[ Fara í meginmál | Forsíđa | Veftré ]

Nýtt á mbl.is

Íţróttablogg

skak.is

Skák.is | 1.6.2018
Ný vefsíđa Skák.is! 
Skák.is Skák.is hefur fćrt sig um. Fariđ hefur vel um síđuna hér á Moggablogginu síđan 2007. Morgunblađiđ og ţá sérstaklega Baldur A. Kristinsson, sem hefur reynst ómetanleg hjálparhönd, fá miklar ţakkir fyrir. Til ađ komast inn á "nýju" Skák.is ţarf ađ velja… Meira

Stađa - Úrslit

Ísland
Önnur lönd
England C-deild
(Heimild: Íslenskar getraunir)

Stađan

    L U J T Mörk Stig
1. Plymouth 19 13 4 2 39:22 43
2. Ipswich 19 12 5 2 38:19 41
3. Sheffield Wed. 19 12 4 3 35:16 40
4. Peterborough 19 10 1 8 34:23 31
5. Bolton 18 9 4 5 21:15 31
6. Barnsley 18 9 3 6 23:15 30
7. Portsmouth 17 7 8 2 26:18 29
8. Derby 18 8 5 5 23:16 29
9. Lincoln 18 6 8 4 21:21 26
10. Port Vale 19 7 5 7 21:28 26
11. Exeter 19 7 4 8 31:29 25
12. Wycombe W. 19 7 4 8 25:24 25
13. Oxford United 19 6 6 7 25:21 24
14. Charlton 19 5 9 5 30:27 24
15. Bristol Rovers 19 6 6 7 30:33 24
16. Shrewsbury 19 6 5 8 17:21 23
17. Fleetwood 19 4 10 5 20:19 22
18. Cheltenham 18 6 4 8 15:21 22
19. Accrington St. 19 5 5 9 19:30 20
20. Cambridge U. 19 6 2 11 18:30 20
21. MK Dons 18 4 2 12 17:28 14
22. Burton 19 3 5 11 25:40 14
23. Morecambe 19 2 8 9 15:30 14
24. Forest Green 19 3 5 11 16:38 14

Úrslit

