Fermingar 2018

KeflavÝkurkirkja

Sunnudagurinn 8. aprÝl kl. 11. Prestar Erla Gu­mundsdˇttir og Fritz Mßr J÷rgensson.

Andri Fannar ┴g˙stsson, Lßgmˇi 10, 260 ReykjanesbŠr.
Andri Steinn Sigur­sson, Faxabraut 80, 230 ReykjanesbŠr.
Anita Ţrr Taylor, Langholt 15, 230 ReykjanesbŠr.
Anna Lßra Vignisdˇttir, Vatnsholt 22, 230 ReykjanesbŠr.
Benedikt Mßni M÷ller, Bjarkardalur 28, 260 ReykjanesbŠr.
Ei­ur Da­i Sigur­sson, Hßt˙ni 28, 230 ReykjanesbŠr.
GÝsli Geir FŠrseth, Sˇlt˙n 15, 230 ReykjanesbŠr.
GÝsli Rˇbert Hilmisson, Hringbraut 61, 230 ReykjanesbŠr.
Jˇnas Gu­jˇn Ëskarsson, Hjallavegur 1j, 260 ReykjanesbŠr.
Kamilla Ësk Jensdˇttir, Ůverholt 13, 230 ReykjanesbŠr.
Logi SnŠr Traustason, Vallargata 17, 230 ReykjanesbŠr.
Magn˙s ١r Ëlason, Skˇlavegur 48, 230 ReykjanesbŠr.
Rˇbert Ingi Njar­arson, Faxabraut 35a, 230 ReykjanesbŠr.
StefanÝa Ísp ┴sgrÝmsdˇttir, Drangavellir 4, 230 ReykjanesbŠr.
Valř Rˇs Hermannsdˇttir, Kjarrmˇi 27, 260 ReykjanesbŠr.
Wiktoria Orlikowska, Drangavellir 2, 230 ReykjanesbŠr.

Sunnudagurinn 8. aprÝl kl. 14. Prestar Erla Gu­mundsdˇttir og Fritz Mßr J÷rgensson.

Agnes MarÝa Svansdˇttir, Lßgmˇi 8, 260 ReykjanesbŠr.
Agnes Perla Sigur­ardˇttir, Baugholt 19, 230 ReykjanesbŠr.
Elva Sif Gu­bergsdˇttir, Ë­insvellir 3, 230 ReykjanesbŠr.
Embla LÝf ┴rmannsd˛ttir, Vatnsholt 6d, 230 ReykjanesbŠr.
Georg Vi­ar Hannah, Efstaleiti 69, 230 ReykjanesbŠr.
GlˇdÝs Ţr Sveinbj÷rnsdˇttir, Bjarnavellir 12, 230 ReykjanesbŠr.
Harpa Rˇs Gu­nadˇttir, Krossholt 17, 230 ReykjanesbŠr.
Karl Diego Karlsson, Faxabraut 31a, 230 ReykjanesbŠr.
Skafti ١r Einarsson, Vatnsholt 9d, 230 ReykjanesbŠr.
Stefßn Dagur Dalbertsson, Brei­braut 675, 262 ReykjanesbŠr.
SŠ■ˇr ┴rni SŠvarsson, Lyngholt 16, 230 ReykjanesbŠr.
١ra Rubio Pßlsdˇttir, Fj÷rubraut 1229, 262 ReykjanesbŠr.

Sunnudagur 15. aprÝl kl. 11. Prestar Erla Gu­mundsdˇttir og Fritz Mßr J÷rgensson.

Axel Ingi Jˇhannesson, Nor­urvellir 60, 230 ReykjanesbŠr.
┴sa GÝsladˇttir, Hei­arbˇl 9, 230 ReykjanesbŠr.
Ey■ˇr Trausti Ëskarsson, Elli­avellir 19, 230 ReykjanesbŠr.
Halldˇra Gu­r˙n Jˇnsdˇttir, GrŠnigar­ur 2, 230 ReykjanesbŠr.
Helgi R˙nar ١rarinsson, Hei­arhorn 4, 230 ReykjanesbŠr.
Helgi ١r SkarphÚ­insson, ١rsvellir 8, 230 ReykjanesbŠr.
Jˇn Ëlafur SkarphÚ­insson, ١rsvellir 8, 230 ReykjanesbŠr.
Klara Lind ١rarinsdˇttir, Hei­argar­ur 18, 230 ReykjanesbŠr.
Kormßkur Ragnar Jˇnsson, Hei­argar­ur 10, 230 ReykjanesbŠr.
Kristˇfer H÷r­ur Ëmarsson, Hei­argar­ur 4, 230 ReykjanesbŠr.
Logi ١r ┴g˙stsson, Su­urgar­ur 2, 230 ReykjanesbŠr.
LovÝsa Bj÷rk DavÝ­sdˇttir, Ăgisv÷llum 13, 230 ReykjanesbŠr.
Magn˙s Mßr Gar­arsson, Nor­urvellir 52, 230 ReykjanesbŠr.
Magn˙s R˙nar Haraldsson, Vatnsholt 3a, 230 ReykjanesbŠr.
Ëliver Andri Einarsson, ┴sgar­ur 8, 230 ReykjanesbŠr.
Signř Sˇl Snorradˇttir, Heimavellir 17, 230 ReykjanesbŠr.
Sigr˙n Birta Sigurgestsdˇttir, Sjafnarvellir 11, 230 ReykjanesbŠr.
Sigr˙n Erna Jˇnsdˇttir, GrŠnigar­ur 2, 230 ReykjanesbŠr.
SŠvar Logi Jˇnsson, Greniteigur 41, 230 ReykjanesbŠr.
Tˇmas Ingi Magn˙sson, Hßteigur 23, 230 ReykjanesbŠr.
VÝkingur Snorri Sturluson, Skˇgarbraut 1112, 262 ReykjanesbŠr.
١rhallur Andri Gu­mundsson, Framnesvegur 20, 230 ReykjanesbŠr.

