, Ernir Hrafn Arnarson 4, Elvar Friðriksson 2, Fannar Friðgeirsson 2, Davíð Höskuldsson 1, Sigurður Eggertsson 1, Arnór Gunnarsson 1.

Varin skot : Pálmar Pétursson 26/1 (þar af 8 til mótherja).

Utan vallar : 10 mínútur. Þar af fékk Davíð Höskuldsson rautt spjald fyrir þrjár brottvísanir.

Mörk Fylkis : Eymar Krüger 8, Tomislav Broz 4, Ívar Grétarsson 4/3, Arnar Þór Sæþórsson 2, Ásbjörn Stefánsson 2, Hreinn Þór Hauksson 1, Haukur Sigurvinsson 1, Þórir Júlíusson 1.

Varin skot : Hlynur Morthens 14/1 (þar af 7 til mótherja), Sölvi Thorarnesen 2.

Utan vallar : 4 mínútur.

Dómarar : Anton Gylfi Pálsson og Hlynur Leifsson.

Áhorfendur : Um 130.

ÍR - Akureyri 34:28

Austurberg, Reykjavík, 3. desember:

Gangur leiksins : 0:1, 1:3, 3:5, 6:5, 8:8, 10:9, 11:13, 15:5 , 15:18 , 17:18, 19:19, 19:22, 24:22, 29:24, 33:26, 34:28 .

Mörk ÍR : Ragnar Helgason 6, Ólafur Sigurjónsson 6, Davíð Georgsson 6/2, Björgvin Hólmgeirsson 5, Brynjar Steinarsson 4, Ólafur Sigurgeirsson 3, Sigurður Magnússon 3, Jón Heiðar Gunnarsson 1.

Varin skot : Jaszek Koval 12 (þar af 3 til mótherja), Sigurður Sigurðsson 4/1 (þar af 1 til mótherja).

Utan vallar : 14 mínútur.

Mörk Akureyrar : Andri Snær Stefánsson 7, Goran Gusic 6/2, Magnús Stefánsson 4, Alex Kuzmins 4, Nikola Jankovic 2, Aigaro Lazolns 2, Hörður Fannar Sigþórsson 2, Þorvaldur Þorvaldsson 1.

Varin skot : Hreiðar Levý Guðmundsson 6 (þar af 2 til mótherja), Sveinbjörn Pétursson 5 (þar af 2 til mótherja).

Utan vallar : 8 mínútur.

Dómarar : Hafsteinn Ingibergsson og Arnar Sigurjónsson.

Áhorfendur : Um 210.

HK - Stjarnan 27:30

Digranes, Kópavogi:

Gangur leiksins : 0:1, 1:4, 5:9, 6:12, 9:13, 12:15 , 13:15, 16:17, 19:22, 20:25, 23:25, 24:29, 27:30 .

Mörk HK : Valdimar Þórsson 11/7, Tomas Eitutis 3, Brendan Þorvaldsson 3, Árni Björn Þórarinsson 2, Brynjar Valsteinsson 2, Ragnar Hjaltested 2, Ólafur Bjarki Ragnarsson 2, Sigurgeir Árni Ægisson 2.

Varin skot : Egidius Petkevicius 9/1 (þar af 5/1 aftur til mótherja), Hlynur Jóhannesson 4 (þar af 2 aftur til mótherja).

Utan vallar : 8 mínútur.

Mörk Stjörnunnar : Tite Kalandadze 8/3, Björn Óli Guðmundsson 5, Gunnar Ingi Jóhannsson 4, Elías Halldórsson 4, David Kekelia 4, Guðmundur Guðmundsson 2, Valdimar Kysil 2, Konráð Ólavsson 1.

Varin skot : Roland Valur Eradze 21/1 (þar af 7 aftur til mótherja).

Utan vallar : 16 mínútur. (Kekelia rautt vegna þriggja brottvísana.)

Dómarar : Valgeir Ómarsson og Þorlákur Kjartansson. Lögðu línu og héldu sig við hana.

Áhorfendur : Um 230. Fleiri en einn sem urðu sér til skammar í þeim hópi.