19.11. Lincoln 2:1 Morecambe
19.11. Oxford United 1:1 Forest Green
19.11. Port Vale 1:0 Charlton
19.11. Sheffield Wed. 1:0 Shrewsbury
19.11. Burton 2:2 Plymouth
19.11. Cambridge U. 0:1 Accrington St.
19.11. Cheltenham 1:0 Wycombe W.
19.11. Bristol Rovers 1:0 Peterborough
19.11. Barnsley 3:1 MK Dons
19.11. Fleetwood 1:2 Bolton
19.11. Exeter 0:2 Ipswich
18.11. Portsmouth 0:0 Derby
12.11. Morecambe 1:1 Portsmouth
12.11. Forest Green 0:2 Wycombe W.
12.11. Exeter 3:2 Peterborough
12.11. Cambridge U. 0:0 Bolton
12.11. Burton 3:3 Charlton
12.11. Shrewsbury 0:1 Barnsley
12.11. Oxford United 4:0 Port Vale
12.11. MK Dons 1:3 Derby
12.11. Lincoln 1:1 Plymouth
12.11. Bristol Rovers 2:2 Fleetwood
12.11. Accrington St. 0:1 Sheffield Wed.
12.11. Ipswich 1:1 Cheltenham
9.11. Shrewsbury 1:1 Oxford United
1.11. Oxford United 1:1 Fleetwood
1.11. Lincoln 1:1 Accrington St.
1.11. Wycombe W. 2:2 Port Vale
1.11. Morecambe 1:1 Derby
31.10. Plymouth 4:2 Exeter
29.10. Portsmouth 1:1 Shrewsbury
29.10. Bolton 1:3 Oxford United
29.10. Wycombe W. 1:1 Morecambe
29.10. Derby 4:2 Bristol Rovers
29.10. Fleetwood 3:0 Accrington St.
29.10. Peterborough 1:0 Cambridge U.
29.10. Port Vale 1:0 Lincoln
29.10. Barnsley 2:0 Forest Green
29.10. Sheffield Wed. 4:2 Burton
29.10. Cheltenham 0:0 MK Dons
29.10. Charlton 4:4 Ipswich
26.10. Sheffield Wed. 1:1 Bristol Rovers
25.10. Fleetwood 1:1 Forest Green
25.10. Wycombe W. 2:3 Cambridge U.
25.10. Portsmouth 1:1 Oxford United
25.10. Port Vale 2:3 Ipswich
25.10. Plymouth 2:1 Shrewsbury
25.10. Peterborough 3:1 Accrington St.
25.10. Barnsley 0:1 Lincoln
25.10. Bolton 2:1 Burton
25.10. Charlton 0:2 MK Dons
25.10. Cheltenham 1:0 Morecambe
25.10. Derby 0:0 Exeter
22.10. MK Dons 0:1 Wycombe W.
22.10. Accrington St. 2:3 Bolton
22.10. Bristol Rovers 2:2 Plymouth
22.10. Burton 1:0 Cheltenham
22.10. Shrewsbury 0:1 Charlton
22.10. Oxford United 1:2 Peterborough
22.10. Cambridge U. 0:1 Port Vale
22.10. Exeter 2:1 Fleetwood
22.10. Forest Green 0:1 Portsmouth
22.10. Morecambe 1:0 Barnsley
22.10. Lincoln 1:1 Sheffield Wed.
21.10. Ipswich 1:0 Derby
17.10. Charlton 3:0 Portsmouth
15.10. Accrington St. 0:3 Derby
15.10. Fleetwood 0:1 Shrewsbury
15.10. Ipswich 0:1 Lincoln
15.10. MK Dons 1:4 Plymouth
15.10. Port Vale 2:2 Forest Green
15.10. Wycombe W. 3:1 Peterborough
15.10. Bolton 0:0 Barnsley
15.10. Burton 1:1 Morecambe
15.10. Cambridge U. 0:2 Sheffield Wed.
15.10. Cheltenham 1:4 Bristol Rovers
15.10. Exeter 2:4 Oxford United
11.10. Charlton 4:2 Exeter
11.10. MK Dons 0:1 Bristol Rovers
11.10. Peterborough 4:1 Forest Green
8.10. Derby 1:2 Port Vale
8.10. Barnsley 0:2 Exeter
8.10. Bristol Rovers 2:1 Cambridge U.
8.10. Forest Green 1:0 Bolton
8.10. Peterborough 1:1 Burton
8.10. Sheffield Wed. 3:0 Cheltenham
8.10. Lincoln 0:0 Charlton
8.10. Shrewsbury 2:1 MK Dons
8.10. Oxford United 0:1 Wycombe W.
8.10. Morecambe 1:2 Ipswich
8.10. Portsmouth 1:1 Fleetwood
8.10. Plymouth 3:0 Accrington St.
4.10. Ipswich 3:0 Cambridge U.
4.10. Burton 0:1 Fleetwood
4.10. Cheltenham 1:0 Bolton
4.10. Plymouth 2:1 Sheffield Wed.
1.10. Exeter 2:2 Bristol Rovers
1.10. Accrington St. 3:1 Morecambe
1.10. Cheltenham 2:0 Shrewsbury
1.10. Charlton 1:1 Oxford United
1.10. Ipswich 3:2 Portsmouth
1.10. MK Dons 2:3 Peterborough
1.10. Port Vale 0:1 Sheffield Wed.
1.10. Wycombe W. 0:1 Plymouth
1.10. Fleetwood 0:1 Barnsley
1.10. Bolton 2:0 Lincoln
1.10. Burton 3:2 Forest Green
1.10. Cambridge U. 0:2 Derby
25.9. Plymouth 2:1 Ipswich
24.9. Morecambe 1:2 Cambridge U.
24.9. Shrewsbury 2:1 Burton
24.9. Lincoln MK Dons
