Fermingar 2018

Salurinn í Kópavogi

Sunnudagur 22. apríl kl. 10.30. Fermingarstjóri Ásdís Benediktsdóttir, athafnarstjóri Siđmenntar.
Ágúst Örn Arason, Blómvöllum 14, 221 Hafnarfirđi.
Ágúst Viđar Davíđsson, Haukalind 9, 201 Kópavogi.
Árni Páll Guđjónsson, Marteinslaug 16, 113 Reykjavík.
Árni Bergur Sigurbergsson, Kirkibyvegen 73, 2008 Fjerdingby, Noregi.
Baldur Jökull Ásmundsson, Hafraţingi 7, 203 Kópavogi.
Baldur Máni Pálmason, Birkigrund 16, 200 Kópavogi.
Barđi Freyr Viggósson, Reynigrund 79, 200 Kópavogi.
Benedikt Jens Magnússon, Mávahlíđ 25, 105 Reykjavík.
Daníel Már Ćgisson, Dalatanga 27, 270 Mosfellsbć.
Emilía Ósk Strugar, Holtsflöt 9, 300 Akranesi.
Guđmundur Adam Gígja, Stekkjarhvammi 24, 220 Hafnarfirđi.
Gunnar Smári Unnarsson, Laufvangi 12, 220 Hafnarfirđi.
Halldóra Ísold Ţórđardóttir, Öldutúni 20, 220 Hafnarfirđi.
Högni Gylfason, Holtagerđi 7, 200 Kópavogi.
Katrín Erla Kjartansdóttir, Viđarási 19, 110 Reykjavík.
Kári Freyr Ólafsson, Víđihvammi 5, 200 Kópavogi.
Kristján Orri Leifsson, Ţrymsölum 5, 201 Kópavogi.
Matthildur María Pálsdóttir, Skaftahlíđ 30, 105 Reykjavík.
Orri Ţór Eggertsson, Austurkór 33, 203 Kópavogi.
Rakel Silja H. Róbertsdóttir, Miđvangi 143, 220 Hafnarfirđi.
Sofia Lea Leite, Lyngbrekku 9, 200 Kópavogi.
Sólveig Ţórđardóttir, Lyngbrekku 1a, 200 Kópavogi.
Sverrir Björgúlfur Hafţórsson, Efstahjalla 3, 200 Kópavogi.
Thanawin Yodsurang, Blásölum 25, 201 Kópavogi.
Theodór Helgi Kristinsson, Fífurima 48, 112 Reykjavík.
Tómas Böđvarsson, Daltúni 4, 200 Kópavogi.
Úlfur Máni Týsson, Sólvallagötu 39, 101 Reykjavík.
Valtýr Már Helgason, Hverfisgötu 108, 101 Reykjavík.
Vigdís Edda Halldórsdóttir Zoëga, Grjótási 8, 210 Garđabć.
Ţórđur Hólm Hálfdánarson, Birkigrund 3, 200 Kópavogi.
Sunnudagur 22. apríl kl. 12.30. Fermingarstjóri Tryggvi Björgvinsson, athafnarstjóri Siđmenntar.
Alexander Óli Óttarsson, Grćnatúni 4, 200 Kópavogi.
Arnór Snćr Ingvason, Móabarđi 12, 220 Hafnarfirđi.
Ásthildur Emelía Ţorgilsdóttir, Straumsölum 6, 201 Kópavogi.
Birta Laufey Thorarensen, Hjallabraut 35, 220 Hafnarfirđi.
Bjartur Kári Einarsson, Fannahvarfi 1, 203 Kópavogi.
Björn Arnar Hjaltested, Fellahvarfi 20, 203 Kópavogi.
Daníel Freyr Björnsson, Kópavogsbraut 99, 200 Kópavogi.
Davíđ Jónsson, Grćnahjalla 9, 200 Kópavogi.
Emil Lorange Ákason, Blikaási 7, 221 Hafnarfirđi.
Freyja Guđmundsdóttir, Eyktarsmára 10, 201 Kópavogi.
Gísli Valentin Bollason, Frostafold 20, 112 Reykjavík.
Hera Haraldsdóttir, Álfahvarfi 7, 203 Kópavogi.
