Fermingar 2018

VÝdalÝnskirkja

Laugardaginn 17. mars kl. 10.30. Prestar Jˇna Hr÷nn Bolladˇttir og Fri­rik J. Hjartar.

Andrea Arn■ˇrsdˇttir, Hvannakri 10, 210 Gar­abŠ.
AnÝta Mist Gu­mundsdˇttir, Kjarrmˇum 15, 210 Gar­abŠ.
Bjarni Hrafnkelsson, HŠ­arbygg­ 14, 201 Kˇpavogur
Dagnř Gu­mundsdˇttir Thorlacius, Efstalundi 6, 210 Gar­abŠ.
Dagnř J÷kulsdˇttir, Furulundi 5, 210 Gar­abŠ.
Gunnar Petur Gu­nason, L÷ngulÝnu 12, 210 Gar­abŠ.
Halldˇra Sara Gu­mundsdˇttir, EyktarhŠ­ 5, 210 Gar­abŠ.
Hildur Telma Hauksdˇttir, Asparlundi 11, 210 Gar­abŠ.
Hrafnhildur Gy­a Andradˇttir, ┴rakri 21, 210 Gar­abŠ.
J˙lÝa LÝf Gunnsteinsdˇttir, Hagafl÷t 4, 210 Gar­abŠ.
Katla Bj÷rt Hauksdˇttir, Gullakri 3, 210 Gar­abŠ.
KatrÝn Edda Sveinbj÷rnsdˇttir, Strandvegi 15 Ýb. 102, 210 Gar­abŠ.
Kristian Ëskar Sveinbj÷rnsson, L÷ngumřri 53, 210 Gar­abŠ.
L˙kas Kevin Stanford, H÷rgslundi 9, 210 Gar­abŠ.
MarÝa Vignir, ┴rakri 11, 210 Gar­abŠ.
Oliver Emil Kjaran Kjartansson, ┴rakri 2, 210 Gar­abŠ.
Ëliver Mßni Halldˇrsson, LÝnakri 4, 210 Gar­abŠ.
Ëskar GabrÝel Gu­mundsson, Hraunßsi 10, 210 Gar­abŠ.
Sandra DÝs Heimisdˇttir, Stekkjarfl÷t 5, 210 Gar­abŠ.
Sif Jˇnasdˇttir, ËttuhŠ­ 4, 210 Gar­abŠ.
Sigurbergur ┴ki J÷rundsson, LÝnakri 3a, 210 Gar­abŠ.
SnŠdÝs MarÝa J÷rundsdˇttir, LÝnakri 3a, 210 Gar­abŠ.
Sˇley Bj÷rk Smith, Kjarrmˇum 29, 210 Gar­abŠ.
StefanÝa Gu­r˙n Har­ardˇttir, Stˇrakri 1, 210 Gar­abŠ.
Stefßn Orri Stefßnsason, Lyngmˇum 3, 210 Gar­abŠ.
Tˇmas Vignir, ┴rakri 11, 210 Gar­abŠ.

Sunnudaginn 18. mars kl. 13. Prestar Jˇna Hr÷nn Bolladˇttir og Fri­rik J. Hjartar.

