Fermingar 2018

Selfosskirkja

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 11. Prestar Guđbjörg Arnardóttir og Ninna Sif Svavarsdóttir.

Adam Freyr Gíslason, Miđengi 22, Selfossi.

Benjamín Guđnason, Álftarima 30, Selfossi.
Björk Gunnarsdóttir, Heimahaga 5, Selfossi.
Brynja Líf Jónsdóttir, Fífumóa 10, Selfossi.
Einar Gunnar Gunnlaugsson, Tröllhólum 47, Selfossi.
Einar Ingi Ingvarsson, Birkigrund 27, Selfossi.
Eva María Óskarsdóttir, Tjaldhólum 36, Selfossi.
Karitas Líf Sigurbjörnsdóttir, Ţóristún 1, Selfossi.
Katla Sigvaldadóttir, Kerhólum 3, Selfossi.
Leifur Ţór Leifsson, Furugrund 30, Selfossi.
Ólafur Bergmann Halldórsson, Smáratúni 5, Selfossi.
Sigríđur Ástmundsdóttir, Folaldahólum 1, Selfossi.
Sigurđur Hjaltason, Kjarrhólum 6, Selfossi.
Sindri Snćr Bjarnason, Tjaldhólum 8, Selfossi.
Sindri Ţór Arnarson, Vallholti 35, Selfossi.
Sverrir Óli Bergsson, Melhólum 1, Selfossi.
Sverrir Steindórsson, Álfhólum 5, Selfossi.
Sćţór Atlason, Tryggvagötu 24, Selfossi.
Skírdagur 29. mars kl. 11. Prestar Guđbjörg Arnardóttir og Ninna Sif Svavarsdóttir.
Almar Öfjörđ Steindórsson, Suđurengi 6, Selfossi.
Aron Lucas Vokes, Birkivöllum 5, Selfossi.
Davíđ Ingimar Ţórmundsson, Mánavegi 13, Selfossi.
Guđni Ţór Valdimarsson, Snćlandi 8, Selfossi.
Ísak Orri Petersen, Hörgatúni 7, Garđabć.
Jón Smári Guđjónsson, Stokkhólsvegi 7, Selfossi.
Kolbrún Jara Birgisdóttir, Kjarrhólum 32, Selfossi.
Kristjana Ólafsdóttir, Ţóristúni 3, Selfossi.
Lena Ósk Jónsdóttir, Víđivöllum 18, Selfossi.
Lingný Lára Lingţórsdóttir, Tryggvagötu 16, Selfossi.
Magnús Ari Melsteđ Hlinason, Ástjörn 7, Selfossi.
Michael Freyr Friđriksson Whalen, Furugrund 1, Selfossi.
Óli Gunnar Ágústsson, Víđivöllum 2, Selfossi.
Rebekka Rós Kristinsdóttir, Dverghólum 36, Selfossi.
Sesselja Helgadóttir, Stekkholti 4, Selfossi.
Tómas Orri Kjartansson, Dverghólum 32, Selfossi.
Sunnudagur 15. apríl kl. 11. Prestar Guđbjörg Arnardóttir og Ninna Sif Svavarsdóttir.
Adam Gísli Liljuson, Gauksrima 16, Selfossi.
Belinda Ýr Reynisdóttir, Smáratúni 19, Selfossi.
Benedikt Snćr Tómasson, Birkigrund 24, Selfossi.
Bjarki Freyr Pétursson, Dranghólum 51, Selfossi.
Daníel Ţór Reynisson, Kjarrhólum 1, Selfossi.
Elísabet Inga Kristinsdóttir, Úthaga 4, Selfossi.
Friđveig Dögg Sveinsdóttir, Kjarrhólar 14, Selfossi.
Hlynur Snćr Helgason, Engjavegi 7, Selfossi.
Ísar Máni Sigurjónsson, Tjaldhólum 2, Selfossi.