24.9. Bristol Rovers 0:1 Accrington St.
24.9. Barnsley 3:1 Charlton
24.9. Peterborough 3:0 Port Vale
24.9. Sheffield Wed. 3:1 Wycombe W.
24.9. Portsmouth Bolton
24.9. Forest Green 0:4 Exeter
17.9. Exeter 0:2 Burton
17.9. Port Vale 2:1 Shrewsbury
17.9. Forest Green 1:2 Morecambe
17.9. Fleetwood 1:1 Charlton
17.9. Accrington St. 1:0 Cheltenham
17.9. Sheffield Wed. 2:2 Ipswich
17.9. Derby 2:1 Wycombe W.
17.9. Cambridge U. 0:3 Barnsley
17.9. Bolton 1:0 Peterborough
17.9. Portsmouth 2:2 Plymouth
17.9. Oxford United 1:2 MK Dons
17.9. Bristol Rovers 3:6 Lincoln
13.9. Burton 0:2 Portsmouth
13.9. Ipswich 2:0 Bristol Rovers
13.9. Lincoln 2:0 Derby
13.9. MK Dons 0:2 Bolton
13.9. Wycombe W. 1:0 Accrington St.
13.9. Peterborough 0:1 Fleetwood
13.9. Shrewsbury 3:2 Exeter
13.9. Morecambe 0:3 Sheffield Wed.
13.9. Plymouth 1:0 Oxford United
13.9. Barnsley 1:1 Port Vale
13.9. Cheltenham 2:1 Cambridge U.
13.9. Charlton 1:1 Forest Green
10.9. Barnsley Portsmouth
6.9. Forest Green 2:1 Accrington St.
3.9. Forest Green 0:2 Shrewsbury
3.9. Fleetwood 1:1 Wycombe W.
3.9. Exeter 1:0 MK Dons
3.9. Derby 2:3 Plymouth
3.9. Cambridge U. 2:0 Lincoln
3.9. Bristol Rovers 2:2 Morecambe
3.9. Accrington St. 0:2 Ipswich
3.9. Sheffield Wed. 0:2 Barnsley
3.9. Bolton 3:1 Charlton
3.9. Portsmouth 2:1 Peterborough
3.9. Port Vale 2:2 Cheltenham
3.9. Oxford United 2:1 Burton
27.8. Cheltenham 1:2 Oxford United
27.8. Accrington St. 0:0 Exeter
27.8. Bristol Rovers 1:1 Shrewsbury
27.8. Cambridge U. 4:3 Burton
27.8. Derby 2:1 Peterborough
27.8. Ipswich 2:2 Barnsley
27.8. Lincoln 2:2 Fleetwood
27.8. Sheffield Wed. 5:0 Forest Green
27.8. Port Vale 0:1 Portsmouth
27.8. Plymouth 2:0 Bolton
27.8. Morecambe 0:4 MK Dons
27.8. Wycombe W. 1:1 Charlton
20.8. MK Dons 1:1 Accrington St.
20.8. Forest Green 0:3 Plymouth
20.8. Charlton 1:1 Cambridge U.
20.8. Bolton 0:2 Sheffield Wed.
20.8. Burton 0:2 Port Vale
20.8. Portsmouth 3:1 Bristol Rovers
20.8. Exeter 0:1 Cheltenham
20.8. Barnsley 0:3 Wycombe W.
20.8. Shrewsbury 0:3 Ipswich
20.8. Fleetwood 0:0 Derby
20.8. Peterborough 4:0 Lincoln
20.8. Oxford United 1:1 Morecambe
16.8. Peterborough 2:0 Sheffield Wed.
16.8. Exeter 3:1 Wycombe W.
16.8. Portsmouth 4:1 Cambridge U.
16.8. Fleetwood 0:0 Cheltenham
16.8. Barnsley 3:0 Bristol Rovers
16.8. Shrewsbury 0:0 Derby
16.8. Bolton 1:0 Morecambe
16.8. Burton 0:1 Ipswich
16.8. Oxford United 1:2 Lincoln
16.8. MK Dons 2:1 Port Vale
16.8. Charlton 5:1 Plymouth
13.8. Derby 2:1 Barnsley
13.8. Accrington St. 4:4 Burton
13.8. Morecambe 1:1 Fleetwood
13.8. Cambridge U. 2:1 Exeter
13.8. Wycombe W. 1:2 Shrewsbury
13.8. Cheltenham 0:2 Portsmouth
13.8. Ipswich 3:0 MK Dons
13.8. Lincoln 1:1 Forest Green
13.8. Plymouth 2:0 Peterborough
13.8. Port Vale 0:0 Bolton
13.8. Sheffield Wed. 1:0 Charlton
13.8. Bristol Rovers 1:0 Oxford United
6.8. Charlton 1:0 Derby
6.8. Oxford United 1:0 Cambridge U.
6.8. Peterborough 3:0 Morecambe
6.8. Bolton 3:0 Wycombe W.
6.8. Shrewsbury 0:1 Accrington St.
6.8. Exeter 4:0 Port Vale
6.8. Fleetwood 2:1 Plymouth
6.8. Forest Green 1:2 Ipswich
6.8. MK Dons 0:1 Sheffield Wed.
6.8. Portsmouth 0:0 Lincoln
6.8. Barnsley 1:0 Cheltenham
6.8. Burton 0:4 Bristol Rovers
30.7. Plymouth 1:0 Barnsley
30.7. Morecambe 0:0 Shrewsbury
30.7. Lincoln 1:1 Exeter
30.7. Cheltenham 2:3 Peterborough
30.7. Port Vale 2:1 Fleetwood
30.7. Wycombe W. 3:0 Burton
30.7. Ipswich 1:1 Bolton
30.7. Derby 1:0 Oxford United
30.7. Accrington St. 2:2 Charlton
30.7. Cambridge U. 1:0 MK Dons
30.7. Bristol Rovers 1:2 Forest Green
30.7. Sheffield Wed. 3:3 Portsmouth

Nćstu leikir

