KÖRFUKNATTLEIKUR Keflavík – KR 91:90 Íþróttamiðstöðin í Keflavík, Iceland-Express-deild kvenna, úrslit, þriðji leikur, föstudaginn 4. apríl 2008.

KÖRFUKNATTLEIKUR

Keflavík – KR 91:90

Íþróttamiðstöðin í Keflavík, Iceland-Express-deild kvenna, úrslit, þriðji leikur, föstudaginn 4. apríl 2008.

Gangur leiksins: 2:0, 6:8, 10:10, 16:12, 20:16: 20:22, 22:25 , 22:32, 27:39, 39:39, 41:41, 43:45 , 48:45, 54:48, 58:58, 70:60, 73:62 , 73:69, 79:71, 79:76, 86:78, 87:83, 87:87, 91:87, 91:90.

Stig Keflavíkur : TaKesha Watson 36, Susanne Biemer 12, Rannveig Randversdóttir 11, Ingibjörg Vilbergsdóttir 10, Margrét Sturludóttir 8, Birna Valgarðsdóttir 6, Pálína Gunnlaugsdóttir 6, Halldóra Andrésdóttir 2.

Fráköst : 26 í vörn – 15 í sókn.

Stig KR: Candace Futrell 38, Sigrún Ámundadóttir 12, Hildur Sigurðardóttir 11, Guðrún Ámundadóttir 10, Helga Einarsdóttir 8, Rakel Viggósdóttir 5, Guðrún Þorsteinsdóttir 3, Lilja Oddsdóttir 2.

Fráköst : 35 í vörn – 13 í sókn.

Villur : Keflavík 20 – KR 26.

Dómarar : Rögnvaldur Hreiðarsson og Davíð Hreiðarsson.

Áhorfendur : Um 400.

*Keflavík sigraði 3:0 og er Íslandsmeistari.

NBA-deildin

Leikir í fyrrinótt:

Cleveland – Chicago 98:101

Sacramento – LA Clippers 110:98

Portland – Houston 86:95

Staðan í Austurdeild:

Boston 75601580,0%

Detroit 74532171,6%

Orlando 75472862,7%

Cleveland 76423455,3%

Washington 75383750,7%

Toronto 75383750,7%

Philadelphia 75383750,7%

Atlanta 75354046,7%

New Jersey 75314441,3%

Indiana 75314441,3%

Chicago 75304540,0%

Charlotte 75284737,3%

*Boston, Detroit, Orlando og Cleveland eru komin í úrslitakeppnina.

Staðan í Vesturdeild:

New Orleans 74522270,3%

San Antonio 75522369,3%

LA Lakers 75512468,0%

Utah 76502665,8%

Phoenix 75502566,7%

Houston 75502566,7%

Dallas 75472862,7%

Denver 75462961,3%

Golden State 75453060,0%

Portland 76383850,0%

Sacramento 75354046,7%

LA Clippers 76235330,3%

*Átta efstu lið í hvorri deild eftir 82 umferðir komast í úrslitakeppnina.

HANDKNATTLEIKUR

HK – Afturelding 25:21

Digranes, úrvalsdeild karla, N1-deildin, föstudagur 4. apríl 2008.

Mörk HK : Ólafur Bjarki Ragnarsson 4, Sergei Petravtis 4, Brynjar Valsteinsson 3, Tomas Etutis 3, Ragnar Hjaltested 3, Gunnar Steinn Jónsson 3, Sigurgeir Árni Ægisson 2, Árni Björn Þórarinsson 2, Arnar Þór Sæþórsson 1.

Mörk Aftureldingar : Hilmar Stefánsson 5, Einar Örn Guðmundsson 4, Magnús Einarsson 4, Ásgeir Jónsson 3, Þrándur Gíslason 3, Daníel Jónsson 2.

Staðan:

Haukar 221642643:56436

HK 231427640:58230

Fram 221327626:60228

Valur 221237623:56127

Stjarnan 221129651:60824

Akureyri 227411616:61518

Afturelding 233317562:6279

ÍBV 223019573:7756

1. deild karla

Selfoss: Selfoss – ÍR 27:26

Staðan:

FH 201631637:51135

ÍR 211416616:54129

Víkingur R. 201235591:55027

Selfoss 201136594:54725

Grótta 207211510:50316

Haukar 2 213018516:6116

Þróttur 202018418:6194

*FH er komið upp í úrvalsdeild.

