Fermingar 2018

Fríkirkjan í Hafnarfirði

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 11. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Ágúst Axel Húbertsson, Lækjarkinn 14, 220 Hafnarfirði.
Árni Dagur Oddsteinsson, Lindarbergi 74, 221 Hafnarfirði.
Emilia Thea Viggósdóttir, Hjallabraut 21, 220 Hafnarfirði.
Jóhann Grétar Árnason, Furuási 33, 221 Hafnarfirði.
Nadía Mist Sigurbjörnsdóttir, Friggjarbrunni 55, 113 Reykjavík.
Sigríður Soffía Jónasdóttir, Þórsbergi 10, 221 Hafnarfirði.
Stefán Gunnar S. Stefánsson, Mávahrauni 11, 220 Hafnarfirði.
Sverrir Leó Ólafsson, Smyrlahrauni 20, 220 Hafnarfirði.
Thelma Melsted Björgvinsdóttir, Fléttuvöllum 39, 221 Hafnarfirði.
Vigfús Bjarki Ingvarsson, Móabarði 36, 220 Hafnarfirði.
Þórdís Ösp Melsted, Smyrlahrauni 14, 220 Hafnarfirði.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 13. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Atli Freyr Björgvinsson, Sævangi 34, 220 Hafnarfirði.
Ásgerður Erla Kristinsdóttir, Öldutúni 10, 220 Hafnarfirði.
Bryndís Bjarnadóttir, Brekkuási 19, 220 Hafnarfirði.
Herdís Rut Guðbjartsdóttir, Hnoðravöllum 56, 221 Hafnarfirði.
Inga Lára Gunnarsdóttir, Fléttuvöllum 33, 221 Hafnarfirði.
Jakob Arnar Þórðarson, Svöluási 18, 221 Hafnarfirði.
Lovísa Arnarsdóttir, Þrastarhrauni 1, 220 Hafnarfirði.
Salóme Kristín Haraldsdóttir, Gauksási 49, 221 Hafnarfirði.
Svava Lind Gísladóttir, Ölduslóð 16, 220 Hafnarfirði.
Vera Víglundsdóttir, Álfaskeiði 46, 220 Hafnarfirði.
Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson, Lindarbergi 52a, 221 Hafnarfirði.
Þorgerður Katrín Sigurðardóttir, Drekavöllum 47, 221 Hafnarfirði.

Skírdagur 29. mars kl. 11. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Alex Fróði Valsson, Túnhvammi 11, 220 Hafnarfirði.
Aníta Sif Örvarsdóttir, Álfaskeiði 100, 220 Hafnarfirði.
Anna Edda Gunnarsdóttir Smith, Kríuási 39, 221 Hafnarfirði.
Björgúlfur Árni Romero Ernuson, Álfaskeiði 32, 220 Hafnarfirði.
Brynjar Ari Magnússon, Holtsvegi 39, 210 Garðabæ.
Daníel Lúkas Tómasson, Klukkuvöllum 50, 221 Hafnarfirði.
Eydís Arna Hallgrímsdóttir, Breiðvangi 24, 220 Hafnarfirði.
Guðbjörg Guðný Valsdóttir, Erluási 23, 221 Hafnarfirði.
Helena Hauksdóttir, Blómvöllum 3, 221 Hafnarfirði.
Jón Árni Kárason, Flókagötu 5, 220 Hafnarfirði.
Kamilla Gísladóttir, Miðvangi 115, 220 Hafnarfirði.
Natan Kári Jensson, Blikaási 46, 221 Hafnarfirði.
Steinunn Erna Guðmundsdóttir, Blómvangi 18, 220 Hafnarfirði.
Silvía Huld Óskarsdóttir, Kríuási 11, 221 Hafnarfirði.
Viktoría Diljá Halldórsdóttir, Drekavöllum 10, 221 Hafnarfirði.
Þóra Berglind Hannesdóttir, , Noregi.