2.12.2022 Ipswich   Fleetwood
2.12.2022 Charlton   Cheltenham
2.12.2022 Plymouth   Port Vale
2.12.2022 Bolton   Bristol Rovers
2.12.2022 Peterborough   Barnsley
2.12.2022 Morecambe   Exeter
3.12.2022 MK Dons   Burton
3.12.2022 Shrewsbury   Lincoln
3.12.2022 Derby   Sheffield Wed.
3.12.2022 Forest Green   Cambridge U.
3.12.2022 Accrington St.   Oxford United
4.12.2022 Wycombe W.   Portsmouth
10.12.2022 Shrewsbury   Bolton
10.12.2022 Ipswich   Peterborough
10.12.2022 Accrington St.   Portsmouth
10.12.2022 Burton   Derby
10.12.2022 Bristol Rovers   Port Vale
10.12.2022 MK Dons   Fleetwood
10.12.2022 Oxford United   Barnsley
10.12.2022 Cambridge U.   Plymouth
10.12.2022 Exeter   Sheffield Wed.
10.12.2022 Forest Green   Cheltenham
10.12.2022 Lincoln   Wycombe W.
10.12.2022 Morecambe   Charlton
17.12.2022 Barnsley   Burton
17.12.2022 Bolton   Exeter
17.12.2022 Charlton   Bristol Rovers
17.12.2022 Cheltenham   Lincoln
17.12.2022 Peterborough   Shrewsbury
17.12.2022 Portsmouth   MK Dons
17.12.2022 Sheffield Wed.   Oxford United
17.12.2022 Derby   Forest Green
17.12.2022 Fleetwood   Cambridge U.
17.12.2022 Plymouth   Morecambe
17.12.2022 Port Vale   Accrington St.
17.12.2022 Wycombe W.   Ipswich

Allir leikir

