30. júní 1998 | Íþróttir | 1218 orð

(Fyrirsögn vantar)

Evrópubikarkeppni landsliða Pétursborg, Rússlandii: Langstökk karla: 1. Kirill Sosunov (Rússlandi)8.38 2. Milan Kovar (Tékklandi)8.14 3. Nathan Morgan (Bretlandi)7.93 4. Thorsten Heide (Þýskalandi)7.85 5. Paolo Camossi (Ítalíu)7.79 6. Emmanuel Bangue (Frakklandi)7.78 7. Yago Lamela (Spáni)7.75 8.
Evrópubikarkeppni landsliða

Pétursborg, Rússlandii:

Langstökk karla:

1. Kirill Sosunov (Rússlandi) 8.38 2. Milan Kovar (Tékklandi) 8.14 3. Nathan Morgan (Bretlandi) 7.93 4. Thorsten Heide (Þýskalandi) 7.85 5. Paolo Camossi (Ítalíu) 7.79 6. Emmanuel Bangue (Frakklandi) 7.78 7. Yago Lamela (Spáni) 7.75 8. Niklas Rorarius (Finnlandi) 7.62

Sleggjukast kvenna:

1. Olga Kuznetkova (Rússlandi) 65.89 2. Kirsten Muenchow (Þýskalandi) 64.86 3. Cecile Lignot (Frakklandi) 61.12 4. Ester Balassini (Ítalíu) 59.48 5. Lorraine Shaw (Bretlandi) 58.02 6. Jana Lejskova (Tékklandi) 53.33 7. Nataliya Kunitskaya (Úkraínu) 51.00 8. Simona Kozmus (Slóveníu) 47.43

Stangarstökk kvenna:

1. Daniela Bartova (Tékklandi) 4.35 2. Janine Whitlock (Bretlandi) 4.30 3. Nicole Rieger (Þýskalandi) 4.20 4. Ludmila Prichodko (Úkraínu) 3.80 5. Caroline Ammel (Frakklandi) 3.80 6. Frakklandisca Dolcini (Ítalíu) 3.60 7. Teja Melink (Slóveníu) 3.60 8. Y.Belyakova (Rússlandi) felldi b.hæð

Kúluvarp karla:

1. Mika Halvari (Finnlandi) 20.79 2. Oliver-Sven Buder (Þýskalandi) 19.97 3. Manuel Martinez (Spáni) 19.86 4. Petr Stehlik (Tékklandi) 18.59 5. Corrado Fantini (Ítalíu) 18.41 6. Mark Proctor (Bretlandi) 17.98 7. Rocky Vaitanacki (Frakklandi) 17.82 8. Pavel Chumachenko (Rússlandi) 17.28

400 m grindahlaup karla:

1. Ruslan Mashchenko (Rússlandi) 48.49 2. Fabrizio Mori (Ítalíu) 48.57 3. Steffen Kolb (Þýskalandi) 49.43 4. Jan Podebrasdsky (Tékklandi) 49.66 5. Tony Borsumato (Bretlandi) 49.79 6. Petteri Pulkkinen (Finnlandi) 50.38 7. Jimmy Coco (Frakklandi) 50.48 8. Inigo Monreal (Spáni) 50.71

100 m hlaup karla:

1. Stephane Cali (Frakklandi) 10.32 2. Aleks.Porkhomovskiy (Rússlandi) 10.40 3. Colin Jackson (Bretlandi) 10.41 4. Carlo Boccarini (Ítalíu) 10.59 5. Marc Blume (Þýskalandi) 10.61 6. Ivan Slehobr (Tékklandi) 10.61 7. Sami Lansivuori (Finnlandi) 10.67 8. Frutos Feo (Spáni) 10.71

400 m grindahlaup kvenna:

1. Tatyana Tereshchuk (Úkraínu) 54.15 2. Yekaterina Bakhalova (Rússlandi) 54.72 3. Silvia Rieger (Þýskalandi) 54.93 4. Florence Delaune (Frakklandi) 57.01 5. Vicki Jamison (Bretlandi) 57.51 6. Lara Rocco (Ítalíu) 58.02 7. Meta Macus (Slóveníu) 58.42 8. Martina Blazkova (Tékklandi) 59.19 Hástökk karla:

1. Sergey Kliugin (Rússlandi) 2.28 2. Ben Challenger (Bretlandi) 2.28 3. Tomas Janku (Tékklandi) 2.25 4. Ivan Bernasconi (Ítalíu) 2.20 4. Martin Buss (Þýskalandi) 2.20 6. Arturo Ortiz (Spáni) 2.20 7. Didier Detchenique (Frakklandi) 2.15 8. Mika Polku (Finnlandi) 2.15

1.500 m hlaup karla:

1. Giuseppe D'Urso (Ítalíu) 3:44.58 2. Reyes Estevez (Spáni) 3:44.91 3. Nadir Bosch (Frakklandi) 3:45.09 4. John Mayock (Bretlandi) 3:45.12 5. Ruediger Stenzel (Þýskalandi) 3:45.12 6. Lukas Vydra (Tékklandi) 3:45.51 7. V. Shabunin (Rússlandi) 3:46.67 8. Juha Kukkamo (Finnlandi) 3:48.20

Kringlukast kvenna:

1. Natalya Sadova (Rússlandi) 64.18 2. Anja Moellenbeck (Þýskalandi) 60.80 3. Olena Antonova (Úkraínu) 59.28 4. Agnese Maffeis (Ítalíu) 58.78 5. Isabelle Devaluez (Frakklandi) 57.48 6. Shelley Drew (Bretlandi) 56.10 7. Zdenka Silhava (Tékklandi) 54.24 8. Natasa Erjavec (Slóveníu) 46.52

100 m hlaup kvenna:

1. Irina Privalova (Rússlandi) 11.04 2. Christine Arron (Frakklandi) 11.14 3. Andrea Philipp (Þýskalandi) 11.26 4. Alenka Bikar (Slóveníu) 11.54 5. Tetyana Lukyanenko (Úkraínu) 11.57 6. Marcia Richardson (Bretlandi) 11.57 7. Manuela Levorato (Ítalíu) 11.57 8. Pavlina Vostatkova (Tékklandi) 11.61

800 m hlaup kvenna:

1. Larisa Mikhaylova (Rússlandi) 1:58.01 2. Iryna Lishchynska (Úkraínu) 1:59.15 3. Ludmila Formanova (Tékklandi) 1:59.44 4. Heike Meissner (Þýskalandi) 2:00.12 5. P.Djate-Taillard (Frakklandi) 2:00.16 6. Tanya Blake (Bretlandi) 2:02.06 7. Claudia Salvarani (Ítalíu) 2:02.99 8. Jolanda Ceplak (Slóveníu) 2:03.70 400 m hlaup karla:

1. Mark Richardson (Bretlandi) 45.81 2. Jan Podebradsky (Tékklandi) 46.10 3. Dmitri Golovastov (Rússlandi) 46.50 4. Marc Foucan (Frakklandi) 46.58 5. Marco Vaccari (Ítalíu) 46.62 6. David Canal (Spáni) 47.16 7. Jens Dautzenberg (Þýskalandi) 47.50 8. Petri Pohjonen (Finnlandi) 47.79

3.000 m hlaup karla:

1. Dieter Baumann (Þýskalandi) 7:41.92 2. Manuel Pancorbo (Spáni) 7:42.24 3. Anthony Whiteman (Bretlandi) 7:43.61 4. Abdellah Behar (Frakklandi) 7:44.59 5. Jan Pesava (Tékklandi) 7:46.72 6. Samuli Vasala (Finnlandi) 7:52.97 7. Salvatore Vincenti (Ítalíu) 7:59.69 8. Sergey Drygin (Rússlandi) 8:01.65

4×100 m hlaup karla:

1. Bretland 38.56 2. Frakkland 38.90 3. Rússland 39.13 4. Ítalía 39.22 5. Þýskaland 39.60 6. Spánn 39.60 7. Tékkland 39.67 8. Finnland 39.69

Þrístökk kvenna:

1. Fiona May (Ítalíu) 14.65 2. Sarka Kasparkova (Tékklandi) 14.63 3. Olena Hovorova (Úkraínu) 14.13 4. Connie Henry (Bretlandi) 13.95 5. Yelena Donkina (Rússlandi) 13.92 6. Sylvie Borda (Frakklandi) 13.71 7. Nkechi Madubuko (Þýskalandi) 13.10 8. Anja Valant (Slóveníu) 13.00

400 m hlaup kvenna:

1. Helena Fuchsova (Tékklandi) 51.33 2. Irina Rosikhina (Rússlandi) 51.48 3. Allison Curbishley (Bretlandi) 51.48 4. Uta Rohlaender (Þýskalandi) 51.76 5. Patrizia Spuri (Ítalíu) 52.65 6. Vibiane Dorsile (Frakklandi) 53.64 7. Galyna Misiruk (Úkraínu) 54.69 8. Brigita Langerholc (Slóveníu) 54.73

Spjótkast kvenna:

1. Tanja Damaske (Þýskalandi) 62.30 2. Nikola Tomeckova (Tékklandi) 60.82 3. Oksana Makarova (Rússlandi) 58.38 4. Claudia Coslovich (Ítalíu) 57.69 5. Nadine Auzeil (Frakklandi) 56.56 6. Lorna Jackson (Bretlandi) 54.56 7. Eufemia Storga (Slóveníu) 54.02 8. Olha Ivankova (Úkraínu) 53.72

5.000 m hlaup kvenna:

1. Paula Radcliffe (Bretlandi) 15:06.87 2. K. F.-Wollheim (Þýskalandi) 15:10.33 3. Joalsjae Llado (Frakklandi) 15:17.58 4. Helena Javornik (Slóveníu) 15:27.50 5. Maria Pantiukhova (Rússlandi) 15:37.82 6. Maria Guida (Ítalíu) 15:38.68 7. Nataliya Berkut (Úkraínu) 15:57.24 8. Petra Drajzajtlova (Tékklandi) 16:08.71

4×100 m hlaup kvenna:

1. Rússland 42.49 2. Þýskaland 42.59 3. Frakkland 42.61 4. Úkraína 44.48 5. Ítalía 44.58 6. Tékkland 45.70 7. Slóvenía 45.76 Bretar voru dæmdir úr leik

Stangarstökk karla:

1. Yevgeniy Smiryagin (Rússlandi) 5.60 2. Javier Garcia (Spáni) 5.50 2. Heikki Vaaraniemi (Finnlandi) 5.50 4. Danny Ecker (Þýskalandi) 5.50 5 equal. Jean Galfione (Frakklandi) 5.40 5 equal. Andrea Giannini (Ítalíu) 5.40 7.Stepan Janacek (Tékklandi) 5.30

Mike Edwards, Bretlandi felldi b.hæð

Sleggjukast:

1. Heinz Weis (Þýskalandi) 79.68 2. Ilya Konovalov (Rússlandi) 79.68 3. Enrico Sgrulletti (Ítalíu) 78.13 4. Vladimir Maska (Tékklandi) 74.24 5. Gilles Dupray (Frakklandi) 73.63 6. Mike Jones (Bretlandi) 72.28 7. O.-P. Karjalainen (Finnlandi) 68.94 8. Jose-Maria Perez (Spáni) 66.90

110 m grindahlaup:

1. Colin Jackson (Bretlandi) 13.17 2. Falk Balzer (Þýskalandi) 13.22 3. Jean-Marc Grava (Frakklandi) 13.63 4. Emiliano Pizzoli (Ítalíu) 13.68 5. Sergey Manakov (Rússlandi) 13.68 6. Tomas Dvorak (Tékklandi) 13.92 7. Antii Haapakoski (Finnlandi) 14.04 8. Carlos Sala (Spáni) 14.08

Langstökk kvenna:

1. Fiona May (Ítalíu) 7.08 2. Lyudmila Galkina (Rússlandi) 6.84 3. Linda Ferga (Frakklandi) 6.75 4. Susan Tiedtke (Þýskalandi) 6.59 5. Sarka Kasparkova (Tékklandi) 6.52 6. Olena Khlopotnova (Úkraínu) 6.40 7. Sarah Claxton (Bretlandi) 6.32 8. Ksenija Predikaka (Slóveníu) 6.16 800 m hlaup karla:

1.Andrea Longo (Ítalíu) 1:45.40 2.Lukas Vydra (Tékklandi) 1:45.92 3.Andy Hart (Bretlandi) 1:46.19 4.Wilson Kirwa (Finnlandi) 1:46.30 5.Sergey Kozhevniko (Rússlandi) 1:46.61 6.Nico Motchebon (Þýskalandi) 1:46.92 7.David Divad (Frakklandi) 1:47.14 8.Andres Diaz (Spáni) 1:47.62

3.000 m hindrunarhlaup:

1.Aless. Lambruschini (Ítalíu) 8:32.96 2.Andre Green (Þýskalandi) 8:34.21 3.M. Belabbes (Frakklandi) 8:35.12 4.Vladimir Pronin (Rússlandi) 8:38.33 5.Alberto Genoves (Spáni) 8:41.17 6.Ben Whitby (Bretlandi) 8:42.12 7.Michael Nejedly (Tékklandi) 8:42.25 8.Ville Hautala (Finnlandi) 8:42.46

Kúluvarp kvenna:

1.Irina Korzhanenko (Rússlandi) 20.65 2.Judy Oakes (Bretlandi) 18.38 3.Stephanie Storp (Þýskalandi) 18.38 4.Mara Rosolen (Ítalíu) 18.16 5.Natasa Erjavec (Slóveníu) 16.96 6.Laurence Manfredi (Frakklandi) 16.77 7.Zdenka Sihava (Tékklandi) 16.27 8.Nadiya Lukyniv (Úkraínu) 15.49

1.500 m hlaup kvenna:

1.Olga Komyagina (Rússlandi) 4:05.88 2.Paula Radcliffe (Bretlandi) 4:05.92 3.Andrea Suldesova (Tékklandi) 4:06.25 4.Frederique Quentin (Frakklandi) 4:10.21 5.S.Kuehnemund (Þýskalandi) 4:11.15 6.Sara Palmas (Ítalíu) 4:12.44 7. Sonja Roman (Slóveníu) 4:14.85 8. Natalya Ivanova (Úkraínu) 4:19.57 Kringlukast kvenna:

1.Dmitri Shevchenko (Rússlandi) 65.14 2.J¨urgen Schult (Þýskalandi) 64.37 3.Diego Fortuna (Ítalíu) 62.49 4.Bob Weir (Bretlandi) 59.75 5.Libor Malina (Tékklandi) 59.29 6.Jean Claude Retel (Frakklandi) 59.13 7.Harri Uurainen (Finnlandi) 58.57 8. Jose-Luis Valencia (Spáni) 57.27

Þrístökk karla:

1.Jonathan Edwards (Bretlandi) 17.29 2.Jiri Kuntos (Tékklandi) 16.91 3.Hroje Verzi (Þýskalandi) 16.74 4.Raul Chapado (Spáni) 16.60 5.9Johan Meriluoto (Finnlandi) 16.44 6.Colomba Fofana (Frakklandi) 16.40 7.Fabrizio Donato (Ítalíu) 16.32 8.Andrey Kurennoy (Rússlandi) 15.95

Hástökk karla:

1.Zuzana Kovacikova (Tékklandi) 1.98 2.Alina Astafei (Þýskalandi) 1.95 3.Yelena Gulyayeva (Rússlandi) 1.95 4.Vita Styopina (Úkraínu) 1.92 5.Jo Jennings (Bretlandi) 1.89 6.Frakklandisca Bradamante (Ítalíu) 1.89 7.Maria Collonville (Frakklandi) 1.89 8.Britta Bilac (Slóveníu) 1.86

100 m grindahlaup kvenna:

1.Brigita Bukovec (Slóveníu) 12.89 2.Patricia Girard (Frakklandi) 12.89 3.Tatyana Reshetnikova (Rússlandi) 13.06 4.Heike Blassneck (Þýskalandi) 13.22 5.Andrea Novotna (Tékklandi) 13.36 6.Angela Thorp (Bretlandi) 13.45 7.Margaret Macchiut (Ítalíu) 13.53 8.Tatyana Tereshchuk (Úkraínu) 13.67

200 m hlaup kvenna:

