Fermingar 2018

Grafarvogskirkja

Pálmasunnudag 25. mars kl. 10.30. Prestar Guđrún Karls Helgudóttir og Grétar Halldór Gunnarsson.
Anna María Hauksdóttir, Logafold 158, 112 Reykjavík.
Árný Alda Ásgeirsdóttir, Baughúsum 27, 112 Reykjavík.
Berglind Nína Antonsdóttir, Svarthömrum 38, 112 Reykjavík.
Berglind Rún Bergsdóttir, Bakkastöđum 167, 112 Reykjavík.
Birgir Már Sigurđarson, Hlađhömrum 46, 112 Reykjavík.
Brynjar Már Halldórsson, Jöklafold 7, 112 Reykjavík.
Edda Borg Helgadóttir, Rauđhömrum 14, 112 Reykjavík.
Elektra Ósk Hauksdóttir, Hverafold 40, 112 Reykjavík.
Elín Ólöf Viđarsdóttir, Hverafold 138, 112 Reykjavík.
Embla Sól Bergţórsdóttir, Frostafold 45, 112 Reykjavík.
Enok Henry Guđmundsson, Laufengi 4, 112 Reykjavík.
Ernir Tumi Sveinbjörnsson, Fannafold 72, 112 Reykjavík.
Eva Margrét Sigurđardóttir, Dverghömrum 20, 112 Reykjavík.
Gunnhildur B. Jóhannesdóttir, Logafold 70, 112 Reykjavík.
Heiđa Björk Jóhannesdóttir, Rauđhömrum 10, 112 Reykjavík.
Heiđbjört Heide Sigfúsdóttir, Vogabraut 32, 300 Akranes.
Karl Ísak Birgisson, Vesturhúsum 3, 112 Reykjavík.
Kjartan Snćr Guđmundsson, Miđhúsum 11, 112 Reykjavík.
Lena Rakel Guđmundsdóttir, Vallarhúsum 51, 112 Reykjavík.
Margrét Ósk Syen, Dverghömrum 26, 112 Reykjavík.
Óttarr Bergmann Ólafsson, Suđurhúsum 11, 112 Reykjavík.
Sandra Dögg Birkisdóttir, Vallarhúsum 47, 112 Reykjavík.
Sara María Ólafsdóttir, Sveighúsum 10, 112 Reykjavík.
Selma Fönn Hlynsdóttir, Baughúsum 36, 112 Reykjavík.
Snćdís Blćr Gunnarsdóttir, Rauđhömrum 8, 112 Reykjavík.
Tara Lilja Linnington, Gerđhömrum 1, 112 Reykjavík.
Tinna Kara Lárusdóttir, Brekkubć 24, 110 Reykjavík.
Ćgir Bergţórsson, Logafold 21, 112 Reykjavík.
Pálmasunnudag 25. mars kl. 13.30. Prestar Arna Ýrr Sigurđardóttir og Sigurđur Grétar Helgason.
Agnes Líf Skarphéđinsdóttir, Klukkurima 4, 112 Reykjavík.
Ágúst Ingi Einarsson, Laufrima 57, 112 Reykjavík.
Alex Ţór Júlíusson, Fannafold 223a, 112 Reykjavík.
Andri Dagur Árnason, Sóleyjarima 107, 112 Reykjavík.
Anna Karen Ţórhallsdóttir, Smárarima 60, 112 Reykjavík.
Aron Freyr Brynjarsson, Klukkurima 14, 112 Reykjavík.
Baldvin Ţór Berndsen, Laufrima 11, 112 Reykjavík.
Bjartur Máni Bjarnason, Berjarima 16, 112 Reykjavík.
Daníel Ágúst Halldórsson, Flétturima 31, 112 Reykjavík.
Erla María Magnúsdóttir, Sóleyjarima 35, 112 Reykjavík.
Eydís Lára Ţrastardóttir, Smárarima 10, 112 Reykjavík.
Gissur Rafn Hlynsson, Smárarima 79, 112 Reykjavík.
Guđni Alexander Snorrason, Hrísrimi 8, 112 Reykjavík.
Hafdís Eyja Vésteinsdóttir, Berjarima 4, 112 Reykjavík.
Halldór Snćr Georgsson, Viđarrima 21, 112 Reykjavík.
Hrafnhildur Krista Erlingsdóttir, Sóleyjarima 87, 112 Reykjavík.
Hrafnhildur Ósk Hafţórsdóttir, Sóleyjarima 23, 112 Reykjavík.
Ísabella Birta Erlingsdóttir, Sóleyjarima 87, 112 Reykjavík.
Ísak Árni Hafsteinsson, Fannafold 145, 112 Reykjavík.
Júlíus Mar Júlíusson, Mosarima 30, 112 Reykjavík.