30.7.2022 Accrington St. 2 : 2 Charlton
30.7.2022 Ipswich 1 : 1 Bolton
30.7.2022 Lincoln 1 : 1 Exeter
30.7.2022 Morecambe 0 : 0 Shrewsbury
30.7.2022 Sheffield Wed. 3 : 3 Portsmouth
30.7.2022 Plymouth 1 : 0 Barnsley
30.7.2022 Wycombe W. 3 : 0 Burton
30.7.2022 Port Vale 2 : 1 Fleetwood
30.7.2022 Bristol Rovers 1 : 2 Forest Green
30.7.2022 Cambridge U. 1 : 0 MK Dons
30.7.2022 Cheltenham 2 : 3 Peterborough
30.7.2022 Derby 1 : 0 Oxford United
6.8.2022 Fleetwood 2 : 1 Plymouth
6.8.2022 Exeter 4 : 0 Port Vale
6.8.2022 Forest Green 1 : 2 Ipswich
6.8.2022 MK Dons 0 : 1 Sheffield Wed.
6.8.2022 Portsmouth 0 : 0 Lincoln
6.8.2022 Barnsley 1 : 0 Cheltenham
6.8.2022 Bolton 3 : 0 Wycombe W.
6.8.2022 Burton 0 : 4 Bristol Rovers
6.8.2022 Charlton 1 : 0 Derby
6.8.2022 Oxford United 1 : 0 Cambridge U.
6.8.2022 Peterborough 3 : 0 Morecambe
6.8.2022 Shrewsbury 0 : 1 Accrington St.
13.8.2022 Bristol Rovers 1 : 0 Oxford United
13.8.2022 Wycombe W. 1 : 2 Shrewsbury
13.8.2022 Morecambe 1 : 1 Fleetwood
13.8.2022 Cheltenham 0 : 2 Portsmouth
13.8.2022 Derby 2 : 1 Barnsley
13.8.2022 Ipswich 3 : 0 MK Dons
13.8.2022 Lincoln 1 : 1 Forest Green
13.8.2022 Accrington St. 4 : 4 Burton
13.8.2022 Cambridge U. 2 : 1 Exeter
13.8.2022 Plymouth 2 : 0 Peterborough
13.8.2022 Port Vale 0 : 0 Bolton
13.8.2022 Sheffield Wed. 1 : 0 Charlton
16.8.2022 MK Dons 2 : 1 Port Vale
16.8.2022 Charlton 5 : 1 Plymouth
16.8.2022 Shrewsbury 0 : 0 Derby
16.8.2022 Peterborough 2 : 0 Sheffield Wed.
16.8.2022 Exeter 3 : 1 Wycombe W.
16.8.2022 Fleetwood 0 : 0 Cheltenham
16.8.2022 Portsmouth 4 : 1 Cambridge U.
16.8.2022 Burton 0 : 1 Ipswich
16.8.2022 Bolton 1 : 0 Morecambe
16.8.2022 Barnsley 3 : 0 Bristol Rovers
16.8.2022 Oxford United 1 : 2 Lincoln
20.8.2022 Charlton 1 : 1 Cambridge U.
20.8.2022 Bolton 0 : 2 Sheffield Wed.
20.8.2022 Shrewsbury 0 : 3 Ipswich
20.8.2022 Portsmouth 3 : 1 Bristol Rovers
20.8.2022 Peterborough 4 : 0 Lincoln
20.8.2022 Oxford United 1 : 1 Morecambe
20.8.2022 MK Dons 1 : 1 Accrington St.
20.8.2022 Forest Green 0 : 3 Plymouth
20.8.2022 Fleetwood 0 : 0 Derby
20.8.2022 Barnsley 0 : 3 Wycombe W.
20.8.2022 Exeter 0 : 1 Cheltenham
20.8.2022 Burton 0 : 2 Port Vale
27.8.2022 Derby 2 : 1 Peterborough
27.8.2022 Wycombe W. 1 : 1 Charlton
27.8.2022 Lincoln 2 : 2 Fleetwood
27.8.2022 Morecambe 0 : 4 MK Dons
27.8.2022 Bristol Rovers 1 : 1 Shrewsbury
27.8.2022 Ipswich 2 : 2 Barnsley
