15. febrúar 2003 | Fastir þættir | 291 orð

Úrslit

Unglingar I standarddansar 1. Haukur Freyr Hafsteinsson - Hanna Rún Óladóttir, Hvönn 2. Karl Bernburg - Ása Karen Jónsdóttir, ÍR 3. Aðalsteinn Kjartansson - Edda Guðrún Gísladóttir, ÍR 4. Alexander Mateev - Erla Björg Kristjánsdóttir, ÍR 5.

Unglingar I standarddansar

1. Haukur Freyr Hafsteinsson - Hanna Rún Óladóttir, Hvönn

2. Karl Bernburg - Ása Karen Jónsdóttir, ÍR

3. Aðalsteinn Kjartansson - Edda Guðrún Gísladóttir, ÍR

4. Alexander Mateev - Erla Björg Kristjánsdóttir, ÍR

5. Valdimar Kristjánsson - Rakel Guðmundsdóttir, ÍR

Unglingar I suður-amerískir dansar

1. Haukur Freyr Hafsteinsson - Hanna Rún Óladóttir, Hvönn

2. Alexander Mateev - Erla Björg Kristjánsdóttir, ÍR

3. Aðalsteinn Kjartansson - Edda Guðrún Gísladóttir, ÍR

4. Karl Bernburg - Ása Karen Jónsdóttir, ÍR

5. Valdimar Kristjánsson - Rakel Guðmundsdóttir, ÍR

Unglingar II standarddansar

1. Arnar Georgsson - Tinna Rut Pétursdóttir, ÍR

2. Jónatan Arnar Örlygsson - Hólmfríður Björnsdóttir, Gulltoppi

3. Björn Einar Björnsson - Sóley Emilsdóttir, Gulltoppi

4. Þorleifur Einarsson - Ásta Bjarnadóttir, ÍR

5. Baldur Kári Eyjólfsson - Anna Kristín Vilbergsdóttir, Gulltoppi

6. Björn Ingi Pálsson - Ásta Björg Magnúsdóttir, Gulltoppi

Unglingar II suður-amerískir dansar

1. Jónatan Arnar Örlygsson - Hólmfríður Björnsdóttir, Gulltoppi

2. Þorleifur Einarsson - Ásta Bjarnadóttir, ÍR

3. Stefán Claessen - María Carrasco, ÍR

4. Björn Einar Björnsson - Sóley Emilsdóttir, Gulltoppi

5. Björn Ingi Pálsson - Ásta Björg Magnúsdóttir, Gulltoppi

6. Baldur Kári Eyjólfsson - Anna Kristín Vilbergsdóttir, Gulltoppi

Ungmenni standarddansar og suður-amerískir dansar

1. Friðrik Árnason - Sandra Júlía Bernburg, Gulltoppi

2. Jón Þór Jónsson - Laufey Karlsdóttir, ÍR

3. Björn Vignir Magnússon - Björg Halldórsdóttir, Gulltoppi

Fullorðnir standarddansar

1. Ísak Halldórsson Nguyen - Helga Dögg Helgadóttir, Hvönn

2. Friðrik Árnason - Sandra Júlía Bernburg, Gulltoppi

Fullorðnir suður-amerískir dansar

1. Robin Sewell - Elísabet Sif Haraldsdóttir, Hvönn

2. Ísak Halldórsson Nguyen - Helga Dögg Helgadóttir, Hvönn

Seniorar standarddansar

1. sæti Björn Sveinsson - Bergþóra María Bergþórsdóttir, DÍH

2. Jón Eiríksson - Ragnhildur Sandholt, Gulltoppi

Seniorar suður-amerískir dansar

1. Björn Sveinsson - Bergþóra María Bergþórsdóttir, DÍH

2. Eggert Claessen - Sigrún Kjartansdóttir, ÍR

3. Jón Eiríksson - Ragnhildur Sandholt, Gulltoppi

Til glöggvunar þá sækja sum dansíþróttafélögin þjálfun í dansskóla og nefni ég hér þær tengingar.

Dansskóli DÍH - DÍH

Dansskóli Heiðars Ástvaldssonar - ÝR

Dansskóli Jóns Péturs og Köru - Gulltoppur

Dansskóli Sigurðar Hákonarsonar - DÍK

Fletta í greinum frá þessum degi

Aðgangsupplýsingar

Notandi:Þú ert ekki innskráð(ur).
Greinin: Þessi grein er ókeypis þar sem hún er eldri en þriggja ára.
Morgunblaðið - fyrsta forsíðan

Morgunblaðið hjá Landsbókasafni

Á vefnum timarit.is er að finna stafrænt safn Landsbókasafns yfir helstu dagblöð og tímarit landsins. Þetta er eina leiðin til að leita að efni úr Morgunblaðinu frá því fyrir 1986.