Júlíus Örn Finnsson, Stararima 19, 112 Reykjavík.
Magnea Eiđsdóttir Scheidgen, Mosarima 13, 112 Reykjavík.
Magni Huginn Leifsson, Smárarima 108, 112 Reykjavík.
Snorri Steinn Ingólfsson, Smárarima 7, 112 Reykjavík.
Sóllilja Harđardóttir, Lyngrima 3, 112 Reykjavík.
Stefán Snorri Ţorsteinsson, Sóleyjarima 23, 112 Reykjavík.
Viktoría Ír Arnarsdóttir, Fífurima 4, 112 Reykjavík.
Ţorgeir Sölvi Kjartansson, Sóleyjarima 111, 112 Reykjavík.
Skírdagur 29. mars kl. 10.30. Prestar Arna Ýrr Sigurđardóttir og Sigurđur Grétar Helgason.
Ása Kolbrún Sigurvinsdóttir, Vćttaborgum 102, 112 Reykjavík.
Brynja Jónsdóttir, Bakkastöđum 127, 112 Reykjavík.
Eldar Daníelsson, Gullengi 4, 112 Reykjavík.
Eydís Gyđa Guđmundsdóttir, Brúnastöđum 42, 112 Reykjavík.
Eyrún Aníta Ţórhallsdóttir, Brúnastöđum 24, 112 Reykjavík.
Guđmundur Búason, Klukkurima 8, 112 Reykjavík.
Helga Magnúsdóttir, Bakkastöđum 163, 112 Reykjavík.
Hildur Ósk Ingvarsdóttir, Bakkastöđum 131, 112 Reykjavík.
Kjartan Sigurđarson, Brúnastöđum 39, 112 Reykjavík.
Nína Rut Magnúsdóttir, Klukkurima 10, 112 Reykjavík.
Ragnheiđur Sćunn Ađalsteinsdóttir, Vćttaborgum 136, 112 Reykjavík.
Rakel Björgvinsdóttir, Vćttaborgum 85, 112 Reykjavík.
Rúnar Ţór Árnason, Brúnastöđum 35, 112 Reykjavík.
Sigurđur Ari Stefánsson, Brúnastöđum 55, 112 Reykjavík.
Vignir Snćr Arthursson, Brúnastöđum 51, 112 Reykjavík.
Skírdagur 29. mars kl. 13.30. Prestar Grétar Halldór Gunnarsson og Sigurđur Grétar Helgason.
Anna Lára Fossdal, Klukkurima 75, 112 Reykjavík.
Aron Elí Sigurđsson, Dísaborgum 13, 112 Reykjavík.
Auđunn Daníel Jónsson, Reyrengi 27, 112 Reykjavík.
Brynjar Ásgeir Sigurjónsson, Álfaborgum 15, 112 Reykjavík.
Brynjar Karl Hákonarson, Vćttaborgum 63, 112 Reykjavík.
Guđbjörg Eva Guđmundsdóttir, Gullengi 15, 112 Reykjavík.
Guđmundur Aron Jóhannesson, Laufengi 166, 112 Reykjavík.
Guđni Már Halldórsson, Vallengi 9, 112 Reykjavík.
Inga Birna Ólafsdóttir, Dalhúsum 77, 112 Reykjavík.
Jakob Bjarni Ingason, Vallengi 5, 112 Reykjavík.
Kristján Davíđ Guđmundsson, Álfaborgum 27, 112 Reykjavík.
Natalía Ruth Davíđsdóttir, Dvergaborgum 8, 112 Reykjavík.
Sóley Bestla Ýmisdóttir, Vćttaborgum 121, 112 Reykjavík.
Sćvar Leó Baldvinsson, Ljósuvík 46, 112 Reykjavík.
Tinna María Antonsdóttir, Hulduborgum 5, 112 Reykjavík.
Viggó Hlynsson, Laufengi 156, 112 Reykjavík.
Viktor Ívan Einarsson, Laufengi 154, 112 Reykjavík.
Annar í páskum 2. apríl kl. 10.30. Prestar Guđrún Karls Helgudóttir og Grétar Halldór Gunnarsson.
Glódís Björt Pálsdóttir, Haugenjordet 17, Ĺlvik, Noregi.
Guđrún Harpa Kjartansdóttir, Hrísarima 8, 112 Reykjavík.
Ísabella Lív Arnarsdóttir, Sóleyjarima 23, 112 Reykjavík.
Ísabella Sól Fannarsdóttir, Flétturima 5, 112 Reykjavík.
Ísak Máni Reynisson, Klukkurima 95, 112 Reykjavík.
Mattías Nökkvi Stefánsson, Flétturima 28, 112 Reykjavík.
Ólöf María Steinarsdóttir, Flétturima 35, 112 Reykjavík.