Laugardagur 14. apríl kl. 11. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Arnar Már Birgisson, Þrastarási 59, 221 Hafnarfirði.
Berta Mjöll Gunnarsdóttir, Burknavöllum 21, 221 Hafnarfirði.
Gabríela Ýr Jónsdóttir, Berjavöllum 3, 221 Hafnarfirði.
Heimir Yngvi Eiríksson, Traðarbergi 19, 221 Hafnarfirði.
Hulda Alexandersdóttir, Blikaási 9, 221 Hafnarfirði.
Jón Logi Hjartarson, Furuási 24, 221 Hafnarfirði.
Jónas Bjartmar Jónasson, Kirkjuvegi 7, 220 Hafnarfirði.
Katrín Tinna Sævarsdóttir, Erluási 22, 221 Hafnarfirði.
Kristján Kári Þorsteinsson, Arnarhrauni 44, 220 Hafnarfirði.
Kristófer Kristján Erlendsson, Fífuvöllum 18, 221 Hafnarfirði.
Lórenz Geir Þórisson, Burknavöllum 3, 221 Hafnarfirði.
Ragnar Darri Daðason,Smyrlahrauni 47, 220 Hafnarfirði.
Ragnhildur Sara Bergsdóttir, Drekavöllum 21, 221 Hafnarfirði.
Þorvarður Friðrik Elíasson, Fákahvarfi 11, 203 Kópavogi.
Þór Leví Steinsson, Blikaási 19, 221 Hafnarfirði.

Laugardagur 14. apríl kl. 13. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Arndís Baldursdóttir, Einihlíð 14, 221 Hafnarfirði.
Daníel Máni Bjarkason, Suðurgötu 84, 220 Hafnarfirði.
Edda Katrín Þorsteinsdóttir, Eskivöllum 17, 221 Hafnarfirði.
Eva Lilja Bjarnadóttir, Kirkjugerði 12, 190 Vogum.
Helena Ingibjörg Haraldsdóttir, Teigabyggð 8, 220 Hafnarfirði.
Ingibjörg Embla Björnsdóttir, Álfaskeiði 30, 220 Hafnarfirði.
Ísar Máni Ellertsson, Hörgsholti 37, 220 Hafnarfirði.
Óliver Steinar Guðmundsson, Spóaási 9, 221 Hafnarfirði.
Sandra Líf Einarsdóttir, Drekavöllum 61, 221 Hafnarfirði.
Steinunn Vala Víðisdóttir, Hólabraut 17, 220 Hafnarfirði.
Sölvi Reyr Magnússon, Reykjavíkurvegi 27, 220 Hafnarfirði.
Viktor Breki Pálsson, Burknavöllum 5, 221 Hafnarfirði.

Sumardagurinn fyrsti 19. apríl kl. 10. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Alexander Jóhann Hauksson, Álfabergi 10, 220 Hafnarfirði.
Baltazar Ernir Albertsson, Hringbraut 48, 220 Hafnarfirði.
Bríet Dalla Gunnarsdóttir, Sléttahrauni 20, 220 Hafnarfirði.
Fannar Karl Atlason, Smyrlahrauni 20, 220 Hafnarfirði.
Hafsteinn Þór Kristjánsson, Básenda 8, 108 Reykjavík.
Halldór Máni Harðarson, Hlíðarási 43, 221 Hafnarfirði.
Hildur Sóley Káradóttir, Kvistavöllum 64, 221 Hafnarfirði.
Logi Hrafn Róbertsson, Smyrlahrauni 36, 220 Hafnarfirði.
Margrét Jóna Þrastardóttir, Melavegi 9, 530 Hvammstangi.
Rannveig Jóhannsdóttir, Hraunbrún 7, 220 Hafnarfirði.
Róbert Thor Valdimarsson, Birkibergi 30, 221 Hafnarfirði.
Sigursteinn Máni Þorsteinsson, Hólabergi 70, 221 Hafnarfirði.

