Fermingar 2018

Laugarneskirkja

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 11. Prestur Davíđ Ţór Jónsson.

Aţena Gautadóttir, Hrísateigur 20, 105 Reykjavík.
Huginn Ţór Ólafsson, Kronprinsessegade 96, 1306 Kaupmannahöfn Danmörk.
Katrín Klara Ţorgímsdóttir, Brekkulćk 6, 105 Reykjavík.
Monika Mist Ívansdóttir, Rauđalćk 4, 105 Reykjavík.
Rósa Dís Friđriksdóttir, Laugalćk 28, 105 Reykjavík.
Sabrína Ísrún Magnúsdóttir, Laugarnesvegur 118, 105 Reykjavík.
Sigríđur Bára Min Karlsdóttir, Hofteigur 28, 105 Reykjavík.
Sigurey Svava Sóleyjardóttir, Hrísateigur 29, 105 Reykjavík.
Teitur Sólmundarson, Hofteigur 38, 105 Reykjavík.
Ţorgeir Bjarnason, Bugdurlaekur 9, 105 Reykjavík.

Sumardagurinn fyrsti 19. apríl kl. 11. Prestur Davíđ Ţór Jónsson.

Eggert Orri Eggertsson, Rauđalćkur 35, 105 Reykjavík.
Fannar Freyr Atlason, Gullteigur 4, 105 Reykjavík.
Freyr Ástmundsson, Sporđagrunni 6, 104 Reykjavík.
Friđrik Finnbogason, Hraunteigur 6a, 105 Reykjavík.
Guđrún Margrét Karlsdóttir, Dragavegur 4, 104 Reykjavík.
Gylfi Huginn Harđarson, Bugđulćkur 13, 105 Reykjavík.
Jňhannes Logi Guđmundsson, Laugalćkur 9, 105 Reykjavík.
Katrín Perla Guđlaugsdóttir, Rauđalćkur 27, 105 Reykjavík.
Linda Bachmann Ívarsdóttir, Mánatún 3, 105 Reykjavík.
Nína Margrét Valtýsdóttir, Sigtún 55, 105 Reykjavík.
Rebekka Rakel Hákoníudóttir, Bugđulćk 5, 105 Reykjavík.
Sigrún Birta Ásgeirsdóttir,Kleppsvegur 16, 105 Reykjavík.
Sindri Steinn Ţorsteinsson, Mánatún 3, 105 Reykjavík.
Teitur Ţór Ólafsson, Sigtún 49, 105 Reykjavík.
Valur Kári Óskarsson, Hraunteigur 23, 105 Reykjavík.

Laugardagur 5. maí kl. 11. Prestur Davíđ Ţór Jónsson.

Benjamín Svavarsson, Laugarnesvegur 59, 105 Reykjavík.

Sunnudagur 6. maí kl. 11. Prestur Davíđ Ţór Jónsson.

Álfrún Aradóttir, Otrateigur 24, 105 Reykjavík.
Bergey Freysdóttir, Kirkjuteigur 31, 105 Reykjavík.
Breki Ţór Birkisson, Bugđulćk 1 , 105 Reykjavík.
Emil Davíđsson, Otrateigi 44, 105 Reykjavík.
Freyja Ţöll Sigţórsdóttir, Laugateigur 46, 105 Reykjavík.
Gestur Andri Brodmann, Sundlaugavegur 22, 105 Reykjavík.
Hanna Guđný Hafsteinsdóttir, Austurbrún 39, 104 Reykjavík.
Hildur Ósk Sćvarsdóttir, Sćviđarsund 100, 104 Reykjavík.
Laufey Kristjánsdóttir, Otrateig 30, 105 Reykjavík.
Mirra Bjarnadóttir, Laugatreigur 42, 105 Reykjavík.
Svavar Dúi Ţórđarson, Bugđulćkur 20, 105 Reykjavík.
Tryggvi Bjarnason, Hjarđartún, 860 Hvolsvelli.

Sjómannadagur 3. júní kl. 11. Prestur Davíđ Ţór Jónsson.

Dóra Tómasdóttir, Laugarásvegur 21, 104 Reykjavík.
Friđţjófur Tumi Dađason, Rauđalćk 16, 105 Reykjavík.
Fróđi Rosatti, Laugateigur 56, 105 Reykjavík.
Sunna Mist Helgadóttir, Laugateigur 34, 105 Reykjavík.
Ţorvaldur Nói Klose, Laugateigur 32, 105 Reykjavík.
Ţórlaug Ţórhallsdóttir, Austurbrún 23, 104 Reykjavík.

Deila á Facebook Deila á Facebook