Fermingar 2018

Akraneskirkja

Sunnudagur 18. mars kl. 10.30. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Alexander Dagur Sigmarsson, Tindaflöt 8, 300 Akranes.
Anna Lilja Lárusdóttir, Stekkjarholti 3, 300 Akranes.
Aron Elvar Dagsson, Hagaflöt 1, 300 Akranes.
Arthúr Bjarni Magnason, Hagaflöt 5, 300 Akranes.
Bjarni Ţór Sigurđarson, Garđabraut 43, 300 Akranes.
Kristrún Lára Bjarnadóttir, Tindaflöt 2, 300 Akranes.
Sölvi Snorrason, Dalbraut 19, 300 Akranes.
Thelma Rán Jakobsdóttir, Skagabraut 31, 300 Akranes.
Sunnudagur 18. mars kl. 14. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Ármann Ingi Finnbogason, Grenigrund 24, 300 Akranes.
Davíđ Ernir Jónsson, Reynigrund 30, 300 Akranes.
Einar Óli Hjaltason, Holtsflöt 6 íb.304, 300 Akranes.
Elsa María Einarsdóttir, Lerkigrund 4, 300 Akranes.
Evlalía Lind Ţórđardóttir, Sóleyjargötu 18, 300 Akranes.
Eyţór Atli Árnason, Garđabraut 16, 300 Akranes.
Gabríel Ţór Ţórđarson, Skógarflöt 17, 300 Akranes.
Gylfi Borgţór Sigurđsson, Viđjuskógum 5, 300 Akranes.
Heiđrún Sól Ţrastardóttir, Brekkubraut 22, 300 Akranes.
Hólmfríđur Erla Ingadóttir, Jörundarholti 144, 300 Akranes.
Karen Sól Hrólfsdóttir, Merkigerđi 4, 300 Akranes.
Kristín Vala Jónsdóttir, Stekkjarholti 13, 300 Akranes.
Tanía Sól Ragnarsdóttir, Jörundarholti 109, 300 Akranes.
Una Ţórdís Guđmundsdóttir, Jörundarholti 103, 300 Akranes.
Pálmasunnudagur 25. mars kl. 10.30. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Agnes Rún Marteinsdóttir, Suđurgötu 119, 300 Akranes.
Alex Benjamín Bjarnason, Skólabraut 31, 300 Akranes.
Birgitta Nótt Gísladóttir Waage, Suđurgötu 103, 300 Akranes.
Bóas Orri Hannibalsson, Eyrarflöt 6, 300 Akranes.
Dísa María Sigţórsdóttir, Garđabraut 5, 300 Akranes.
Ellert Lár Hannesson, Álmskógum 8, 300 Akranes.
Hafţór Örn Arnarson, Holtsflöt 4, 300 Akranes.
Hildur Björg Óladóttir, Vesturgötu 143, 300 Akranes.
Ingi Ţór Sigurđsson, Víđigrund 4, 300 Akranes.
Ingveldur Ósk Sigurđardóttir, Grenigrund 40, 300 Akranes.
Kristinn Lúđvíksson, Kirkjubraut 23, 300 Akranes.
Kristófer Áki Hlinason, Leynisbraut 18, 300 Akranes.
María Rún Ellertsdóttir, Víđigrund 3, 300 Akranes.
Ólafur Haukur Arilíusson, Jörundarholti 113, 300 Akranes.
Sindri Freyr Ingimundarson, Vitateigi 5b, 300 Akranes.
Snćdís Lilja Gunnarsdóttir, Skagabraut 27, 300 Akranes.
Pálmasunnudagur 25. mars kl. 14. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Andrea Kristín Ármannsdóttir, Dalsflöt 5, 300 Akranes.
Ástdís María Guđjónsdóttir, Hjarđarholti 6, 300 Akranes.
Baldur Páll Stefánsson, Suđurgötu 90, 300 Akranes.
Bjarki Brynjarsson, Skógarflöt 11, 300 Akranes.
Dagbjört Líf Guđmundsdótir, Jörundarholti 111, 300 Akranes.
Erna Ţórarinsdóttir, Hagamel 17, 301 Akranes.