27.8.2022 Plymouth 2 : 0 Bolton
27.8.2022 Port Vale 0 : 1 Portsmouth
27.8.2022 Sheffield Wed. 5 : 0 Forest Green
27.8.2022 Accrington St. 0 : 0 Exeter
27.8.2022 Cambridge U. 4 : 3 Burton
27.8.2022 Cheltenham 1 : 2 Oxford United
3.9.2022 Oxford United 2 : 1 Burton
3.9.2022 Portsmouth 2 : 1 Peterborough
3.9.2022 Accrington St. 0 : 2 Ipswich
3.9.2022 Bolton 3 : 1 Charlton
3.9.2022 Bristol Rovers 2 : 2 Morecambe
3.9.2022 Cambridge U. 2 : 0 Lincoln
3.9.2022 Derby 2 : 3 Plymouth
3.9.2022 Exeter 1 : 0 MK Dons
3.9.2022 Fleetwood 1 : 1 Wycombe W.
3.9.2022 Forest Green 0 : 2 Shrewsbury
3.9.2022 Port Vale 2 : 2 Cheltenham
3.9.2022 Sheffield Wed. 0 : 2 Barnsley
6.9.2022 Forest Green 2 : 1 Accrington St.
10.9.2022 Barnsley : Portsmouth
13.9.2022 Burton 0 : 2 Portsmouth
13.9.2022 MK Dons 0 : 2 Bolton
13.9.2022 Wycombe W. 1 : 0 Accrington St.
13.9.2022 Shrewsbury 3 : 2 Exeter
13.9.2022 Ipswich 2 : 0 Bristol Rovers
13.9.2022 Lincoln 2 : 0 Derby
13.9.2022 Barnsley 1 : 1 Port Vale
13.9.2022 Plymouth 1 : 0 Oxford United
13.9.2022 Morecambe 0 : 3 Sheffield Wed.
13.9.2022 Cheltenham 2 : 1 Cambridge U.
13.9.2022 Peterborough 0 : 1 Fleetwood
13.9.2022 Charlton 1 : 1 Forest Green
17.9.2022 Forest Green 1 : 2 Morecambe
17.9.2022 Exeter 0 : 2 Burton
17.9.2022 Cambridge U. 0 : 3 Barnsley
17.9.2022 Oxford United 1 : 2 MK Dons
17.9.2022 Bristol Rovers 3 : 6 Lincoln
17.9.2022 Port Vale 2 : 1 Shrewsbury
17.9.2022 Fleetwood 1 : 1 Charlton
17.9.2022 Sheffield Wed. 2 : 2 Ipswich
17.9.2022 Bolton 1 : 0 Peterborough
17.9.2022 Accrington St. 1 : 0 Cheltenham
17.9.2022 Derby 2 : 1 Wycombe W.
17.9.2022 Portsmouth 2 : 2 Plymouth
24.9.2022 Forest Green 0 : 4 Exeter
24.9.2022 Bristol Rovers 0 : 1 Accrington St.
24.9.2022 Shrewsbury 2 : 1 Burton
24.9.2022 Sheffield Wed. 3 : 1 Wycombe W.
24.9.2022 Portsmouth : Bolton
24.9.2022 Peterborough 3 : 0 Port Vale
24.9.2022 Morecambe 1 : 2 Cambridge U.
24.9.2022 Lincoln : MK Dons
24.9.2022 Barnsley 3 : 1 Charlton
25.9.2022 Plymouth 2 : 1 Ipswich
1.10.2022 Exeter 2 : 2 Bristol Rovers
1.10.2022 Charlton 1 : 1 Oxford United
1.10.2022 Cambridge U. 0 : 2 Derby
1.10.2022 MK Dons 2 : 3 Peterborough
1.10.2022 Burton 3 : 2 Forest Green
1.10.2022 Ipswich 3 : 2 Portsmouth
1.10.2022 Bolton 2 : 0 Lincoln
1.10.2022 Fleetwood 0 : 1 Barnsley
1.10.2022 Accrington St. 3 : 1 Morecambe
1.10.2022 Cheltenham 2 : 0 Shrewsbury
