Fermingar 2018

Lindakirkja

Laugardagur 10. mars kl. 10.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Alexander Broddi Sigvaldason, Mánalind 4, 201 Kópavogur.
Alexía Karen Björnsdóttir, Álfkonuhvarfi 43, 203 Kópavogur.
Anna Yrsa Kolka Ásgeirsdóttir, Galtalind 7, 201 Kópavogur.
Aron Snćr Maack, Tröllakór 20, 203 Kópavogur.
Aţena Kolka Ásgeirsdóttir, Galtalind 7, 201 Kópavogur.
Baldvin Dagur Rafnars, Gnitakór 3, 203 Kópavogur.
Birna Diljá Björnsdóttir, Dalaţingi 12, 203 Kópavogur.
Brynjar Már Kristmannsson, Galtalind 19, 201 Kópavogur.
Dagur Eiríksson, Heiđaţingi 1, 203 Kópavogur.
Embla Karen Sverrisdóttir, Baugakór 23, 203 Kópavogur.
Gabríela Líf Jónsdóttir, Ţrymsölum 13, 201 Kópavogur.
Guđjón Ingi Jónathansson, Sólarsölum 3, 201 Kópavogur.
Helena Rós Ragnarsdóttir, Lómasölum 6, 201 Kópavogur.
Hilmar Árnason, Kórsölum 5, 201 Kópavogur.
Hilmir Ţór Hugason, Galtalind 26, 201 Kópavogur.
Hlynur Smári Magnússon, Vindakór 3, 203 Kópavogur.
Hrefna Rán Kristinsdóttir, Perlukór 3b, 203 Kópavogur.
Íris Eva Gísladóttir, Baugakór 15, 203 Kópavogur.
Jón Halldór Gunnarsson, Fróđaţingi 18, 203 Kópavogur.
Jón Helgi Guđmundsson, Mánalind 10, 201 Kópavogur.
Katrín Einarsdóttir, Fjallalind 65, 201 Kópavogur.
Mikael Máni Hrafnsson, Funalind 7, 201 Kópavogur.
Sigríđur Lára Ingibjörnsdóttir, Frostaţingi 5, 203 Kópavogur.
Sigrún Guđmundsdóttir, Fjallalind 71, 201 Kópavogur.
Sigurđur Baldur Ríkharđsson, Fellahvarfi 25b, 203 Kópavogur.
Tómas Tinni Guđmundsson, Blásölum 14, 201 Kópavogur.
Laugardagur 10. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Arnar Freyr Tandrason, Vallakór 3, 203 Kópavogur.
Aron Fannar Ţrastarson, Hörđukór 5, 203 Kópavogur.
Breki Rafn Eiríksson, Kleifakór 19, 203 Kópavogur.
Erla H. Traustadóttir, Álfkonuhvarfi 43, 203 Kópavogur.
Eyţór Antonsson, Flesjakór 9, 203 Kópavogur.
Franklín Máni Arnarsson, Dimmuhvarfi 8, 203 Kópavogur.
Friđrik Már Elvarsson, Glósölum 6, 201 Kópavogur.
Guđjón Aron Guđmundsson, Fjallakór 1, 203 Kópavogur.
Gunnsteinn Már Másson, Gulaţingi 13, 203 Kópavogur.
Heiđur Björg Egilsdóttir, Gnitakór 11, 203 Kópavogur.
Helga Ţórdís Benediktsdóttir, Ásakór 7, 203 Kópavogur.
Hrafnhildur Kjartansdóttir, Jórsölum 14, 201 Kópavogur.
Hulda María Sveinbjörnsdóttir, Ađalţingi 3, 203 Kópavogur.
Ingibjörg Sigurđardóttir, Kópalind 10, 201 Kópavogur.
Jón Skúli Guđmundsson, Glósölum18, 201 Kópavogur.
Jón Skúli Ómarsson, Ásakór 5, 203 Kópavogur.
Kjartan Pétur Víglundsson, Austurkór 56, 203 Kópavogur.
Matthías Davíđ Matthíasson, Austurkór 48, 203 Kópavogur.
Mikael Ingi Knútsson, Drangakór 6, 203 Kópavogur.
