Fermingar 2018

Árbæjarkirkja

Sunnudagur 18. mars kl. 10.30. Prestar Þór Hauksson og Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Aldís Gunnarsdóttir, Þverás 31, 110 Reykjavík.
Aron Varmar Hákonarson, Hraunbær 74, 110 Reykjavík.
Árni Magnús Ragnarsson, Reykás, 110 Reykjavík.
Bernhard Snær Petersen, Reyðakvísl 8, 110 Reykjavík.
Birta Bjarnadóttir, Lækjarvað 11,110 Reykjavík.
Erla Margrét Guðmundsdóttir, Hlaðbær 4, 110 Reykjavík.
Erna Sólveig Sverrisdóttir, Viðarás 41, 110 Reykjavík.
Gunnar Þór Jónsson, Bláhamrar 15, 112 Reykjavík.
Iðunn María Gunnarsdóttir, Brautarás 5, 110 Reykjavík.
Karlotta Ósk Sigurðardóttir, Þingvað 75, 110 Reykjavík.
Karvel Geirsson, Suðurás 14, 110 Reykjavík.
Kieran Alexander Gilsdorf, Kambavað 1, 110 Reykjavík.
Kolfinna Dröfn Helgadóttir, Fiskakvísl 32, 110 Reykjavík.
Oddný Erla Óskarsdóttir, Kleifarsel 57, 110 Reykjavík.
Ómar Björn Stefánsson, Elliðavað 13, 110 Reykjavík.
Óskar Orri Snorrason, Melbær 5, 110 Reykjavík.
Rebekka Rán Guðnadóttir, Háagerði 14, 108 Reykjavík.
Róbert Enrique Ómarsson Saenz, Fjarðarás 24, 110 Reykjavík.
Soffía Kristín Jónsdóttir, Reykás 15, 110 Reykjavík.
Tinna María Þorleifsdóttir, Viðarás 35, 110 Reykjavík.
Unnur Margrét Ólafsdóttir, Brautarás 2, 110 Reykjavík.
Viktoria Lilja Magnúsdóttir, Skógarás 11, 110 Reykjavík.
Yrsa Tryggvadóttir, Hraunbær 25, 110 Reykjavík.
Þorgerður Þorkelsdóttir, Dísarás 16, 110 Reykjavík.
Þórunn Fjóla Jónsdóttir, Hraunbær 22, 110 Reykjavík.
Sunnudagur 18. mars kl. 13.30. Prestar Þór Hauksson og Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Aldís Dröfn Ingvarsdóttir, Krókavað 1, 110 Reykjavík.
Alexander Kaaber Bendtsen, Helluvað 1-5, 110 Reykjavík.
Alexandra Magnúsdóttir, Heiðarás 13, 110 Reykjavík.
Andrea Steinsen Arnarsdóttir
Arnór Ísfeld Snæbjörnsson, Birtingakvísl 11, 110 Reykjavík.
Ashali Ásrún Gunnarsdóttir, Laxakvísl 19, 110 Reykjavík.
Bjarki Steinsen Arnarsson
Elma Íris Matthíasdóttir, Lækjarvað 9, 110 Reykjavík.
Erykah Lind Magnúsdóttir, Hólmvað 26 b, 110 Reykjavík.
Erna Þórey Sigurðardóttir, Dísarás 19, 110 Reykjavík.
Guðrún Lilja Kristmannsdóttir, Hólmvað 10-22, 110 Reykjavík.
Gunnar Ágúst Kristinsson, Hraunbæ 72, 110 Reykjavík.
Hafdís Alda Hafdal, Þrastarhólar 8, 111 Reykjavík.
Halla Sól Þorbjörnsdóttir, Brekkubær 6, 110 Reykjavík.
Jóhann Frank Halldórsson, Búðavað 17, 110 Reykjavík.
Júlía Nótt Quirk Steingrímsdóttir, Brúarás 11, 110 Reykjavík.
Kristján Uni Jensson, Laxakvísl 17, 110 Reykjavík.
Malena Eir J. Gunnlaugsdottir, Hraunbær 176, 110 Reykjavík.
Marteinn Þór Vilhelmsson, Hraunbær 32, 110 Reykjavík.
Nökkvi Þór Guðmarsson, Fiskakvisl 28, 110 Reykjavík.
Pétur Andri Ragnarsson, Reyðarkvísl 19, 110 Reykjavík.
Símon Orri Sindrason, Laxakvísl 6, 110 Reykjavík.
Sóldís Lára Sigurðardóttir, Skógarás 11, 110 Reykjavík.
Tinna Haraldsdóttir, Kólguvað 7, 110 Reykjavík.
Þorkell Víkingsson, Hlaðbær 1, 110 Reykjavík.
Þóroddur Víkingsson, Hlaðbær 1, 110 Reykjavík.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 10.30. Prestar Þór Hauksson og Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Aron Snær Guðbjörnsson, Seiðakvísl 19, 110 Reykjavík.
Edda Ósk Diego, Brúarási 17, 110 Reykjavík.
Eva Rakel Óskarsdóttir, Fiskakvísl 3, 110 Reykjavík.
Guðlaugur Ragnar Árnason, Hamravík 36, 112 Reykjavík.
Hlynur Andri Valgeirsson, Hólavað 29, 110 Reykjavík.
Hugi Hrafn Kolbeinsson Blandon, Helluvað 9, 110 Reykjavík.
Jóhann Frank Michelsen, Viðarás 39a, 110 Reykjavík.
Katrín Vala Zinovieva, Rauðavað 17, 110 Reykjavík.
Magnús Örn Brynjarsson, Reykás 35, 110 Reykjavík.
Máni Örvar Örvarsson, Helluvað 1, 110 Reykjavík.
Rómeó Máni Ragnarsson, Kambavað 1, 110 Reykjavík.
Sigríður Björg Þorsteinsdóttir, Dísarás 17, 110 Reykjavík.
Sveinn Sölvi Petersen, Vesturás 18, 110 Reykjavík.
Viktoría Ósk Sverrisdóttir, Melbæ 18, 110 Reykjavík.
Þórdís Erla Ólafsdóttir, Reykás 25,110 Reykjavík.
Örvar Atli Vignisson, Seiðakvísl 34, 110 Reykjavík.
Pálmasunnudagur 25. mars kl. 13.30. Prestar Þór Hauksson og Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Auðunn Berg Haraldsson, Búðarvað 18, 110 Reykjavík.
Ásgeir Þór Ásgeirsson, Ásakór 11, 203 Kópavogur.
Benjamín Árni Böðvarsson, Álakvísl 50,110 Reykjavík.
Bjarni Leifs Kjartansson, Brekkubær 39, 110 Reykjavík.
Björn Austmar Þórsson, Birtingakvísl 64, 110 Reykjavík.
Dóróthea Baldursdóttir, Þingvað 27, 110 Reykjavík.
Eva Marín Einarsdóttir Nielsen, Hraunbær 142, 110 Reykjavík.
Hekla Karen Hermannsdóttir, Brekkubær 42, 110 Reykjavík.
Helena Hafþórsdóttir O´Connor, Brekkubær 28, 110 Reykjavík.
Ísabella Helga Harðardóttir, Lindarvað 11, 110 Reykjavík.
Móeiður Margrét Guðjónsdóttir, Móvað 29, 110 Reykjavík.
Saga Steinunn Hjálmarsdóttir, Viðarás 23, 110 Reykjavík.
Thelma Rún Þorvarðardóttir, Reykás 18, 110 Reykjavík.