1.10.2022 Wycombe W. 0 : 1 Plymouth
1.10.2022 Port Vale 0 : 1 Sheffield Wed.
4.10.2022 Burton 0 : 1 Fleetwood
4.10.2022 Cheltenham 1 : 0 Bolton
4.10.2022 Plymouth 2 : 1 Sheffield Wed.
4.10.2022 Ipswich 3 : 0 Cambridge U.
8.10.2022 Bristol Rovers 2 : 1 Cambridge U.
8.10.2022 Barnsley 0 : 2 Exeter
8.10.2022 Derby 1 : 2 Port Vale
8.10.2022 Forest Green 1 : 0 Bolton
8.10.2022 Sheffield Wed. 3 : 0 Cheltenham
8.10.2022 Portsmouth 1 : 1 Fleetwood
8.10.2022 Plymouth 3 : 0 Accrington St.
8.10.2022 Peterborough 1 : 1 Burton
8.10.2022 Oxford United 0 : 1 Wycombe W.
8.10.2022 Morecambe 1 : 2 Ipswich
8.10.2022 Lincoln 0 : 0 Charlton
8.10.2022 Shrewsbury 2 : 1 MK Dons
11.10.2022 Charlton 4 : 2 Exeter
11.10.2022 MK Dons 0 : 1 Bristol Rovers
11.10.2022 Peterborough 4 : 1 Forest Green
15.10.2022 Cheltenham 1 : 4 Bristol Rovers
15.10.2022 Burton 1 : 1 Morecambe
15.10.2022 Ipswich 0 : 1 Lincoln
15.10.2022 Fleetwood 0 : 1 Shrewsbury
15.10.2022 Port Vale 2 : 2 Forest Green
15.10.2022 Bolton 0 : 0 Barnsley
15.10.2022 Exeter 2 : 4 Oxford United
15.10.2022 Cambridge U. 0 : 2 Sheffield Wed.
15.10.2022 Wycombe W. 3 : 1 Peterborough
15.10.2022 Accrington St. 0 : 3 Derby
15.10.2022 MK Dons 1 : 4 Plymouth
17.10.2022 Charlton 3 : 0 Portsmouth
21.10.2022 Ipswich 1 : 0 Derby
22.10.2022 Lincoln 1 : 1 Sheffield Wed.
22.10.2022 MK Dons 0 : 1 Wycombe W.
22.10.2022 Morecambe 1 : 0 Barnsley
22.10.2022 Forest Green 0 : 1 Portsmouth
22.10.2022 Exeter 2 : 1 Fleetwood
22.10.2022 Cambridge U. 0 : 1 Port Vale
22.10.2022 Burton 1 : 0 Cheltenham
22.10.2022 Bristol Rovers 2 : 2 Plymouth
22.10.2022 Accrington St. 2 : 3 Bolton
22.10.2022 Oxford United 1 : 2 Peterborough
22.10.2022 Shrewsbury 0 : 1 Charlton
25.10.2022 Charlton 0 : 2 MK Dons
25.10.2022 Fleetwood 1 : 1 Forest Green
25.10.2022 Port Vale 2 : 3 Ipswich
25.10.2022 Derby 0 : 0 Exeter
25.10.2022 Plymouth 2 : 1 Shrewsbury
25.10.2022 Peterborough 3 : 1 Accrington St.
25.10.2022 Cheltenham 1 : 0 Morecambe
25.10.2022 Wycombe W. 2 : 3 Cambridge U.
25.10.2022 Barnsley 0 : 1 Lincoln
25.10.2022 Bolton 2 : 1 Burton
25.10.2022 Portsmouth 1 : 1 Oxford United
26.10.2022 Sheffield Wed. 1 : 1 Bristol Rovers
29.10.2022 Portsmouth 1 : 1 Shrewsbury
29.10.2022 Wycombe W. 1 : 1 Morecambe
29.10.2022 Sheffield Wed. 4 : 2 Burton
29.10.2022 Barnsley 2 : 0 Forest Green
29.10.2022 Bolton 1 : 3 Oxford United
29.10.2022 Charlton 4 : 4 Ipswich