1.Erika Suchovska (Tékklandi) 22.96 2.Sylvianne Felix (Frakklandi) 22.96 3.Melanie Paschke (Þýskalandi) 22.98 4.Y. Yeshchova (Rússlandi) 23.06 5.Katharine Merry (Bretlandi) 23.22 6.Manuela Levorato (Ítalíu) 23.34 7.Tetyana Lukyanenko (Úkraínu) 23.43 8.Tina Mutol (Slóveníu) 24.36

3.000 m hlaup kvenna:

1.Olga Yegorova (Rússlandi) 9:04.03 2.Blandine Bitzner (Frakklandi) 9:06.74 3.Luminita Zaitue (Þýskalandi) 9:10.18 4.Eusa Rea (Ítalíu) 9:11.54 5.Helena Javornik (Slóveníu) 9:12.13 6.Andrea Suldesova (Tékklandi) 9:13.99 7.Angela Davies (Bretlandi) 9:17.03 8.Olena Gorodnychova (Úkraínu) 9:21.62 Spjótkast karla:

1.Boris Henry (Þýskalandi) 84.77 2.Sergey Makarov (Rússlandi) 84.37 3.Aki Parviainen (Finnlandi) 84.33 4.Mick Hill (Bretlandi) 83.50 5.Carlo Sonego (Ítalíu) 77.02 6.Gaetan Siakinuu (Frakklandi) 76.38 7.Patrik Landmesser (Tékklandi) 75.25 8.Raimundo Fernandez (Spáni) 68.58

200 m hlaup karla:

1.Doug Walker (Bretlandi) 20.42 2.Christophe Cheval (Frakklandi) 20.61 3.Alessandro Attene (Ítalíu) 20.69 4.Martin Morkes (Tékklandi) 20.85 5.Francisco Javier Navarro (Spáni) 21.01 6.Daniel Bittner (Þýskalandi) 21.02 7.A.Porkhomovskiy (Rússlandi) 21.02 8.Janne Hautaniemi (Finnlandi) 21.32

5.000 m hlaup karla:

1.Alberto Garcia (Spáni) 13:37.45 2.Mustapha Essaid (Frakklandi) 13:37.79 3.Stephane Franke (Þýskalandi) 13:38.90 4.Jan Pesava (Tékklandi) 13:45.04 5.Mikhail Yeginov (Rússlandi) 13:57.77 6.Karl Keska (Bretlandi) 13:59.30 7.Luciano Do Pardo (Ítalíu) 14:18.58 8.Santtu Makinen (Finnlandi) 14:28.63

4×400 m hlaup karla:

1.Bretland 3:00.95 2.Ítalía 3:03.45 3.Frakkland 3:03.57 4.Rússland 3:03.83 5.Þýskaland 3:04.49 6.Tékkland 3:05.69 7.Spánn 3:06.73 8.Finnland 3:08.39

4×400 m hlaup kvenna:

1 Rússland 3:25.52 2.Tékkland 3:28.05 3.Bretland 3:28.07 4.Ítalía 3:30.14 5.Frakkland 3:30.27 6.Þýskaland 3:30.36 7.Úkraína 3:31.60 8.Slóvenía 3:40.39

Lokastaða í karlaflokki:

1.Bretland 111 2.Þýskaland 108.5 3.Rússland 102 4.Ítalía 101 5.Frakkland 89.5 6.Tékkland 87 7.Spánn 67.5 8.Finnland 52.5

Lokastaða í kvennaflokki:

1.Rússland 124 2.Þýskaland 108 3.Frakkland 93 4.Tékkland 89 5.Bretland 81 6.Ítalía 78 7.Úkraína 64 8.Slóvenía 45

Aðgangsupplýsingar

Notandi:Þú ert ekki innskráð(ur).
Greinin: Þessi grein er ókeypis þar sem hún er eldri en þriggja ára.
Morgunblaðið - fyrsta forsíðan

Morgunblaðið hjá Landsbókasafni

Á vefnum timarit.is er að finna stafrænt safn Landsbókasafns yfir helstu dagblöð og tímarit landsins. Þetta er eina leiðin til að leita að efni úr Morgunblaðinu frá því fyrir 1986.