Ólafur Rúnar Jónsson, Hörđurkór 1, 203 Kópavogur.
Sesar Máni Sigurđsson, Fellahvarfi 1, 203 Kópavogur.
Svava Rún Snorradóttir, Straumsölum 3, 201 Kópavogur.
Telma Rut Hilmarsdóttir, Forsölum 1, 201 Kópavogur.
Tryggvi Ólafsson, Ţorrasölum 17, 201 Kópavogur.
Ţorlákur Sigurđsson, Kópalind 10, 201 Kópavogur.
Ţórunn Jenný Q. Guđmundsdóttir, Háalind 12, 201 Kópavogur.
Sunnudagur 11. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Andri Ísak Bragason, Baugakór 8, 203 Kópavogur.
Auđur Ísfold Geirsdóttir, Fróđaţingi 28, 203 Kópavogur.
Baldur Nói Ólafsson, Jörfalind 1, 201 Kópavogur.
Bergdís Ósk Vilhjálmsdóttir, Örvasölum 24, 201 Kópavogur.
Brimar Breki Halldórsson, Hásölum 4, 201 Kópavogur.
Dagur Ari Elmarsson, Blásölum 18, 201 Kópavogur.
Daníela Sonja María Hannesdóttir, Kleifakór 11, 203 Kópavogur.
Fannar Dađi Valgeirsson, Örvasölum 3, 201 Kópavogur.
Fannar Freyr Jónasson, Funalind 15, 201 Kópavogur.
Gunnar Már Tryggvason, Fensölum 4, 201 Kópavogur.
Hákon Garđar Gauksson, Örvasölum 22, 201 Kópavogur.
Inga Rún Kristjánsdóttir, Flesjakór 5, 203 Kópavogur.
Ingunn Jóna Valtýsdóttir, Lindasmari 42, 201 Kópavogur.
Júlía Rún Jónsdóttir, Laugalind 8, 201 Kópavogur.
Jökull Sverrisson, Laxalind10, 201 Kópavogur.
Kristín Ragnarsdóttir, Haukalind 27, 201 Kópavogur.
Kristófer Dagur Arnarsson, Vindakór 9, 203 Kópavogur.
Mikael Breki Salmon, Baugakór 16, 203 Kópavogur.
Regína Saga Ólafsdóttir, Geislalind 1, 201 Kópavogur.
Róbert Leó Arnórsson, Örvasölum 4, 201 Kópavogur.
Sara Bjarkadóttir, Krossalind 17, 201 Kópavogur.
Selma Bjarkadóttir, Krossalind 17, 201 Kópavogur.
Sigurđur Viđar Ţrastarson, Funalind 11, 201 Kópavogur.
Viktor Rivin Óttarsson, Baugakór 30, 203 Kópavogur.
Laugardagur 17. mars kl. 10.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Andri Bergsveinsson, Flesjakór 6, 203 Kópavogur.
Arnór Orri Guđbergsson, Glósölum 12, 201 Kópavogur.
Arnór Sölvi Harđarson, Austurkór 105, 203 Kópavogur.
Aron Freyr Bjarkason, Tröllakór 1, 203 Kópavogur.
Axel Gauti Árnason, Ljósalind 4, 201 Kópavogur.
Bóas Sigurjónsson, Vindakór 14, 203 Kópavogur.
Breki Gunnarsson, Jörfalind 22, 201 Kópavogur.
Dagur Fannar Ólafsson, Austurkór 82, 203 Kópavogur.
Guđrún Jana Arnarsdóttir, Galtalind 4, 201 Kópavogur.
Haukur Ingi Hauksson, Álaţingi 1, 203 Kópavogur.
Hákon Helgi Hallgrímsson, Krossalind 3, 201 Kópavogur.
Hlöđver Týr Torfason, Fróđaţingi 25, 203 Kópavogur.
Karen Ţrastardóttir, Jórsölum 10, 201 Kópavogur.
Kári Vilberg Atlason, Blásölum 19, 201 Kópavogur.
Leon Andri Hauksson, Hrafnhólum 8, 111 Reykjavík.
Magni Ófeigsson, Dalaţingi 2, 203 Kópavogur.
Matthías Davíđ Ţórhallsson, Blásölum 14, 201 Kópavogur.