Ragnhildur Freyja Eggertsdóttir, Fífurima 50, 112 Reykjavík.
Sigurdís Sjöfn Freysdóttir, Fannafold 90, 112 Reykjavík.
Viktor Hrafn Ström, Brohaven 31, Hřrning, Danmörk.
Annar í páskum 2. apríl kl. 13.30. Prestar Guđrún Karls Helgudóttir og Sigurđur Grétar Helgason.
Birkir Már Friđriksson, Frostafold 22, 112 Reykjavík.
Birta Sól Hafţórsdóttir, Hesthömrum 5, 112 Reykjavík.
Díana Lilja Gestsdóttir, Laufengi 25, 112 Reykjavík.
Embla Sól Guđmundsdóttir, Suđurholti 7, 220 Hafnarfirđi.
Emilía Rós Einarsdóttir, Stavstensvägen 302, Trelleborg, Svíţjóđ.
Haraldur Leó Jóhannsson, Funafold 61, 112 Reykjavík.
Júlía Hrönn Auđunsdóttir, Hverafold 12, 112 Reykjavík.
Natalía Sif Stefánsdóttir, Vegghömrum 31, 112 Reykjavík.
Nikolas Lindberg Eggertsson, Salthömrum 2, 112 Reykjavík.                       
Patrekur Ţór Kjartansson, Vegghömrum 19, 112 Reykjavík
Ragnheiđur Kolbrún Haraldsdóttir, Fannafold 51, 112 Reykjavík.
Stefanía Tera Hansen, Veghúsum 27, 112 Reykjavík.
Sćdís Sól Svavarsdóttir, Jöklafold 20, 112 Reykjavík.
Sunnudaginn 8. apríl kl. 10.30. Prestar Guđrún Karls Helgudóttir og Sigurđur Grétar Helgason.
Andri Örn Jónsson, Geithömrum 11, 112 Reykjavík.
Aţena Ásta Ástţórsdóttir, Funafold 27, 112 Reykjavík.
Birgir Örn Birgisson, Frostafold 1, 112 Reykjavík.
Bjarni Gunnar Albertsson, Frostafold 14, 112 Reykjavík.
Bríet Natalía Tómasdóttir, Fannafold 109, 112 Reykjavík.
Einar Bjarki Arason, Laufrima 18, 112 Reykjavík.
Embla Nótt Róbertsdóttir, Frostafold 14, 112 Reykjavík.
Emilía Marín Gísladóttir, Veghúsum 25, 112 Reykjavík.
Guđrún Hrönn Sigurđardóttir, Vćttaborgum 66, 112 Reykjavík.
Harpa Sól Sigurđardóttir, Logafold 75, 112 Reykjavík.
Helga Valborg Guđmundsdóttir, Logafold 117, 112 Reykjavík.
Hermann Christian Hoe Haraldsson, Vallarhúsum 19, 112 Reykjavík.
Ingvar Orri Jóhannesson, Básbryggju 47, 110 Reykjavík.
Íris Pálsdóttir, Logafold 86, 112 Reykjavík.
Kristrún Anja Helgudóttir, Hesthömrum 5, 112 Reykjavík.
Ragna Sara Björgvinsdóttir, Logafold 49, 112 Reykjavík.
Róbert Aron Steffensen, Fannafold 57, 112 Reykjavík.
Sara Margrét Ţórđardóttir, Berjarima 12, 112 Reykjavík.
Valdór Liljendal Hansson, Vallarhúsum 36, 112 Reykjavík.
Viktoría Lind Björnsdóttir, Vallarhúsum 18, 112 Reykjavík.
Sunnudaginn 8. apríl kl. 13.30. Prestar Arna Ýrr Sigurđardóttir og Grétar Halldór Gunnarsson.
Adda Kristín Gunnarsdóttir, Garđsstöđum 20, 112 Reykjavík.
Ásdís Erna Vigfúsdóttir, Ljósuvík 27, 112 Reykjavík.
Ásgeir Elí Diđriksson, Bakkastöđum 63, 108 Reykjavík.
Birta Theódórsdóttir, Úlfarsbraut 76, 113 Reykjavík.
Bjartey Theódórsdóttir, Úlfarsbraut 76, 113 Reykjavík.
Elsa Lind Dađadóttir, Gautavík 19, 112 Reykjavík.
Fannar Bragason, Breiđuvík 49, 112 Reykjavík.
Hafsteinn Breki Gunnarsson, Vćttaborgum 4, 112 Reykjavík.
Hanna Steina Yin Pálsdóttir, Garđsstöđum 45, 112 Reykjavík.
Jason Leó Ólafsson, Ljósuvík 6, 112 Reykjavík.
Jón Jökull Jóhannsson, Brúnastöđum 16, 112 Reykjavík.