Andrea Írvarsdˇttir, Hofslundi 2, 210 Gar­abŠ.
Andri Bergmann Sk˙lason, Hraunprř­i 8, 210 Gar­abŠ.
Anna LovÝsa Hjaltadˇttir, Sunnakri 2, 210 Gar­abŠ.
Au­ur Krista Har­ardˇttir, Sunnufl÷t 3, 210 Gar­abŠ.
┴sgeir Pßlssson, HlÝ­arbygg­ 20, 210 Gar­abŠ.
Birgitta Sˇley Birgisdˇttir, Birkißsi 41, 210 Gar­abŠ.
Birna DÝs Eymundsdˇttir, Sunnufl÷t 12, 210 Gar­abŠ.
Brynjar Írn Gu­mundsson, Frjˇakri 8, 210 Gar­abŠ.
Darri Dˇr Orrason, Dalakri 6, 210 Gar­abŠ.
Emil Thor Ingvason, Tjarnarfl÷t 11, 210 Gar­abŠ.
Finnur Hugi Finnsson, Br˙nßsi 23, 210 Gar­abŠ.
FrÝ­a MargrÚt Almarsdˇttir, Stekkjarfl÷t 15, 210 Gar­abŠ.
Hanna Berglind Sigur­ardˇttir, Kornakri 4, 210 Gar­abŠ.
H˙gˇ Mßni Ëlafsson, Strandvegi 18, 210 Gar­abŠ.
═ris Eir Georgsdˇttir, Skˇgarlundi 12, 210 Gar­abŠ.
Katrin Eva Gunn■ˇrsdˇttir, BŠjargili 5, 210 Gar­abŠ.
KatrÝn Rˇs ١r­ardˇttir, Heimalind 24, 201 Kˇpavogur.
KatrÝn Svava Ingˇlfsdˇttir, Bjarkarßsi 21, 210 Gar­abŠ.
Laufey Birna Jˇhannsdˇttir, Sigluvogi 6, 104 ReykjavÝk.
L˙­vÝk Gu­ni Hjartarson, BŠjargili 58, 210 Gar­abŠ.
Mßni ١r Gu­mundsson, Rj˙pnahŠ­ 11, 210 Gar­abŠ.
Ragnhei­ur ═sadˇra Bjarnadˇttir, Jafnakri 1, 210 Gar­abŠ.
Rakel Mist Hˇlmarsdˇttir, Br˙nßsi 8, 210 Gar­abŠ.
Signř Sveinbj÷rnsdˇttir, Gˇ­akri 5, 210 Gar­abŠ.
١runn Hanna Gunnarsdˇttir, Jafnakri 6, 210 Gar­abŠ.
Íssur Anton Írvarsson, Hofslundi 2, 210 Gar­abŠ.

Laugardaginn 24. mars kl. 10.30. Prestar Jˇna Hr÷nn Bolladˇttir og Fri­rik J. Hjartar.

┴rni Steinn Nor­fj÷r­, Sjßvargrund 7a, 210 Gar­abŠ.
┴sr˙n Bj÷rg Bj÷rnsdˇttir, HŠ­arbygg­ 12, 210 Gar­abŠ.
Baldur Ingi PÚtursson, L÷ngufit 20, 210 Gar­abŠ.
BenjamÝn B˙i Rafnarsson, Mˇafl÷t 2, 210 Gar­abŠ.
Birgir Dagur Bjarkason, Strandvegi 8, 210 Gar­abŠ.
Birta Sˇl ┴sgeirsdˇttir, Rj˙pnahŠ­ 14, 210 Gar­abŠ.
Elias Uche Eliasson, Holtsb˙­ 36, 210 Gar­abŠ.
EmilÝa Arnarsdˇttir, F÷gruhŠ­ 6, 210 Gar­abŠ.
Hßlfdßn Da­i Hßlfdßnarson, Lyngßsi 1, 210 Gar­abŠ.
Hekla MarÝa Helgadˇttir, L÷ngulÝnu 23, 210 Gar­abŠ.
Helen Ísp Hßkonardˇttir, Sunnufl÷t 13, 210 Gar­abŠ.
═sˇl Albertsdˇttir, Stekkjarfl÷t 18, 210 Gar­abŠ.
Katla Georgsdˇttir, BlˇmahŠ­ 12, 210 Gar­abŠ.
Kolbeinn Vi­arsson, AftanhŠ­ 7, 210 Gar­abŠ.
Kormßkur Nˇi Jˇnsson, Faxat˙ni 28, 210 Gar­abŠ.
Magn˙s Pedersen Kjartansson, Lindarfl÷t 43, 210 Gar­abŠ.
Maria Hei­dal Geirsdˇttir, Lyngßsi 1c, 210 Gar­abŠ.
MarÝa Kristveig Bj÷rnsdˇttir, Nor­urbr˙ 2, 210 Gar­abŠ.
RÝkar­ur Eyberg ┴rnason, Lyngßsi 1a, 210 Gar­abŠ.
Rˇbert Kolbeins ١rarinsson, Lynghˇlum 11, 210 Gar­abŠ.
Rytis Kazakevicius, ┴sb˙­ 88, 210 Gar­abŠ.
Sigur­ur Gunnar Jˇnsson, Grenißsi 1, 210 Gar­abŠ.
Sˇley Birta Hjartardˇttir, Byggakri 10, 210 Gar­abŠ.
Sverrir Konrß­ Sverrisson, ┴sb˙­ 102 , 210 Gar­abŠ.
Tinna Maren ١risdˇttir, Birkißsi 30, 210 Gar­abŠ.