Sumardagurinn fyrsti 19. apríl kl. 12. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Agnes Ósk Viðarsdóttir, Álfaskeiði 74, 220 Hafnarfirði.
Auður Sigurþórsdóttir, Sléttahrauni 16, 220 Hafnarfirði.
Aþena Jónsdóttir, Hraunkambi 3, 220 Hafnarfirði.
Brynja Ingvarsdóttir, Gauksási 16, 221 Hafnarfirði.
Einar Bjarki Arnbjargarson, Dvergabakka 32, 109 Reykjavík.
Hafþór Magnússon, Furuhlíð 14, 221 Hafnarfirði.
Hildur Sif Hallgrímsdóttir, Laufvangi 13, 220 Hafnarfirði.
Iðunn Embla Einarsdóttir, Eyrarholti 3, 220 Hafnarfirði.
Jón Sverrir Árnason, Erluási 52, 221 Hafnarfirði.
Katrín Emma Óskarsdóttir, Reynihvammi 2, 220 Hafnarfirði.
Kristín Sif Sveinsdóttir, Hraunstíg 2, 220 Hafnarfirði.
Nadía Líf Ágústsdóttir, Sporðagrunni 3, 104 Reykjavík.
Natalía Jónsdóttir, Hraunkambi 3, 220 Hafnarfirði.
Natalía Rós Pálsdóttir, Hátúni 5b, 225 Álftanesi.
Ragnheiður Edda Hlynsdóttir, Klettahrauni 12, 220 Hafnarfirði.
Rökkvi Rafn Agnesarson, Gauksási 2, 221 Hafnarfirði.
Sóllilja Stefánsdóttir, Hraunbrún 30, 220 Hafnarfirði.
Sylvía Rós Sigurðardóttir, Laufvangi 18, 220 Hafnarfirði.
Viktoría Björt Jóhannsdóttir, Eyrarholti 16, 220 Hafnarfirði.

Sumardagurinn fyrsti 19. apríl kl. 14. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Andrea Ruth Gísladóttir, Hlíðarási 19, 221 Hafnarfirði.
Aníta Líf Valgarðsdóttir, Kirkjuvöllum 5, 221 Hafnarfirði.
Arnar Logi Andrason, Hlíðarási 14, 221 Hafnarfirði.
Dagbjört Kristinsdóttir, Miðdal 5, 190 Vogar.
Guðmundur Pétur Dungal Níelsson, Norðurbakka 25b, 220 Hafnarfirði.
Guðrún Edda Min Harðardóttir, Hólabraut 6, 220 Hafnarfirði.
Heiðdís Harpa Þrastardóttir, Vesturbraut 9, 220 Hafnarfirði.
Hrefna Sif Sigurðardóttir, Hlíðarási 9, 221 Hafnarfirði.
Ísabella Líf Björnsdóttir, Furuvöllum 18, 221 Hafnarfirði.
Jónína Katrín Gestsdóttir, Blómvangi 20, 220 Hafnarfirði.
Katrín Tara Karlottsdóttir, Háholti 1, 220 Hafnarfirði.
María Elísabet Kristín Róbertsdóttir, Skipalóni 23, 220 Hafnarfirði.
Mikaela Nótt Pétursdóttir, Drekavöllum 30, 221 Hafnarfirði.
Magnús Orri Jónsson, Þrastarási 39, 221 Hafnarfirði.
Sigurður Snær Sigurjónsson, Furuási 32, 221 Hafnarfirði.
Sævar Orri Valgeirsson, Engjavöllum 5b, 221 Hafnarfirði.
Tómas Hugi Ásgeirsson, Eyrarholti 18, 220 Hafnarfirði.
Victor Breki Björnsson, Furuvöllum 18, 221 Hafnarfirði.