Hólmar Ingi Kristínarson, Eyrarholti 5, 220 Hafnarfirđi.
Hringur Oddsson, Ţinghólsbraut 80, 200 Kópavogi.
Ingólfur Myrkvi Torfason, Huldubraut 17, 200 Kópavogi.
Júlía Valsdóttir, Faldarhvarfi 12, 203 Kópavogi.
Karen Hrund Logadóttir, Ásakór 1, 203 Kópavogi.
Karlotta Rut Káradóttir, Gnípuheiđi 21, 200 Kópavogi.
Lilja Rós Sveinsdóttir, Klukkuvöllum 3, 221 Hafnarfirđi.
Lukka Mörk Sigurđardóttir, Hlégerđi 13, 200 Kópavogi.
Markús Már Eldjárn Arnórsson, Einholti 12, 105 Reykjavík.
Martin Hrólfsson Cela, Bakkabraut 8, 200 Kópavogi.
Mikael Sindri Stefánsson, Austurvegi 12, 730 Reyđarfirđi.
Óliver Freyr Eiríksson, Norđurbrú 4, 210 Garđabć.
Óliver Nói Ingólfsson, Daggarvöllum 13, 221 Hafnarfirđi.
Rakel Anna Rúnarsdóttir, Hlíđarvegi 38, 200 Kópavogi.
Sindri Helgason, Fögrukinn 16, 220 Hafnarfirđi.
Sunneva Sól Önnudóttir, Hraunbć 196, 110 Reykjavík.
Svava Freysdóttir, Fífulind 11, 201 Kópavogi.
Urđur Matthíasdóttir, Fróđaţing 16, 203 Kópavogi.
Sunnudagur 22. apríl kl. 14.30. Fermingarstjóri Tryggvi Björgvinsson, athafnarstjóri Siđmenntar.
Amina Alda Assadi, Álfkonuhvarfi 51, 203 Kópavogi.
Andrew Sean Busching, Holtagerđi 26, 200 Kópavogi.
Anika Rut Smáradóttir, Birkihvammi 4, 220 Hafnarfirđi.
Anna Lilja Ađalsteinsdóttir, Hörđukór 1, 203 Kópavogi.
Anna Dagmar Daníelsdóttir, Stekkjarbergi 6, 221 Hafnarfirđi.
Anna Kamilla Hlynsdóttir, Austurkór 87, 203 Kópavogi.
Aron Gabríel Daníelsson, Austurkór 79, 203 Kópavogi.
Auđur Elsa Kristjánsdóttir, Naustabryggju 27, 110 Reykjavík.
Brynjar Sighvatsson, Hrauntungu 29, 200 Kópavogi.
Dagur Arnarsson, Kongleveien 15, 9510 Alta, Noregi.
Dagur Kári Kristjánsson, Brekkuási 10, 221 Hafnarfirđi.
Emilía Hlín Guđnadóttir, Hólabergi 6, 111 Reykjavík.
Erla Gerđur Óladóttir, Arakór 9, 203 Kópavogi.
Finnur Gauti Guđmundsson, Birkigrund 27, 200 Kópavogi.
Gabríel Hörđur Rodriguez, Langagerđi 118, 108 Reykjavík.
Haraldur Hauksson, Karfavogi 32, 104 Reykjavík.
Hreimur Logi Kristjánsson, Brekkuási 10, 221 Hafnarfirđi.
Jón Ragnar Einarsson, Burknavöllum 17c, 221 Hafnarfirđi.
Jón Freyr Eiríksson, Álfhólsvegi 12a, 200 Kópavogi.
Nadía Lóa Atladóttir, Vćttaborgum 92, 112 Reykjavík.
Óliver Páll Guđnason, Kríuási 47, 221 Hafnarfirđi.
Ómar Örn Elfar, Hafravöllum 19, 221 Hafnarfirđi.
Ronja Halldórsdóttir, Merkurgötu 7, 220 Hafnarfirđi.
Rökkvi Birgisson, Rauđagerđi 52, 108 Reykjavík.
Sigurđur Fanndal Illugason, Lundi 4, 200 Kópavogi.
Steinar Sindrason, Aratúni 24, 210 Garđabć.

Deila á Facebook Deila á Facebook