Fermingar 2018

Háteigskirkja

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 10.30. Prestar Helga Soffía Konráðsdóttir og Eiríkur Jóhannsson.

Eldar Ágúst Kvam, Rekagranda 7, 107 Reykjavík.

Elín María Jakobsdóttir, Hvassaleiti 24, 103 Reykjavík.

Emma Ingadóttir Weisshappel, Skaftahlíð 13, 105 Reykjavík.

Ingvar Steinn Ingólfsson, Hörgshlíð 8, 105 Reykjavík.

Jóhann Ingi Gíslason, Hjálmholti 13, 105 Reykjavík.

Magnús Geir Ólafsson, Háaleitisbraut 14, 108 Reykjavík.

María Mist Óskarsdóttir, Eskihlíð 6, 105 Reykjavík.

Saga Kristín Birgisdóttir, Einholti 12, 105 Reykjavík.

Stefán Eiríksson, Bólstaðarhlíð 34, 105 Reykjavík.

Styrmir Logi Axelsson, Skipholti 47, 105 Reykjavík.

Una Lea Ránar Guðjónsdóttir, Skipholti 60, 105 Reykjavík.

Vaka Sigríður Ingólfsdóttir, Hörgshlíð 8, 105 Reykjavík.

Viktor Nói Offersen, Stangarholti 18, 105 Reykjavík.

Annar páskadagur 2. apríl kl. 10.30. Prestar Helga Soffía Konráðsdóttir og Eiríkur Jóhannsson.

Almar Tristan Almarsson, Stigahlíð 35, 105 Reykjavík.

Dagbjört Sara Viktorsdóttir, Grænuhlíð 18, 105 Reykjavík.

Dagur Davíðsson, Reykjahlíð 12, 105 Reykjavík.

Erik Vikar Diez Róbertsson, Skaftahlíð 26, 105 Reykjavík.

Eyjólfur Örn Hauksson, Hlyngerði 1, 108 Reykjavík.

Kristján Davíð Sigurðsson, Miklubraut 40, 105 Reykjavík.

Lilja Rose Jeanne, 6 rue des Champs, Munsbach, Lúxemborg.

Kjartan Friedrich Ruminy, Víðihlíð 38, 105 Reykjavík.

Sandra Kristjánsdóttir, Dvergabakka 26, 109 Reykjavík.

Snæfríður Benediktsdóttir, Barmahlíð 49, 105 Reykjavík.

Sverrir Ingi Ingibergsson, Drápuhlíð 40, 105 Reykjavík.

Theodór Ísar Óskarsson, Espigerði 2, 108 Reykjavík.

Sunnudagur 8. apríl kl. 10.30. Prestar Helga Soffía Konráðsdóttir og Eiríkur Jóhannsson.

Anna Soffía Hauksdóttir, Hjálmholti 7, 105 Reykjavík.

Anna Karólína Ingadóttir, Bólstaðarhlíð 42, 105 Reykjavík.

Askur Ingi Bjarnason, Barmahlíð 51, 105 Reykjavík.

Ágúst Valfells, Hamrahlíð 13, 105 Reykjavík.

Birna Björk Sigursteinsdóttir, Skaftahlíð 8, 105 Reykjavík.

Daníel Örn Guðmundsson, Stigahlíð 37, 105 Reykjavík.

Dúna Pálsdóttir, Bogahlíð 8, 105 Reykjavík.

Elísa Huld Stefánsdóttir, Drápuhlíð 47, 105 Reykjavík.

Elísabet Lára Kristinsdóttir, Bólstaðarhlíð 52, 105 Reykjavík.

Embla Marie Ragnarsdóttir, Maríubaugi 133, 113 Reykjavík.

Emil Peter Fox, Bólstaðarhlíð 3, 105 Reykjavík.

Finnur Darri Gíslason, Flókagötu 49a, 105 Reykjavík.

Gunnar Karl Thoroddsen, Stigahlíð 53, 105 Reykjavík.

Heimir Tjörvi Magnússon, Skipholti 68, 105 Reykjavík.

Hildur María Pétursdóttir, Eskihlíð 22, 105 Reykjavík.

Hilmar Starri Hilmarsson, Grænuhlíð 26, 105 Reykjavík.

Hlynur Freyr Geirmundsson, Bogahlið 12, 105 Reykjavík.

Johanna Haile Kebede, Skipholti 43, 105 Reykjavík.

Jónas Thor Helgason, Austurkór 55, 203 Kópavogur.

Jónas Maríus Hólmsteinsson, Vesturási 64, 110 Reykjavík.

Karin Guttesen, Skipholti 20, 105 Reykjavík.

Katrín Sól Einarsdóttir, Hátúni 45, 105 Reykjavík.

Matthildur Friðriksdóttir, Skipholti 45, 105 Reykjavík.

Rannveig Gréta Gautsdóttir, Eskihlíð 8a, 105 Reykjavík.

Salka Sól Traustadóttir, Skaftahlíð 10, 105 Reykjavík.

Deila á Facebook Deila á Facebook