Sunnudagur 13. maí kl. 11 og 13. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Andri Fannar Elísson, Glitvöllum 20, 221 Hafnarfirði.
Andrew Tyler Þráinn Helgason, Hraunbrún 30, 220 Hafnarfirði.
Aron Logi Hrannarsson, Fögrukinn 6, 220 Hafnarfirði.
Axel Elí Axelsson, Drekavöllum 19, 221 Hafnarfirði.
Berglind Pétursdóttir, Klettabergi 52, 221 Hafnarfirði.
Berglind Þrastardóttir, Hnoðravöllum 13, 221 Hafnarfirði.
Bjarney Kristinsdóttir, Glitvöllum 33, 221 Hafnarfirði.
Bjarki Snær Snæbjörnsson, Suðurgötu 82, 220 Hafnarfirði.
Brynhildur Eva Kristinsdóttir, Daggarvöllum 4a, 221 Hafnarfirði.
Elías Óli Hilmarsson, Suðurgötu 15, 220 Hafnarfirði.
Elfa Katrín Ómarsdóttir, Daggarvöllum 1, 221 Hafnarfirði.
Emil ísak Jónsson, Fífuvöllum 37, 221 Hafnarfirði.
Emilía Björk Gunnlaugsdóttir, Mjósundi 16, 220 Hafnarfirði.
Gabríel Ingi Helgason, Suðurvangi 25, 220 Hafnarfirði.
Jón Erik Sigurðsson, Hlaðbrekku 12, 200 Kópavogi.
Karl Jóhann Halldórsson, Kjóahrauni 12, 220 Hafnarfirði.
Karítas Björk Ingadóttir, Klukkubergi 31, 221 Hafnarfirði.
Kolbrún Camilla Jónsdóttir, Þrastarási 16, 221 Hafnarfirði.
Krista Malen Lárusdóttir, Svöluási 8, 221 Hafnarfirði.
Kristófer Örn Björgvinsson, Miðvangi 6, 220 Hafnarfirði.
Krummi Týr Gíslason, Grenibergi 13, 221 Hafnarfirði.
Oliver Breki Harðarson, Eskivöllum 19, 221 Hafnarfirði.
Ragnar Leó Sigurðsson, Þrastarási 29, 221 Hafnarfirði.
Rannveig Þóra Karlsdóttir, Glitvöllum 41, 221 Hafnarfirði.
Rósa Guðbjörg Guðmundsdóttir, Meðalholti 13, 105 Reykjavík.
Sara Björt Símonardóttir, Bröttukinn 21, 220 Hafnarfirði.
Sóley Agnarsdóttir, Suðurholti 26, 220 Hafnarfirði.
Tryggvi Kristinn Guðlaugsson, Hafravöllum 8, 221 Hafnarfirði.
Viktoría Helgadóttir, Akurvöllum 1, 221 Hafnarfirði.
Þorgeir Snær Gíslason, Grenibergi 13, 221 Hafnarfirði.
Þorsteinn Emil Jónsson, Burknavöllum 8, 221 Hafnarfirði.

Sjómannadagurinn 3. júní kl. 11. Prestar Einar Eyjólfsson og Sigríður Kristín Helgadóttir.

Andrea Dís Heimisdóttir, Klettagötu 10, 220 Hafnarfirði.
Bryndís Daníelsdóttir, Furuási 39, 221 Hafnarfirði.
Daníel Ingvar Ingvarsson, Álfholti 34a, 220 Hafnarfirði.
Eiður Orri Pálmarsson, Fléttuvöllum 23, 221 Hafnarfirði.
Embla Guðmundsdóttir, Breiðvangi 25, 220 Hafnarfirði.
Emil Ísar Hermannsson, Vitastíg 7, 220 Hafnarfirði.
Helga Sigrún Sigurjónsdóttir, Eyrarholti 5, 220 Hafnarfirði.
Helga Soffía Reynisdóttir, Lækjarbergi 60, 221 Hafnarfirði.
Ingvar Örn Þórisson, Lindarhvammi 12, 220 Hafnarfirði.
Kristín Jóna Kristjónsdóttir, Kríuási 21, 221 Hafnarfirði.
María Mist Arnarsdóttir, Mávahrauni 13, 220 Hafnarfirði.
Tristan Alexandersson, Holtsgötu 21, 101 Reykjavík.
Unnur Sjöfn Jónasdóttir, Tjarnarbraut 23, 220 Hafnarfirði.
Úlfheiður Linnet, Fögrukinn 28, 220 Hafnarfirði.
Þórarinn Sigurgísli Þórarinsson, Hellisgötu 33, 220 Hafnarfirði.

Deila á Facebook Deila á Facebook