Fermingar 2018

Bústađakirkja

Sunnudagur 18. mars kl. 10.30. Prestur Pálmi Matthíasson.

Andri Sveinn Grétarsson, Kúrlandi 11, 108 Reykjavík.

Anna Fanney Olsen, Hvassaleiti 17, 103 Reykjavík.
Arney María Andradóttir, Steinagerđi 1, 108 Reykjavík.
Baldur Breki Hávarđarson, Kvistalandi 22, 108 Reykjavík.
Baldur Orri Ţormóđsson, Langagerđi 92, 108 Reykjavík.
Benjamín Ragnarsson, Lautarvegi 30, 103 Reykjavík.
Davíđ Ţrastarson, Byggđarenda 18, 108 Reykjavík.
Embla Ţórhallsdóttir, Hólmgarđi 35, 108 Reykjavík.
Jóhannes Dagur Geirdal, Langagerđi 44, 108 Reykjavík.
Karl Ottó Olsen, Hvassaleiti 17, 103 Reykjavík.
Katrín Hörn Daníelsdóttir, Grundargerđi 14, 108 Reykjavík.
Mikael Kumar Bonifacius, Kúrlandi 4, 108 Reykjavík.
Sigurđur Páll Matthíasson, Bleikargróf 13, 108 Reykjavík.
Sindri Björn Hjaltested, Hólmgarđi 17, 108 Reykjavík.
Sindri Rafn Bjarkason, Skógargerđi 6, 108 Reykjavík.
Sunnudagur 18. mars kl. 13. Prestur Pálmi Matthíasson.

Amanda Sigurđardóttir, Austurgerđi 6, 108 Reykjavík.

Arnar Máni Björgvinsson, Háagerđi 57, 108 Reykjavík.
Arnór Hákonarson, Ásgarđi 123, 108 Reykjavík.
Arnţór Ingi Pálsson, Espigerđi 4, 108 Reykjavík.
Ásmundur Ari Pálsson, Espigerđi 4, 108 Reykjavík.
Benedikt Bjartur Olgeirsson, Furugerđi 8, 108 Reykjavík.
Birkir Ţór Guđjónsson, Kleppsvegi 2, 105 Reykjavík.
Brynjar Ingi Ágústsson, Réttarholtsvegi 53, 108 Reykjavík.
Dagbjört María Ólafsdóttir, Langagerđi 116, 108 Reykjavík.
Hanna Sif Gunnarsdóttir Kondrup, Heiđargerđi 43, 108 Reykjavík.
Hildigunnur Ingadóttir, Sogavegi 42, 108 Reykjavík.
Íris Margrét Sturludóttir, Hađalandi 8, 108 Reykjavík.
Matthildur Mínervudóttir, Sogavegi 166, 108 Reykjavík.
Oddný Sjöfn Ríkarđsdóttir, Hólmgarđi 53, 108 Reykjavík.
Ófeigur Kári Jóhannsson, Geitlandi 39, 108 Reykjavík.
Stefán Björn Stephensen, Hellulandi 24, 108 Reykjavík.
Tómas Karl Róbertsson, Hjallalandi 24, 108 Reykjavík.
Tristan Orri Elefsen, Blesugróf 10, 108 Reykjavík.
Unnur Björnsdóttir, Árlandi 4, 108 Reykjavík.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 10.30. Prestur Pálmi Matthíasson.

Alexander Már Snćbjörnsson, Bústađavegi 79, 108 Reykjavík.

