Fermingar 2018

Langholtskirkja

Pálmasunnudag 25. mars kl. 11. Prestar Guđbjörg Jóhannesdóttir og Jóhanna Gísladóttir.

Albert Elí Vigfússon, Kambsvegi 28, 104 Reykjavík.
Aníta Sól Vignisdóttir, Ljósheimum 14, 105 Reykjavík.
Arnaldur Ásgeir Einarsson, Sunnuvegi 11, 104 Reykjavík.
Arnór Ingi Birgisson, Álfheimum 30, 104 Reykjavík.
Breki Einarsson, Ljósheimum 8, 104 Reykjavík.
Dagbjört Ásta Jónasdóttir, Gnođarvogi 82, 104 Reykjavík.
Daníel Karl Ţrastarson, Álfheimum 40, 104 Reykjavík.
Emilía Dögg Stefánsdóttir Steed, Efstasundi 65, 104 Reykjavík.
Emilíana Margrét Gísladóttir, Skipasundi 52, 104 Reykjavík.
Elín Helga Finnsdóttir, Gnođarvogi 68, 104 Reykjavík.
Hallgrímur Elís Kristjánsson, Gnođarvogi 38, 104 Reykjavík.
Harpa Rósey Qingqin Pálmadóttir, Skeiđarvogi 41, 104 Reykjavík.
Helena Bríet Guđmundsdóttir, Sigluvogi 8, 104 Reykjavík.
Hilmar Blćr Vignisson, Ljósheimum 14, 104 Reykjavík.
Hinrik Harđarson, Langholtsvegi 167, 104 Reykjavík.
Jason Hagalín Jónasson, Langholtsvegi 60, 104 Reykjavík.
Kristján Pétur Albertsson, Gođheimum 26, 104 Reykjavík.
Margrét Elva Róbertsdóttir, Nökkvavogi 32, 104 Reykjavík.
Martha Clara Ásbjarnardóttir, Karfavogi 23, 104 Reykjavík.
William Ţór Ragnarsson, Sólheimum 40, 104 Reykjavík.
Ţórdís Inga Ingólfsdóttir, Sigluvogi 16, 104 Reykjavík.
Ţórkatla Arnarsdóttir, Efstasundi 81, 104 Reykjavík.

Skírdag 29. mars kl. 11. Prestar Guđbjörg Jóhannesdóttir og Jóhanna Gísladóttir.

Aron Mikael Rúnarsson, Holtsvegi 41, 210 Garđabćr.
Daníela Fannarsdóttir, Langholtsvegi 163b, 104 Reykjavík.
Erlen Inga Guđmundsdóttir, Karfavogi 60, 104 Reykjavík.
Guđmundur Ísak Bóasson, Álfheimum 22, 104 Reykjavík.
Gyđa Björg Ásbjarnardóttir, Gođheimum 11, 104 Reykjavík.
Helena Guđjónsdóttir, Hjallavegi 15, 104 Reykjavík.
Hilmir Jökull Bjartarson, Álfheimum 42, 104 Reykjavík.
Ingunn Ragnarsdóttir, Hólmasundi 14, 104 Reykjavík
Katla Lind Jónsdóttir, Skeiđarvogi 31, 104 Reykjavík.
Rakel Karítas Árnadóttir, Akurgerđi 3, 108 Reykjavík.
Sóley Ţorsteinsdóttir, Skeiđarvogi 23, 104 Reykjavík.
Sólveig Guđrún Guđjónsdóttir, Háaleitisbraut 45, 104 Reykjavík.
Viktor Berg Vignisson, Álfheimum 58, 104 Reykjavík.

Hvítasunnudag 20. maí kl. 11. Prestar Guđbjörg Jóhannesdóttir og Jóhanna Gísladóttir.

Arnar Logi Gíslason, Gođheimum 6, 104 Reykjavík.
Auđunn Torfi Sćland, Langholtsvegi 147, 104 Reykjavík.
Bárđur Örn Kjartansson, Álfheimum 8, 104 Reykjavík.
Brynjar Gautur Harđarson, Njörvasundi 20, 104 Reykjavík.
Hilmar Stefánsson, Álfheimum 50, 104 Reykjavík.
Jóhannes Páll Jóhannesson, Álfheimum 30, 104 Reykjavík.
Jón Emil Rafnsson, Njörvasundi 34, 104 Reykjavík.
Kristinn Örn Gunnarsson, Hólmasundi 6, 104 Reykjavík.
María Margrét Gísladóttir, Langholtsvegi 106, 104 Reykjavík.
Óskar Máni Hermannsson, Kleifarvegi 13, 104 Reykjavík.
Ragnar Gaukur Georgsson, Kringlunni 41, 103 Reykjavík.
Salka Sóley Ólafsdóttir, Álfheimum 62, 104 Reykjavík.
Torfi Sveinn Ásgeirsson, Álfheimum 34, 104 Reykjavík.
Viktor Steinarsson, Sćviđarsundi 58, 104 Reykjavík.

Deila á Facebook Deila á Facebook