Íris Birgisdóttir, Sílatjörn 11, Selfossi.
Jón Gunnar Jóngeirsson, Smáratúni 12, Selfossi.
Magnea Reyndís Sigurgeirsdóttir, Lambhaga 7, Selfossi.
Sara Lind Aronardóttir, Baugstjörn 11, Selfossi.
Tinna Sigurrós Traustadóttir, Kálfhólum 1, Selfossi.
Tryggvi Freyr Magnússon, Sílatjörn 1, Selfossi.
Viktoría Kristín Guđmundsdóttir, Birkigrund 40, Selfossi.
Ţórđur Breki Jósefsson, Bakkatjörn 4, Selfossi.
Ţorsteinn Aron Antonsson, Vörđulandi 6, Selfossi.
Sunnudagur 22. apríl kl. 11. Prestar Guđbjörg Arnardóttir og Ninna Sif Svavarsdóttir.
Agnar Petro Baldursson, Sléttuvegi 7, Selfossi.
Arnar Óli Sigurđsson, Tryggvagötu 32, Selfossi.
Árni Gunnar Guđmundsson, Bárugata 34, Reykjavík.
Ása Kristín Jónsdóttir, Hraunhólum 8, Selfossi.
Björn Jóel Björgvinsson, Lambhaga 1, Selfossi.
Daníel Már Stefánsson, Fosstúni 10, Selfossi.
Ellen Nína Bjarnadóttir, Austurvegur 32, Selfossi.
Eva Guđrún Jónsdóttir, Laxabakka 8, Selfossi.
Geirmundur Viđar Sigurđsson, Móhellu 17, Selfossi.
Hans Jörgen Ólafsson, Ţóristúni 9, Selfossi.
Svava Hlynsdóttir, Kerhólum 10, Selfossi.
Thelma Karen Siggeirsdóttir, Urđartjörn 10, Selfossi.
Viktor Ingi Sveinsson, Vallarlandi 12, Selfossi.
Sunnudagur 6. maí kl. 11. Prestar Guđbjörg Arnardóttir og Ninna Sif Svavarsdóttir.
Árni Snćr Kristinsson, Álfhólum 15, Selfossi.
Birgir Snćr Svansson, Ţórsmörk 4, Selfossi.
Breki Guđmundsson, Starengi 3, Selfossi.
Dagur Freyr Guđbrandsson, Reynivöllum 8, Selfossi.
Dóra Rún Sigurđardóttir, , Nýjabć.
Elsa Malen Vilhjálmsdóttir, Dranghólum 13, Selfossi.
Guđbjörg Lísa Guđmundsdóttir Johnsen, Vallarlandi 19, Selfossi.
Guđrún Sigríđur Símonardóttir, Sóltúni 7, Selfossi.
Gunnar Hans Júlíusson, Árbakka 4, Selfossi.
Gunnar Kári Bragason, Grundartjörn 6, Selfossi.
Hildur Tanja Karlsdóttir, Kjarrhólum 28, Selfossi.
Heiđar Snćr Bjarnason, Dranghólum 11, Selfossi.
Inga Sól Kristjánsdóttir, Bakkatjörn 2, Selfossi.
Jóhann Fannar Óskarsson, Miđengi 8, Selfossi.
Karen Birta Jónsdóttir, Fossvegi 8, Selfossi.
Mikael Dagur Baldursson, Víđivöllum 7, Selfossi.
Nökkvi Ţór Ásgeirsson, Árbakka 5, Selfossi.
Óttar Pétursson, Dranghólum 39, Selfossi.
Sara Nugig Ingólfsdóttir, Háengi 12, Selfossi.
Sigríđur Fjóla Sigurđardóttir, Ţrastarima 7, Selfossi.
Thelma Lind Sigurđardóttir, Baugstjörn 34, Selfossi.

Laugardagur 12. maí. Prestur Guđbjörg Arnardóttir.

Anna Bára Magnúsdóttir, Birkivöllum 18, Selfossi.

Deila á Facebook Deila á Facebook