Pßlmasunnudag 25. mars kl. 13. Prestar Jˇna Hr÷nn Bolladˇttir og Fri­rik J. Hjartar.á

Alice EmilÝa Hńsler, H÷rgslundi 17, 210 Gar­abŠ.
Arnar Darri Ůorleifsson, Dalsbygg­ 16, 210 Gar­abŠ.
Aron Atli Gunnarsson, Lyngßsi 1d, 210 Gar­abŠ.
Atli Freyr Ůorleifsson, Dalsbygg­ 16, 210 Gar­abŠ.
Benedikt Tˇmas Gu­mundsson, FÝfumřri 15, 210 Gar­abŠ.
BenjamÝn Bj÷rnsson, L÷ngumřri 7, 210 Gar­abŠ.
Elsa Lilly Haf■ˇrsdˇttir, Lyngßsi 1c, 210 Gar­abŠ.
Emelýa Karen Baldvinsd˛ttir, ArnarÓsi 16, 210 Gar­abŠ.
EmilÝa KatrÝn MatthÝasdˇttir, Brekkubygg­ 2, 210 Gar­abŠ.
Fri­rik Rafn Ëlafsson, Hofslundi 15, 210 Gar­abŠ.
GÝsli Stefßnsson, Byggakri 22, 210 Gar­abŠ.
Hrafnkatla Scheving, Gar­atorgi 2a, 210 Gar­abŠr.
Jˇn Pßll Jˇnsson, Krossakri 6, 210 Gar­abŠ.
Nadia Carter Kristmundsdˇttir, Strandvegi 21, 210 Gar­abŠ.
NadÝa Hjßlmarsdˇttir, Hvannakri 2, 210 Gar­abŠ.
NÝna Halldˇrsdˇttir, Ůrastarlundi 13, 210 Gar­abŠ.
Oddur Fannar Hjaltason, Markarfl÷t 21, 210 Gar­abŠ.
Sandra Bj÷rg Hjßlmarsdˇttir, Krˇkamřri 70, 210 Gar­abŠ.
SnŠdÝs Baldursdˇttir, HrÝsholti 11, 210 Gar­abŠ.
Sˇley Lilja Sˇfusdˇttir, Smßrafl÷t 26, 210 Gar­abŠ.
Sˇlveig Anna Fri­bertsdˇttir, Blikanesi 21, 210 Gar­abŠ.
Stefßn Haukur Hreinsson, Krˇkamřri 30, 210 Gar­abŠ.
Tanya Carter, Strandvegi 21, 210 Gar­abŠ.
Tˇmas Ingi Hjaltason, Markarfl÷t 21, 210 Gar­abŠ.
Viktor Pßll Jˇhannsson, Strandvegi 14, 210 Gar­abŠ.
Ůorsteinn Gunnar S. Antonsson, T˙nfit 5, 210 Gar­abŠ.
١rdÝs Linda ١r­ardˇttir, Hraunsholtsvegi 4, 210 Gar­abŠ.

Sunnudaginn 3. j˙nÝ kl. 11. Prestur Jˇna Hr÷nn Bolladˇttir.

Yngvi SnŠr Bjarnason, Asparßsi 1, 210 Gar­abŠ.

Deila ß Facebook Deila ß Facebook