Sól Hjaltested, Fróđaţingi 11, 203 Kópavogur.
Tristan Birkir Eiríksson, Akrakór 2, 203 Kópavogur.
Viktor Óli Bjarkason, Tröllakór 1, 203 Kópavogur.
Viktor Smári Axelsson, Ađalţingi 9, 203 Kópavogur.
Ţorbergur Úlfarsson, Baugakór 32, 203 Kópavogur.
Ţórdís Katla Sigurđardóttir, Fjallalind 75, 201 Kópavogur.
Laugardagur 17. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Andri Bergmann Isaksen, Ásaţingi 1, 203 Kópavogur.
Áslaug Lára Rúnarsdóttir, Öldusölum 5, 201 Kópavogur.
Benedikt Björn Johnsen, Asparhvarfi 6, 203 Kópavogur.
Benedikt Einarsson, Fróđaţingi 46, 203 Kópavogur.
Guđmundur Halldórsson, Fjallalind 85, 201 Kópavogur.
Hekla Kristín Lund, Akrakór 14, 203 Kópavogur.
Helgi Leó Waage Blerimsson, Ásakór 5, 203 Kópavogur.
Ísak Wenger Eiríksson, Gođakór 1, 203 Kópavogur.
Jón Ingi Halldórsson, Fjallalind 85, 201 Kópavogur.
Krista Bríet Ólafsdóttir, Ásakór 10, 203 Kópavogur.
Kristín Helga Hákonardóttir, Faxahvarfii 8, 203 Kópavogur.
Logi Freyr Traustason, Klappakór 1b, 203 Kópavogur.
Malen Ósk Sigurđardóttir, Ţrúđsölum 17, 201 Kópavogur.
Margrét Elmarsdóttir, Straumsölum 4, 201 Kópavogur.
Maríanna Ólafsdóttir, Forsölum 1, 201 Kópavogur.
Skorri Hrafn Rafnarsson, Grandahvarfi 5b, 203 Kópavogur.
Steinunn Rebekka Ađalsteinsdóttir, Breiđahvarfi 17, 203 Kópavogur.
Tinna Mjöll Guđmundsdóttir, Hlynsölum 1, 201 Kópavogur.
Tómas Orri Ţórisson, Miđsölum 1, 201 Kópavogur.
Ţóra Kristín Jörundardóttir, Baugakór 19, 203 Kópavogur.
Ţórhildur Anna Traustadóttir, Krossalind 21, 201 Kópavogur.
Sunnudagur 18. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Adam Freyr Aronsson, Austurkór 67, 203 Kópavogur.
Aldís María Bjarnadóttir, Kórsölum 5, 201 Kópavogur.
Aníta Eik Jónsdóttir, Hálsaţingi 3, 203 Kópavogur.
Aron Ingi Gunnarsson, Fjallalind 61, 201 Kópavogur.
Birgitta Rut Brynjarsdóttir, Bođaţingi 2, 203 Kópavogur.
Birta Dís Magnúsdóttir, Geislalind 7, 201 Kópavogur.
Brynja Valdís Ragnarsdóttir, Örvasölum 18, 201 Kópavogur.
Einir Sturla Arinbjarnarson, Krossalind 35, 201 Kópavogur.
Eldur Orri Bjarkason, Tröllakór 2, 203 Kópavogur.
Elma Lind Karlsdóttir, Lómasölum 14-16, 201 Kópavogur.
Halldór Andri Kristinsson, Fífulind 15, 201 Kópavogur.
Hjálmar Ţórhallsson, Öldusölum 9, 201 Kópavogur.
Kristinn Snćr Guđjónsson, Vindakór 9, 203 Kópavogur.
Matthías Ingi Ingimundarson, Álaţingi 4, 203 Kópavogur.
Monika Rós Martin, Klappakór 1d, 203 Kópavogur.
Rakel Rut Helgadóttir, Gođasölum 6, 201 Kópavogur.
Tristan Enok Kvaran Guđjónsson, Tröllakór 6, 203 Kópavogur.
Laugardagur 24. mars kl. 10.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Alexandra Austmann Emilsdóttir, Fróđaţingi 26, 203 Kópavogur.