SUND

Íslandsmeistaramótið

Keppni í 50 m laug í Laugardal:

KONUR:

400 m fjórsund:

Soffía Klemenzdóttir, ÍRb 5.08,52

Jóna H. Bjarnadóttir, ÍRb 5.17,74

Rakel Gunnlaugsdóttir, ÍA 5.22,15

100 m skriðsund

Ragnheiður Ragnarsdóttir, KR 57,55

Sigrún Brá Sverrisdóttir, Fjölni 57,67

Karen Vilhjálmsdóttir, Ægi 1.01,57

100 m bringusund:

Erla Dögg Haraldsdóttir, ÍRb 1.11,00

Hrafnhildur Luthersdóttir, SH 1.12,57

Rakel Gunnlaugsdóttir, ÍA 1.15,71

200 m baksund:

Jóhanna G. Gústafsdóttir, Ægi 2.24,20

Eygló Ó. Gústafsdóttir, Ægi 2.30,55

Marín H. Jónsdóttir, ÍRb 2.33,08

50 m flugsund:

Erla Dögg Haraldsdóttir, ÍRb 28,55

Eva Hannesdóttir, KR 29,39

Sigrún Brá Sverrisdóttir, Fjölni 29,49

4x200 m skriðsund:

Ægir A 8.52,04

(Karen Sif Vilhjálmsdóttir, Eygló Ósk Gústafsdóttir, Jóhanna Gerða Gústafsdóttir, Olga Sigurðardóttir)

ÍRb A 8.55,40

Ægir B 9.07,22

KARLAR:

400 m fjórsund:

Sindri Þ. Jakobsson, ÍRb 4.43,49

Gunnar Ö. Arnarson, ÍRb 5.02,31

Anton S. McKee, Ægi 5.11,07

100 m skriðsund

Örn Arnarson, SH 50,46

Árni M. Árnason, ÍRb 52,53

Sindri S. Friðriksson, SH 54,73

100 m bringusund:

Jakob Jóhann Sveinsson, Ægi 1.02,45

Mladen Tepavcevic, SH 1.02,89

Gunnar Ö. Arnarson, ÍRb 1.12,54

200 m baksund:

Davíð H. Aðalsteinsson, ÍRb 2.12,11

Einar S. Kristjánsson, Ægi 2.14,93

Jón Þ. Hallgrímsson, ÍA 2.19,56

50 m flugsund:

Hjörtur M. Reynisson, KR 24,88

Birkir M. Jónsson, ÍRb 26,00

Ragnar Björnsson, Breiðabl. 27,05

4x200 m skriðsund:

ÍRb A 7.59,85

(Sindri Þór Jakobsson, Hilmar Pétur Sigurðsson, Árni Már Árnason, Birkir Már Jónsson)

Óðinn A 8.27,50

ÍA A 8.35,75

KNATTSPYRNA

Lengjubikar karla

C-DEILD, 3. riðill:

Snörtur – Ýmir 1:10

Lengjubikar kvenna

B-DEILD:

Fjölnir – Afturelding 5:1

C-DEILD:

ÍA – FH 0:2

ÍBV – GRV 1:3

Þýskaland

Duisburg – Energie Cottbus 0:1

– Ervin Skela 4.

Holland

Roda – Nijmegen 0:2

um helgina

HANDKNATTLEIKUR

Laugardagur:

N1 deild karla:

Vestmannaeyjar: ÍBV – Haukar 15

Framhús: Fram – Akureyri 15

Vodafone-höllin: Valur – Stjarnan 16

N1 deild kvenna:

Mýrin: Stjarnan – Akureyri 15

Strandgata: FH – Grótta 16

Ásvellir: Haukar – HK 17

Sunnudagur:

1. deild karla:

Höllin: Þróttur – Víkingur 17

KÖRFUKNATTLEIKUR

Sunnudagur:

Iceland Express-deildin, undanúrslit karla, fyrsti leikur:

Keflavík: Keflavík – ÍR 19.15

SUND

Íslandsmeistaramótið í 50 m laug í Laugardal. Úrslit hefjast kl. 16 í dag og kl. 16.30 á morgun, sunnudag.

BADMINTON

Íslandsmótið í TBR-húsinu. Úrslitaleikirnir hefjast á morgun, sunnudag, kl. 14.45.

KNATTSPYRNA

Laugardagur:

Lengjubikar karla:

Gróttuvöllur: Grótta – Hvöt 14

Varmá: Afturelding – Sindri 14

Boginn: Tindastóll – Höttur 15

Gróttuvöllur: Hamar – BÍ/Bolungarvík 16

Reyðarfj.: Leiknir F. – Dalvík/Reynir 16

Akranes: Skallagrímur – KB 14.30

Selfoss: Árborg – KFR 15

Akranes: Snæfell – KV 16.30

Varmá: Hvíti ridd. – Hamrarnir/Vinir 17

Lengjubikar kvenna:

Ásvellir: ÍBV – Haukar 14

Reyðarfj.: Fjarðab./Leiknir – Völsungur 14

Sunnudagur:

Lengjubikar karla:

Stjörnuvöllur: KFS – Reynir S. 14

Kórinn: Augnablik – BÍ/Bolungarvík 14

Boginn: Völsungur – Magni 17

Stjörnuvöllur: Álftanes – Afríka 12

Lengjubikar kvenna:

Kórinn: Breiðablik – Fylkir 16

Boginn: Tindastóll – Höttur 15

BLAK

Laugardagur:

Undanúrslit kvenna, seinni leikur:

Seyðisfjörður: Fylkir – Þróttur N. 15

Undanúrslit kvenna, fyrri leikur:

Digranes: HK – Þróttur R. 16

Sunnudagur:

Undanúrslit karla, fyrri leikur:

KA-heimilið: KA – Þróttur R. 13

Ásgarður: Stjarnan – ÍS 14