Haukar - Fram 31:28

Ásvellir, Hafnarfirði:

Gangur leiksins : 1:0, 3:2, 3:5, 6:9, 10:11, 11:15, 14:17 , 18:17, 21:20, 24:24, 28:24, 28:26, 31:28 .

Mörk Hauka : Andri Stefan 10, Kári Kristjánsson 6, Guðmundur Pedersen 5, Árni Þór Sigtryggsson 5, Samúel Ívar Árnason 3, Arnar Pétursson 2.

Varin skot : Magnús Sigmundsson 13 (þar af 3 til mótherja).

Utan vallar : 6 mínútur.

Mörk Fram : Andri Berg Haraldsson 8, Jóhann Gunnar Einarsson 7/2, Sigfús Sigfússon 4, Haraldur Þorvarðarson 3, Stefán Stefánsson 2, Einar Ingi Hrafnsson 2, Þorri Gunnarsson 1, Rúnar Kárason 1

Varin skot : Björgvin Gústavsson 14 (þar af 7 til mótherja), Magnús Erlendsson 6 (þar af 1 til mótherja).

Utan vallar : 2 mínútur.

Dómarar : Anton Pálsson og Hlynur Leifsson. Ekkert yfir þeim að kvarta.

Áhorfendur : 350.

Staðan:

Valur 9702250:23114

HK 9612237:22113

Fram 9513271:24611

Akureyri 9414244:2439

Stjarnan 9405240:2478

Haukar 9324258:2688

Fylkir 9216240:2605

ÍR 9207250:2744

Þýskaland

Düsseldorf - Grosswallstadt 29:27

Minden - Wetzlar 22:2 5

Staðan:

Kiel 121011443:33021

Flensburg 121011416:34921

Gummersb. 121002426:37420

Nordhorn 131003375:34320

Lemgo 12912376:34819

Magdeburg 11902354:28718

Hamburg 12903355:31118

Göppingen 12813375:34317

Grosswallst. 13724335:33816

Kr-Östringen 13706377:38014

Wilhelmshav. 12408356:3638

Düsseldorf 133010367:4136

Melsungen 133010346:3956

Balingen 132110318:3895

Hildesheim 11209284:3214

Minden 132011307:3974

Wetzlar 131111320:4053

Lübbecke 121011341:3852

Meistaradeild Evrópu

16-liða úrslit, fyrri leikir:

Veszprém - Kolding 32:22

Celje Lasko - Flensburg 31:41

Chehovski Medvedi - Gummersbach 31:37

Montpellier - Barcelona 28:25

Kozina - Portland 23:34

GOG - Ciudad Real 28:33

Pick Szeged - Valladolid 25:25

*Chambéry og Kiel leika í kvöld.

Evrópukeppni bikarhafa

16-liða úrslit, fyrri leikir:

Hamburg - Wisla Plock 39:26

Vardar Skopje - Panellinios 28:19

Krasnodar - RK Zagreb 22:25

Bjerringbro/Silkeborg - Kadetten 30:20

Portovik Yuzhny - Wacker Thun 30:30

Bosna Sarajevo - Haslum 40:28

Constanta - Dinamo Búkarest 31:20

*Ademar Leon og Sandefjord leika báða leiki sína um næstu helgi á Spáni.

EHF-bikarinn

16-liða úrslit, fyrri leikir:

Magdeburg - Kronau/Östringen 39:26

Aragón - Dunaferr 33:21

Pölva Serviti - Bidasoa 28:28

Grasshoppers - PLER Búdapest 35:22

Dunkerque - Lemgo 35:30

Dinamo Astrakhan - FCK 26:27

Skjern - Sävehof 39:28

Áskorendabikarinn

16-liða úrslit, fyrri leikir:

St.Otmar St.Gallen - Alpla Hard 26:29

Lovcen Cetinje - Borac Banja Luka 27:17

Lindesberg - Drammen 28:42

Resita - Osijek 28:21

Zivinice - Pelister Bitola 31:29

Zivinice - Pelister Bitola 32:27

*Zivinice áfram, 63:56 samanlagt.

Kaustik Volgograd - Brovary 33:21

Doukas - Zaglebie Lubin 36:37

*Luhansk og Cheljabinsk leika báða leiki sína um næstu helgi.