Anton Fannar Kjartansson, Örvasölum 10, 201 Kópavogur.
Ari Ţröstur Arnarsson, Tröllakór 8, 203 Kópavogur.
Arnór Dagur Jóhannsson, Tröllakór 2-4, 203 Kópavogur.
Atli Ţór Jónsson, Fellahvarfi 5, 203 Kópavogur.
Ásdís Eva Guđnadóttir, Haukalind 3, 201 Kópavogur.
Ásdís María Burrell, Ásaţingi 6, 203 Kópavogur.
Birna Kristín Björnsdóttir, Glósölum 3, 201 Kópavogur.
Bjarni Anton Bjarnason, Blásölum 10, 201 Kópavogur.
Bryndís Bjarkadóttir, Hálsaţingi 11, 203 Kópavogur.
Diljá Lind Bjarnadóttir, Galtalind 6, 201 Kópavogur.
Edda Guđnadóttir, Galtalind8, 201 Kópavogur.
Embla Eir Oddsdóttir, Álfkonuhvarfi 67, 203 Kópavogur.
Eygló Hildur Ásgeirsdóttir, Grundarhvarfi 16, 203 Kópavogur.
Gabríela María Dađadóttir, Fossahvarfi 5, 203 Kópavogur.
Gísli Gottskálk Ţórđarson, Ljárskógar 27, 109 Reykjavík.
Guđmundur Pétur Kristinsson, Austurkór 94, 203 Kópavogur.
Karen Björg Ágústsdóttir, Álfkonuhvarfi 33, 203 Kópavogur.
Kristján Ingi Ingólfsson, Asparhvarfi 19d, 203 Kópavogur.
Rakel Ósk Valtýsdóttir, Haukalind 21, 201 Kópavogur.
Sigţór Atli Sverrisson, Vindakór 5-7, 203 Kópavogur.
Sindri Svan Stefánsson, Ásakór 14, 203 Kópavogur.
Sóldís Ósk Ísaksdóttir, Álfkonuhvarfi 43, 203 Kópavogur.
Stefán Stefánsson, Grandahvarfi 2a, 203 Kópavogur.
Sunneva Aylish Marshall, Straumsölum 2, 201 Kópavogur.
Viktor Andri Pétursson, Galtalind 12, 201 Kópavogur.
Ţórarinn Jónsson, Dynsölum 16, 201 Kópavogur.
Laugardagur 24. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Alda Rut Ţorsteinsdóttir, Baugakór 5-7, 203 Kópavogur.
Arna Katrín Inaba Árnadóttir, Fróđaţingi 25, 203 Kópavogur.
Brynja Katrín Benediktsdóttir, Álaţingi 10, 203 Kópavogur.
Brynjar Már Ólafsson, Álfkonuhvarfi 31, 205 Kópavogur.
Dagur Steinarsson, Melgerđi 39, 200 Kópavogur.
Diljá Söfn Aronsdóttir, Andarhvarfi 9d, 203 Kópavogur.
Fanný Helga Ţórarinsdóttir, Suđursölum 7, 201 Kópavogur.
Halla Margrét Brynjarsdóttir, Ţrymsölum 2, 201 Kópavogur.
Hekla Fönn Vilhelmsdóttir, Suđursölum 5, 201 Kópavogur.
Hekla Margrét Ţórisdóttir, Laugalind 12, 201 Kópavogur.
Leifur Ernir Hákonarson, Tröllakór 7, 203 Kópavogur.
Linda Björk Arnarsdóttir, Ársölum 1, 201 Kópavogur.
Nikíta Karen Björnsdóttir, Austurkór 169, 203 Kópavogur.
Óđinn Bragi Pálsson, Blásölum 2, 201 Kópavogur.
Sandra Diljá Kristinsdóttir, Austurkór 101, 203 Kópavogur.
Sigurjón Orri Ívarsson, Fjallakór 1a, 203 Kópavogur.
Sólný Inga Sigurgeirsdóttir, Rjúpnasölum 10, 201 Kópavogur.
Sunna Jónsdóttir, Fífulind 3, 201 Kópavogur.
Sveinn Elí Helgason, Akurhvarfi 1, 203 Kópavogur.