Sunnudagurinn 15. aprÝl kl. 14. Prestar Erla Gu­mundsdˇttir og Fritz Mßr J÷rgensson.
A­algeir Ingimundarson, Hßteigur 25, 230 ReykjanesbŠr.
Agnar Alex Sveinsson, Starmˇi 14, 260 ReykjanesbŠr.
Alexander Aron Smßrason, Hei­arbˇl 23, 230 ReykjanesbŠr.
AndrÚs Emil Ei­sson, Hßt˙n 5, 230 ReykjanesbŠr.
Aron Írn Hßkonarson, Hei­arholt 6, 230 ReykjanesbŠr.
A■ena Svansdˇttir, Ë­insvellir 16, 230 ReykjanesbŠr.
Berg■ˇra Kßradˇttir, Hßt˙n 29, 230 ReykjanesbŠr.
Emil Aron Gunnarsson, Hei­arbraut 5d, 230 ReykjanesbŠr.
Gu­nř Ísp Ëlafsdˇttir, Ăgisvellir 1, 230 ReykjanesbŠr.
Hafli­i Breki Bjarnason, Freyjuvellir 8, 230 ReykjanesbŠr.
Hj÷rdÝs Arna Jˇnsdˇttir, Ăgisv÷llum 11, 230 ReykjanesbŠr.
Hlynur SnŠr Snorrason, Hei­argar­i 21, 230 ReykjanesbŠr.
J÷kull Ingi Kjartansson, Hei­arbraut 9d, 230 ReykjanesbŠr.
Marinˇ Mßni Karlsson, Hei­argar­ur 15, 230 ReykjanesbŠr.
Ragnar ┴g˙stsson, Hei­arbˇl 57, 230 ReykjanesbŠr.
Sˇley MarÝa ┴g˙stsdˇttir, Hei­arbˇl 57, 230 ReykjanesbŠr.
Stefßn Jˇn Fri­riksson, Hei­arhvammur 4, 230 ReykjanesbŠr.
Tanja MarÝn Unnarsdˇttir, Hßteigur 20, 230 ReykjanesbŠr.
Valur ١r Hßkonarson, Hei­arholt 6, 230 ReykjanesbŠr.
Victoria Rut Jensen, Hei­arholt 34a, 230 ReykjanesbŠr.
Ůorbergur Freyr Pßlmarsson, Hˇlmgar­ur 2a, 230 ReykjanesbŠr.
Sunnudagurinn 22. aprÝl kl. 11. Prestar Erla Gu­mundsdˇttir og Fritz Mßr J÷rgensson.
Adda Ůorbj÷rg Einarsdˇttir, Skˇgarbraut 931, 262 ReykjanesbŠr.
Aron Gauti Kristinsson, Nor­fj÷r­sgata 11, 230 ReykjanesbŠr.
BrÝana Lilja Bj÷rnsdˇttir, Baldursgata 8, 230 ReykjanesbŠr.
ElÝn Ësk Ingvarsdˇttir, Hei­arbˇl 13, 230 ReykjanesbŠr.
Gunnar Mßr Bj÷rgvinsson, Engjadalur 2, 260 ReykjanesbŠr.
Gunnhildur Hj÷rleifsdˇttir, Vallart˙n 1, 230 ReykjanesbŠr.
Helga Rut Gu­jˇnsdˇttir, Birkiteigur 9, 230 ReykjanesbŠr.
Hj÷rtur Mßni Sk˙lason, Austurgata 10, 230 ReykjanesbŠr.
═sak ١r Place, Greniteigur 10, 230 ReykjanesbŠr.
Jˇn■ˇr Eyjˇlfsson, Eyjav÷llum 11, 230 ReykjanesbŠr.
MarÝa Mist Sigursteinsdˇttir, Sjßvargata 29, 260 ReykjanesbŠr.
MarÝa Rˇs Gunnarsdˇttir, Langholt 8, 230 ReykjanesbŠr.
Rˇbert Marinˇ Schritter, Sˇlvallagata 46, 230 ReykjanesbŠr.
SŠ■ˇr ElÝ Bjarnason, Mßnagata 11, 230 ReykjanesbŠr.
Wiktor Benedykt Sliwka, Lyngholt 15, 230 ReykjanesbŠr.
Laugardagurinn 12. maÝ kl. 16. Prestur Erla Gu­mundsdˇttir.
Finnur Gu­berg ═varsson, Hraunt˙n 5, 230 ReykjanesbŠr.
Sunnudagurinn 20. maÝ kl. 11. Prestur Erla Gu­mundsdˇttir.
Adelia Felizardo Valsdˇttir, Bogabraut 950, 262 ReykjanesbŠr.
HafdÝs Birta Hallvar­sdˇttir, GrŠnßsbraut 1220, 262 ReykjanesbŠr.
HafdÝs Eva Pßlsdˇttir, Melteigur 14, 230 ReykjanesbŠr.
J˙lÝus Sveinn Gunnarsson, GrŠnßsbraut 1220, 262 ReykjanesbŠr.
Sˇlveig MarÝa Baldursˇttir, Faxabraut 42d, 230 ReykjanesbŠr.
Vilberg Darri Gunnarsson, Skˇlavegur 18, 230 ReykjanesbŠr.

Deila ß Facebook Deila ß Facebook