Katla Líf Ólafsdóttir, Dofraborgum 40, 112 Reykjavík.
Kristín Jónsdóttir, Bakkastöđum 79b, 112 Reykjavík.
Kristófer Dagur Arnarsson, Barđastöđum 41, 112 Reykjavík.
Margrét Jenný Heimisdóttir, Barđastöđum 11, 112 Reykjavík.
Saga Rún Jónasdóttir, Bakkastöđum 41, 112 Reykjavík.
Sara Dís Ólafsdóttir, Gautavík 19, 112 Reykjavík.
Vigdís Alda Gísladóttir, Brúnastöđum 5, 112 Reykjavík.
Ţengill Sigurjónsson, Ćsuborgum 13, 112 Reykjavík.
Ţórdís Jórunn Tryggvadóttir, Starengi 106, 112 Reykjavík.
Ţorsteinn Brimar Ţorsteinsson, Bakkastöđum 73b, 112 Reykjavík.
Sunnudaginn 15. apríl kl. 10.30. Prestar Arna Ýrr Sigurđardóttir og Grétar Halldór Gunnarsson.
Adrian Chojnowski, Gullengi 29, 112 Reykjavík.
Atli Steinn Sougato Pétursson, Smárarima 87, 112 Reykjavík.
Björgvin Hrafn Sigurđsson, Fróđengi 14, 112 Reykjavík.
Dagný Lind Agnarsdóttir, Vćttaborgum 86, 112 Reykjavík.
Elma Eik Tulinius, Gullengi 29, 112 Reykjavík.
Emil Ţór Ţórsson, Ćsuborgum 6, 112 Reykjavík.
Erla Hafrún Guđjónsdóttir, Vćttaborgum 53, 112 Reykjavík.
Guđný Lilja Alísa Gashi, Gullengi 25, 112 Reykjavík.
Hávarđur Máni Hjörleifsson, Klukkurima 21, 112 Reykjavík.
Heiđdís Mjöll Ţórsdóttir, Jötnaborgum 4, 112 Reykjavík.
Ísak Máni Jósepsson, Illugagötu 21, 900 Vestmannaeyjar.
Jóna Katrín Björnsdóttir Bender, Rósarima 5, 112 Reykjavík.
Jónína Halla Jónsdóttir, Gullengi 4, 112 Reykjavík.
Kári Hrafn Hannesson, Dvergaborgum 8, 112 Reykjavík.
Katrín S Vilhjálmsdóttir, Starengi 84, 112 Reykjavík.
Kolfinna Ósk Haraldsdóttir, Vćttaborgum 3, 112 Reykjavík.
Ladylene Ýr Atladóttir, Gullengi 37, 112 Reykjavík.
Natalía Ýr Jónasdóttir, Laufengi 84, 112 Reykjavík.
Nicol Andrea Arce Suarez, Gullengi 2, 112 Reykjavík.
Sara Bryndís Sverrisdóttir, Laufengi 25, 112 Reykjavík.
Snćrún Ynja Hallgrímsdóttir, Starengi 92, 112 Reykjavík.
Sóley Birta Björgvinsdóttir, Vćttaborgum 88, 112 Reykjavík.
Victor Orri Ţrastarson, Fróđengi 14, 112 Reykjavík.
Sunnudaginn 15. apríl kl. 13.30. Prestar Arna Ýrr Sigurđardóttir og Sigurđur Grétar Helgason.
Ađalsteinn Arnar Davíđsson, Hćđarseli 15, 109 Reykjavík.
Anastasia Ţórđardóttir, Naustabryggju 21, 110 Reykjavík.
Anna Bíbí Wium Axelsdóttir, Fannafold 195, 112 Reykjavík.
Emil Ólafsson, Hverafold 114, 112 Reykjavík.
Freyja Ólafsdóttir, Fannafold 147, 112 Reykjavík.
Hannes Kári Tannason, Logafold 60, 112 Reykjavík.
Heiđur Helga Jónsdóttir, Hlađhömrum 36, 112 Reykjavík.
Hulda Berglind Tamara Apolinario, Fannafold 128, 112 Reykjavík.
Júlía Margrét Jónsdóttir, Sporhömrum 12, 112 Reykjavík.
Marínó Ragnar Örvarsson, Vćttaborgum 1, 112 Reykjavík.
Matthías Logi Nesheim, Bláhamrar 17, 112 Reykjavík.
Ríkey Guđjónsdóttir, Fannafold 55, 112 Reykjavík.
Sara Björg Davíđsdóttir, Lyngrima 4, 112 Reykjavík.
Thelma Hjörvarsdóttir, Fannafold 35, 112 Reykjavík.
Valdís María Sigurđardóttir, Smárarima 45, 112 Reykjavík.

Deila á Facebook Deila á Facebook