Sölvi Ólason, Galtalind 26, 201 Kópavogur.
Tinna Rakel Jónsdóttir, Lómasölum 33, 201 Kópavogur.
Viktoría Bóel Hafsteinsdóttir, Funalind 9, 201 Kópavogur.
Sunnudagur 25. mars kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Anna Björk Benjamínsdóttir, Álaţingi 20, 203 Kópavogur.
Auđur Bríet Rúnarsdóttir, Álaţingi 22, 203 Kópavogur.
Ásdís María Davíđsdóttir, Galtalind 17, 201 Kópavogur.
Bjarney Kata Atladóttir, Laugalind 1, 201 Kópavogur.
Björgvin Thor Björnsson, Dalaţingi 34, 203 Kópavogur.
Björk Bjarnadóttir, Kleifakór 3, 203 Kópavogur.
Friđrik Rafn Arnarson, Suđursölum 10, 201 Kópavogur.
Guđbjörg Lind Jóhannsdóttir, Rjúpnasölum 14, 201 Kópavogur.
Haillee Jo Lucio, Austurkór 5, 201 Kópavogur.
Ísold Freyja Atladóttir, Vindakór 8, 203 Kópavogur.
Karen Sól Halldórsdóttir, Ţrúđsölum 12, 201 Kópavogur.
Kolbrún Kemala Davíđsdóttir, Húsalind 9, 201 Kópavogur.
María Geirdal Jónsdóttir, Dynsölum 14, 201 Kópavogur.
Markús Máni Pétursson, Glósölum 4, 201 Kópavogur.
Nökkvi Páll Grétarsson, Fífulind 9, 201 Kópavogur.
Ólöf Rut Ólafsdóttir, Straumsölum 4, 201 Kópavogur.
Óttar Atli Guđnason, Kleifakór 12, 203 Kópavogur.
Rebekka Ýr Arnardóttir, Suđursölum 10, 201 Kópavogur.
Rögnvaldur Ţór Jónsson, Fossahvarfi 3, 203 Kópavogur.
Sunneva Kristjánsdóttir, Grundarhvarfi 13a, 203 Kópavogur.
Thelma Dögg Hafliđadóttir, Fróđaţingi 36, 203 Kópavogur.
Tómas Pálmar Tómasson, Akurhvarfi 3, 203 Kópavogur.
Unnur Gréta Eiríksdóttir, Hörđukór 1, 201 Kópavogur.
Ţorsteinn H. Erlendsson, Háulind 24, 201 Kópavogur.
Fimmtudagur 29. mars, Skírdagur kl. 13.30. Prestar Guđmundur Karl Brynjarsson og Dís Gylfadóttir.
Alexander Logi G. Heiđarsson, Vallakór 2b, 203 Kópavogur.
Amelia April Steele, Hörđukór 1, 203 Kópavogur.
Anja Erla Pálsdóttir, Klettakór 1b, 203 Kópavogur.
Árný Lilja Tulinius, Galtalind 5, 201 Kópavogur.
Bjarni Freyr Brynjólfsson, Vindakór 4, 203 Kópavogur.
Eiđur Már Geirdal Rafnarsson, Ásakór 6, 203 Kópavogur.
Guđmundur Daníel Erlendsson, Fróđaţingi 22, 203 Kópavogur.
Guđrún Sigfúsdóttir, Sólarsölum 2, 201 Kópavogur.
Hildur Edda Hlynsdóttir, Lómasölum 21, 201 Kópavogur.
Hlynur Ísak Hákonarson, Baugakór 1-3, 203 Kópavogur.
Hugrún Ósk Hákonadóttir, Galtalind 15, 201 Kópavogur.
Kristján Snćr Guđmundsson, Drangakór 5, 203 Kópavogur.
Lena Mizt Baldvinsdóttir, Kópalind 3, 201 Kópavogur.
Mikael Ólafsson, Austurkór 92, 203 Kópavogur.
Natalía París Arnarsdóttir, Grandahvarfi1a, 203 Kópavogur.
Rakel Birta Ásgeirsdóttir, Austurkór 90, 203 Kópavogur.
Ţorleifur Einar Leifsson, Fjallakór 5, 203 Kópavogur.

Deila á Facebook Deila á Facebook