Friđmey Ásgrímsdóttir, Reynigrund 32, 300 Akranes.
Hrafnkell Váli Valgarđsson, Vallholti 13, 300 Akranes.
Kolbeinn Tumi Bjarnason, Krókatúni 16, 300 Akranes.
Kristinn Haukur Ţork. Skarstad, Vesturgötu 113b, 300 Akranes.
Ólafur Ían Brynjarsson, Einigrund 9, 300 Akranes.
Rafael Andri Williamsson, Vallholti 15, 300 Akranes.
Sunnudagur 8. apríl kl. 10.30. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Alex Ţór Einarssson, Brekkubraut 9, 300 Akranes.
Aníta Sól Gunnarsdóttir, Leynisbraut 4, 300 Akranes.
Bergrún Birta Liljudóttir, Suđurgötu 109, 300 Akranes.
Bergur Breki Stefánsson, Deildartúni 8, 300 Akranes.
Glóey Ýr Sigurđardóttir, Vogabraut 14, 300 Akranes.
Harpa Ósk Svansdóttir, Stekkjarholti 5, 300 Akranes.
Jóhannes Vignir Salómonsson, Suđurgötu 42, 300 Akranes.
Margrét Lilja Jónsdóttir, Holtsflöt 4, 300 Akranes.
Ólafur Már Kristjánsson, Vesturgötu 117, 300 Akranes.
Róbert Leó Gíslason, Tindaflöt 6, 300 Akranes.
Sunnudagur 8. apríl kl. 14. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Árný Lind Árnadóttir, Háholti 22, 300 Akranes.
Auđur Ţórhallsdóttir, Garđabraut 25, 300 Akranes.
Birnir Már Ţorvaldsson, Jörundarholti 130, 300 Akranes.
Eysteinn Agnar Georgsson, Holtsflöt 4, 300 Akranes.
Hafţór Blćr Albertsson, Suđurgötu 35, 300 Akranes.
Hlynur Helgi Atlason, Víđigerđi 1, 300 Akranes.
Írena Dögg Arnarsdóttir, Skarđsbraut 15, 300 Akranes.
Jökull Máni Guđmundsson, Vesturgötu 137, 300 Akranes.
Marey Edda Helgadóttir, Furugrund 30, 300 Akranes.
Ragnheiđur Karen Ólafsdóttir, Jörundarholti 112, 300 Akranes.
Rúna Björk Guđmundsdóttir, Skarđsbraut 13, 300 Akranes.
Tanya Rán Pálsdóttir, Holtsflöt 6 íb. 202, 300 Akranes.
Ţórarinn Helgason, Suđurgötu 45, 300 Akranes.
Sunnudagur 15. apríl kl. 14. Prestar Eđvarđ Ingólfsson og Ţráinn Haraldsson.
Alexandra Ósk Reynisdóttir, Tindaflöt 14, 300 Akranes.
Birta Sif Sveinsdóttir, Kirkjubraut 12, 300 Akranes.
Brynhildur Helga Viktorsdóttir, Reynigrund 8, 300 Akranes.
Elísabet Eir Magnúsdóttir, Lerkigrund 6, 300 Akranes.
Franz Bergmann, Hjarđarholti 10, 300 Akranes.
Guđmundur Sveinn Gunnarsson, Bjarkargrund 31, 300 Akranes.
Íris Rán Kristinsdóttir, Holtsflöt 6, 300 Akranes.
Ísabella Ásta Trahan, Skólabraut 22, 300 Akranes.
Ísafold Kolbrúnardóttir, Háteigi 14, 300 Akranes.
Jóhannes Breki Harđarson, Beykiskógum 14, 300 Akranes.
Jón Gautur Hannesson, Álmskógum 11, 300 Akranes.
Katrín Dís Guđbjartsdóttir, Suđurgötu 99, 300 Akranes.
Keiran Ţráinn Kelly, Víđigrund 16, 300 Akranes.
Kimberly Tómasdóttir, Krókatúni 7, 300 Akranes.
Maron Reynir Sigurđarson, Lerkigrund 6, 300 Akranes.
Rebekka Rán Aradóttir, Grenigrund 48, 300 Akranes.
Svavar Karl Jónsson, Akursbraut 24, 300 Akranes.

Deila á Facebook Deila á Facebook