Skírdagur 29. mars kl. 10.30. Prestar Petrína Mjöll Jóhannesdóttir og Þór Hauksson.
Arnaldur Daðason, Lækjarvað 11, 110 Reykjavík.
Bjarni Jökull Thoroddsen, Hraunbæ 70, 110 Reykjavík.
Daníel Dagur Henriksson, Reykás 37, 110 Reykjavík.
Eyþór Ólafur Ólafsson, Móvað 13, 110 Reykjavík.
Fríða Margrét Wium, Hólavaði 41, 110 Reykjavík.
Halla Marín Magnúsdóttir, Bjallavað 15 íbúð 106, 110 Reykjavík.
Hinrik Óli Gunnarsson, Hraunbæ 160, 110 Reykjavík.
Lára Bryndís Sigurðardóttir, Helluvað 11, 110 Reykjavík.
Magnús Gauti Magnússon, Rauðás 16, 110 Reykjavík.
Róbert Örn Brynjarsson, Viðarás 51, 110 Reykjavík.
Védís Erla Jónsdóttir, Skógarás 9, 110 Reykjavík.
Skírdagur 29. mars kl. 13.30. Prestar Þór Hauksson og Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Axel Haukur Forsman, , Svíþjóð.
Áslaug Helgadóttir, Dísarás 8, 110 Reykjavík.
Emilíana Eik Sigursteinsdóttir, Hraunbær 111,110 Reykjavík.
Emilíana Ýr Ragnarsdóttir, Sandavað 5, 110 Reykjavík.
Eva Karen Davíðsdóttir, Grundarás 19, 110 Reykjavík.
Guðmundur Freyr Helgason, Prestastigur 1-3, 113 Reykjavík.
Halldór Skúli Sindrason, Elliðavað 15, 110 Reykjavík.
Helena Eriksdóttir, Helluvað 1, 110 Reykjavík.
Hrafnhildur Gerða Guðmundsdóttir, Búðavað18, 110 Reykjavík.
Jakob Yngvi Alfonsson Ramel, Fagrabæ 11, 110 Reykjavík.
Jón Arnar Hauksson, Hraunbær 188, 110 Reykjavík.
Karítas Rún Ólafsdóttir, Reyðarkvísl 3, 110 Reykjavík.
Katrín María Eiríksdóttir, Krókavað 19, 110 Reykjavík.
Matthildur María Jónsdóttir, Fagrabæ 13, 110 Reykjavík.
Sara Soffía Kjartansdóttir, Hólavað 65, 110 Reykjavík.
Svala Karólína Hrafnsdóttir, Heiðarbær 1, 110 Reykjavík.
Svava Lind Gísladóttir, Skógarás 9, 110 Reykjavík.
Vigdís Björg Einarsdóttir, Birtingakvísl 42, 110 Reykjavík.
Þóra Xue Reynisdóttir, Hlaðbær 14, 110 Reykjavík.
Sunnudagur 27. maí kl. 11. Prestur Petrína Mjöll Jóhannesdóttir.
Kolbrún Jónsdóttir, Skeljatangi 16, 270 Mosfellsbær.

Deila á Facebook Deila á Facebook