A-Flokkur Sleipnis 1. Flauta frá Dalbæ, eig.: Ari B. Thorarenssen, kn.: Brynjar J. Stefánsson, 8,33/8,50 2. Ófeigur frá Tóftum, eig.: Bjarkar Snorrason, kn.: Sigurður Matthíasson, 8,17/8,33 3. Skemill frá Selfossi, eig.: Skemilsfélagið, kn.: Brynjar J.

A-Flokkur Sleipnis

1. Flauta frá Dalbæ, eig.: Ari B. Thorarenssen, kn.: Brynjar J. Stefánsson, 8,33/8,50

2. Ófeigur frá Tóftum, eig.: Bjarkar Snorrason, kn.: Sigurður Matthíasson, 8,17/8,33

3. Skemill frá Selfossi, eig.: Skemilsfélagið, kn.: Brynjar J. Stefánsson/Sigursteinn Sumarliðason, 8,32/8,25

4. Roði frá Egilsstaðakoti, eig.: Halldór Vilhjálmsson og Einar Hermundsson, kn.: Halldór Vilhjálmsson, 8,27/8,15

5. Oddrún frá Selfossi, eig.: Svanhvít og Einar Öder, kn.: Svanhvít Kristjánsdóttir, 8,18/8,12

A-flokkur Smára

1. Ás frá Háholti, eig.: Már Haraldsson, kn.: Sigurður Ó. Kristinsson, 8,40/8,86

2. Þrenning frá Húsatóftum, eig.: Valgerður Auðunsdóttir, kn.: Einar Öder, 8,38/8,48

3. Hrönn frá Kjarnholtum, eig.: Bjarni G. Bjarnason, kn.: Sigurður Ó. Kristinsson/Birna Káradóttir, 8,04/8.09

4. Elfa-Dís frá Hólakoti, eig.: Halldóra og Einar, kn.: Ása M. Einarsdóttir, 7,81/7,74

5. Hamar frá Háholti, eig.: Már Haraldsson, kn.: Sigurður Ó. Kristinsson, 8,27

ATH. Skeifa fór undan Hamri í upphitun þannig að hann var dreginn út úr úrslitum.

B-flokkur Sleipnis

1. Glóð frá Grjóteyri, eig.: Svanhvít Kristjánsdóttir, kn.: Einar Öder, 8,32/8,75

2. Galsi frá Stokkseyri, eig. og kn. Christine Lund, 8,46/8,70

3. Oliver frá Garðsauka, eig.: Sjöfn Jónsdóttir og Brósi, kn.: Þorvaldur Á. Þorvaldsson, 8,21/8,42

3. Röst frá Voðmúlastöðum, eig.: Klara Sæland, kn.: Brynjar J. Stefánsson, 8,21/8,36

4. Leiknir frá Glóru, eig.: Hjalti B. Hrafnkelsson, kn.: Hrafnkell Guðnason, 8,35/8,34

5. Glæsir frá Efri-Hömrum, eig.: Rut Stefánsd. og Helgi Vilhjálmsson, 8,23/8,32

B-Flokkur Smára

1. Gláka frá Herríðarhóli, eig.: Ólafur H.J. Renate H. og Birna Kárad., kn.: Birna Káradóttir, 8,12/8,51

2. Strípa frá Húsatóftum, eig.: Val gerður Auðunsdóttir, kn.: Einar Öder Magnússon, 8,03/8,36

3. Sörli frá Dalbæ, eig. og kn. Ragnheiður Þorvaldsdóttir, 8,08/8,27

4. Grettir frá Hólmi, eig. og kn. Ása M. Ásgeirsdóttir, 8,10/8,24

5.Emma frá Blesastöðum, eig.: Magnús T. Svavarsson, kn. Kristine Agersnap, 7,97/8,12

Barnaflokkur Sleipnis

1. Ástgeir R. Sigmarsson á Fáki frá Hárlaugsstöðum, 8,37/8,44

2. Rakel D. Leifsdóttir á Vini frá Vorsabæjarhjáleigu, 8,08/8,19

3. Hildur Öder Einarsdóttir á Sölva frá Þjótanda, 8,05/8,10

4. Skúli Ævarr Steinsson á Glóð frá Eyrarbakka, 8,07/8,08

5. Sigrún A. Brynjarsdóttir á Væntingu frá Selfossi, 8,33/7,66

Barnaflokkur Smára

1. Haraldur Ólafsson á Vá frá Sigmundarstöðum, 8,01/8,23

2. Brynhildur Jónsdóttir á Tinnu frá Berghyl, 7,88/8,13

3. Guðríður E. Þórarinsdóttir á Funa frá Gunnarsholti, 7,97/8,12

4.Vilmundur Jónsson á Frímanni frá Skeiðháholti, 8,06/7,84

5. Óttar Bragason á Vöku frá Mógili, 8,00/7,77

Ungmennaflokkur Sleipnis

1. Ólöf Haraldsdóttir á Darra frá Laugardælum, 8,13/8,40

2. Helgi Þ. Guðjónsson á Sveiflu frá Kolsholti, 8,01/8,32

Ungmennaflokkur Smára

1. Egill Gestsson á Kör frá Krossi, 8,10/8,25

2. Sigríður E. Guðmundsdóttir á Pegasus frá Grímsstöðum, 7,97/7,99

Unglingaflokkur Sleipnis

1. Daníel I. Larsen á Ljúfi frá Sandhólaferju, 8,35/8,46

2. Sandra Hróbjartsdóttir á Verðanda frá Grund, 8,41/8,40

3. Kristinn Loftsson á Glanna frá Strönd, 8,28/8,39

4. Árni S. Birgisson á Höfða frá Útey, 8,15/8,31

5. Svanhildur Æ. Valgarðsdóttir á Konráði frá Eyrarbakka, 7,69/7,82

Unglingaflokkur Smára

1. Ragnheiður Másdóttir á Yl frá Háholti, 7,97/8,17

2. Helga K. Tryggvadóttir á Hljómi frá Hlíð, 7,81/8,05

3. Dórótea H. Sigurðardóttir á Roku frá Hæli, 7,95/8,01

4. Anna M. Tómasdóttir á Snilld frá Vorsabæ, 7,45/7,57

5. Einar Ö. Sigurjónsson á Stormi frá Kotlaugum, 7,52/7,17

Tölt opið

1. Einar Öder á Glóð frá Grjóteyri, 7,00/7,39

2. Sigurbjörn Bárðarson á Byl frá Skáney, 6,97/7,22

3. Birna Káradóttir á Gláku frá Herriðarhóli, 6,67/6,83

4. Steindór Guðmundsson á Blóma frá Dalsmynni, 6,47/6,73

5. Sigursteinn Sumarliðason á Toppi frá Selfossi, 6,33/6,48

6. Hallgrímur Birkisson á Guðna frá Heiðarbrún, 6,40/6,13

Skeið 150 m

1. Þormóður Rammi frá Stokkhólma, kn.: Logi Laxdal, 14,60

2. Röðull frá Norður-Hvammi, kn.: Sigurður Ó. Kristinsson, 14,89

3. Gunnur frá Laugarvatni, kn.: Bjarni Bjarnason, 15,27

Skeið 250 m

1. Hófur frá Efsta-Dal, kn.: Þórarinn Halldórsson, 24,03

2. Eldur frá Ketilsstöðum, kn.: Einar Ö. Magnússon, 24,32

3. Sif frá Hávarðarkoti, kn.: Einar Ö. Magnússon, 24,46

Neseyjarstökk

1. Vinur frá Stóra-Fljóti, kn.: Stígur Sælan, 27,56