Fermingar 2018

Kópavogskirkja

Sunnudagur 18. mars kl. 11. Prestur Sigurđur Arnarson, djákni Ásta Ágústsdóttir.
Arnar Leó Helgason, Sunnubraut 10, 200 Kópavogur.
Gunnar Björn Gunnarsson, Sćbólsbraut 24, 200 Kópavogur.
Hannes Már Pétursson, Melgerđi 26, 200 Kópavogur.
Ingvi Sigurđarson, Hlégerđi 21, 200 Kópavogur.
Ísak Evan Distance, Međalbraut 22, 200 Kópavogur.
Karen Nordquist Ragnarsdóttir, Huldubraut 48, 200 Kópavogur.
Karitas Dís Sigurjónsdóttir, Skólagerđi 10, 200 Kópavogur.
Katrín Eva Karlsdóttir, Kársnesbraut 133, 200 Kópavogur.
Kári Egilsson, Hófgerđi 24, 200 Kópavogur.
Kristjón Forni Ţórarinsson, Kársnesbraut 11, 200 Kópavogur.
Ólafur Hálfdán Ţórarinsson, Borgarholtsbraut 43, 200 Kópavogur.
Ómar Bessi Ómarsson, Kastalagerđi 4, 200 Kópavogur.
Róbert Guđbrandsson, Huldubraut 64, 200 Kópavogur.
Róbert Mar Jónsson, Skólagerđi 33, 200 Kópavogur.
Samúel Óskar Glastonbury, Hlégerđi 17, 200 Kópavogur.
Sigurbjörn Ask Gunnarsson, Sćbólsbraut 24, 200 Kópavogur.
Telma Björg Ţráinsdóttir, Ásbraut 21, 200 Kópavogur.
Tómas Ari Andrason, Marbakkabraut 34, 200 Kópavogur.
Viktoría Mist Gunnarsdóttir, Hlégerđi 33, 200 Kópavogur

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 11. Prestur Sigurđur Arnarson, djákni Ásta Ágústsdóttir.
Alexandra Ósk Gerđudóttir, Hafnarbraut 21, 200 Kópavogur.
Andrea Ahrens Dyer, Kastalagerđi 5, 200 Kópavogur.
Bryndís Inga Haraldsdóttir, Hófgerđi 22, 200 Kópavogur.
Emilíana Unnur Aronsdóttir, Lćkjasmári 5, 201 Kópavogur.
Eva Lind Hákonardóttir, Holtagerđi 52, 200 Kópavogur.
Guđlaug Embla Helgadóttir.
Hekla Elísabet Hlíđarsdóttir, Kópavogsbarđ 13, 200 Kópavogur.
Inga Dís Jóhannsdóttir, Huldubraut 8, 200 Kópavogur.
Katrín Lára Hallbjörnsdóttir, Kársnesbraut 39, 200 Kópavogur.
Stefán Jökull Reynisson, Ţinghólsbraut 63, 200 Kópavogur.
Steinunn Katrín Blöndal, Brekkusmári 5, 201 Kópavogur.
Styrmir Ahrens Dyer, Kastalagerđi 5, 200 Kópavogur.
Ţórhildur Elín Ásgeirsdóttir, Skólagerđi 52, 200 Kópavogur.
Ţuríđur Brynja Árnadóttir, Suđurbraut 1, 200 Kópavogur

Skírdagur 29. mars kl. 11. Prestur Sigurđur Arnarson, djákni Ásta Ágústsdóttir.

Árni Kjćrnested Jónsson, Litluvör 11, 200 Kópavogur.
Eva Guđrún Hilmarsdóttir, Sunnubraut 41, 200 Kópavogur.
Ísabella Árnadóttir, , Danmörk.

Kristján Kári Róbertsson, Álfabrekka 15, 200 Kópavogur.
Lea Ţorbjörg Lárusdóttir, Sunnubraut 29, 200 Kópavogur.
Sara Rós Sigurpálsdóttir, Kópavogsbraut 72, 200 Kópavogur.
Sólkatla Rögn Kolbeinsdóttir, Urđarbraut 7, 200 Kópavogur.
Viktor Örn Ingvarsson, Skólagerđi 28, 200 Kópavogur.
Ţór Ísak Ţórđarson, Skólagerđi 40, 200 Kópavogur.

Deila á Facebook Deila á Facebook