Aníta Hjaltadóttir, Hólmgarđi 12, 108 Reykjavík.
Arndís Birna Hallgrímsdóttir, Hólmgarđi 36, 108 Reykjavík.
Ásta Fanney Pétursdóttir, Háagerđi 79, 108 Reykjavík.
Einar Egilsson Kvaran, Háagerđi 51, 108 Reykjavík.
Erik Freyr Engilbertsson, Seljalandi 3, 108 Reykjavík.
Esja Kristín Siggeirsdóttir, Hlíđargerđi 10, 108 Reykjavík.
Eydís Gunnarsdóttir, Breiđagerđi 37, 108 Reykjavík.
Eygló Margrét Georgsdóttir, Réttarholtsvegi 61, 108 Reykjavík.
Kristófer Snćr Ţorgeirsson, Huldulandi 18, 108 Reykjavík.
Óskar Hrafnsson, Brautarlandi 1, 108 Reykjavík.
Sigrún Ásta Jónsdóttir, Langagerđi 9, 108 Reykjavík.
Uggi Jóhann Auđunsson, Langagerđi 48, 108 Reykjavík.
Ţóra Rún Ţórsdóttir, Logalandi 1, 108 Reykjavík.
Ţórhildur Sif Blöndal, Kúrlandi 10, 108 Reykjavík.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 13. Prestur Pálmi Matthíasson.

Ađalheiđur Una  Sigurbjörnsdóttir, Logalandi 14, 108 Reykjavík.

Andrea Svandís Kristófersdóttir, Hólmgarđi 1, 108 Reykjavík.
Ari Freyr Jónsson, Hađalandi 9, 108 Reykjavík.
Arna Dögg Atladóttir, Hólmgarđi 5, 108 Reykjavík.
Ástrós Birta Birgisdóttir, Skógargerđi 1, 108 Reykjavík.
Birgitta Ósk Magnúsdóttir, Ásgarđi 22, 108 Reykjavík.
Dagur Ţór Óskarsson, Reykjavegi 74, 270 Mosfellsbćr.
Emma Kolbrún Garđarsdóttir, Kjalarlandi 29, 108 Reykjavík.
Eva María Jóhannsdóttir, Huldulandi 28, 108 Reykjavík.
Guđrún Dís Jóhannsdóttir, Hólmgarđi 10, 108 Reykjavík.
Herdís Arna Smáradóttir, Langagerđi 86, 108 Reykjavík.
Jóhanna Andrea Magnúsdóttir, Ásgarđi 22, 108 Reykjavík.
Pálína Björk M. Pálsdóttir, Logalandi 36, 108 Reykjavík.
Róbert Atli Dagsson, Brúnalandi 13, 108 Reykjavík.
Samantha Ósk Sokolov, Háagerđi 31, 108 Reykjavík.
Sigurđur Elvar Ólason, Háagerđi 79, 108 Reykjavík.
Theódóra Guđný Vilhjálmsdóttir, Sólvallagötu 19, 101 Reykjavík.

Annar páskadagur 2. apríl kl. 10.30. Prestur Pálmi Matthíasson.

Aron Elí Ragnarsson Herreros, Búlandi 7, 108 Reykjavík.

Ásthildur Helga Jónsdóttir, Akurgerđi 11, 108 Reykjavík.
Herdís Hilmarsdóttir, Brúnalandi 15, 108 Reykjavík.
Íris Dađadóttir, Búđagerđi 8, 108 Reykjavík.
Ísak Árni Jóhannsson, Markarvegi 3, 108 Reykjavík.
Jóhannes Torfi Torfason, Háagerđi 25, 108 Reykjavík.
Júlía Rafnsdóttir, Hólmgarđi 7, 108 Reykjavík.
Katrín Inga Gunnarsdóttir, Steinagerđi 18, 108 Reykjavík.
Magnús Blöndal Jóhannsson, Sogavegi 174, 108 Reykjavík.
Magnús Óli Björgvinsson, Furugerđi 21, 108 Reykjavík.
Óttar Atlason, Huldulandi 4, 108 Reykjavík.
Reynir Tómas Reynisson, Hćđargarđi 17, 108 Reykjavík.
Sóley Jónsdóttir, Sćvarlandi 18, 108 Reykjavík.
Una Erlín Baldursdóttir, Akurgerđi 4, 108 Reykjavík.
Valdís Brynjarsdóttir, Akurgerđi 26, 108 Reykjavík.
Ţóra Ţórđardóttir, Giljalandi 1, 108 Reykjavík.

Deila á Facebook Deila á Facebook