29.10.2022 Cheltenham 0 : 0 MK Dons
29.10.2022 Derby 4 : 2 Bristol Rovers
29.10.2022 Fleetwood 3 : 0 Accrington St.
29.10.2022 Peterborough 1 : 0 Cambridge U.
29.10.2022 Port Vale 1 : 0 Lincoln
31.10.2022 Plymouth 4 : 2 Exeter
1.11.2022 Lincoln 1 : 1 Accrington St.
1.11.2022 Oxford United 1 : 1 Fleetwood
1.11.2022 Wycombe W. 2 : 2 Port Vale
1.11.2022 Morecambe 1 : 1 Derby
9.11.2022 Shrewsbury 1 : 1 Oxford United
12.11.2022 Oxford United 4 : 0 Port Vale
12.11.2022 Forest Green 0 : 2 Wycombe W.
12.11.2022 Morecambe 1 : 1 Portsmouth
12.11.2022 MK Dons 1 : 3 Derby
12.11.2022 Lincoln 1 : 1 Plymouth
12.11.2022 Ipswich 1 : 1 Cheltenham
12.11.2022 Shrewsbury 0 : 1 Barnsley
12.11.2022 Accrington St. 0 : 1 Sheffield Wed.
12.11.2022 Bristol Rovers 2 : 2 Fleetwood
12.11.2022 Exeter 3 : 2 Peterborough
12.11.2022 Cambridge U. 0 : 0 Bolton
12.11.2022 Burton 3 : 3 Charlton
18.11.2022 Portsmouth 0 : 0 Derby
19.11.2022 Exeter 0 : 2 Ipswich
19.11.2022 Port Vale 1 : 0 Charlton
19.11.2022 Oxford United 1 : 1 Forest Green
19.11.2022 Lincoln 2 : 1 Morecambe
19.11.2022 Barnsley 3 : 1 MK Dons
19.11.2022 Bristol Rovers 1 : 0 Peterborough
19.11.2022 Burton 2 : 2 Plymouth
19.11.2022 Cambridge U. 0 : 1 Accrington St.
19.11.2022 Sheffield Wed. 1 : 0 Shrewsbury
19.11.2022 Cheltenham 1 : 0 Wycombe W.
19.11.2022 Fleetwood 1 : 2 Bolton
2.12.2022 Ipswich : Fleetwood
2.12.2022 Plymouth : Port Vale
2.12.2022 Bolton : Bristol Rovers
2.12.2022 Charlton : Cheltenham
2.12.2022 Morecambe : Exeter
2.12.2022 Peterborough : Barnsley
3.12.2022 MK Dons : Burton
3.12.2022 Shrewsbury : Lincoln
3.12.2022 Derby : Sheffield Wed.
3.12.2022 Forest Green : Cambridge U.
3.12.2022 Accrington St. : Oxford United
4.12.2022 Wycombe W. : Portsmouth
10.12.2022 Ipswich : Peterborough
10.12.2022 Shrewsbury : Bolton
10.12.2022 Lincoln : Wycombe W.
10.12.2022 Morecambe : Charlton
10.12.2022 Forest Green : Cheltenham
10.12.2022 Exeter : Sheffield Wed.
10.12.2022 Cambridge U. : Plymouth
10.12.2022 Oxford United : Barnsley
10.12.2022 MK Dons : Fleetwood
10.12.2022 Bristol Rovers : Port Vale
10.12.2022 Burton : Derby
10.12.2022 Accrington St. : Portsmouth
17.12.2022 Peterborough : Shrewsbury
17.12.2022 Barnsley : Burton
17.12.2022 Charlton : Bristol Rovers
17.12.2022 Derby : Forest Green
17.12.2022 Fleetwood : Cambridge U.
17.12.2022 Plymouth : Morecambe
17.12.2022 Port Vale : Accrington St.
17.12.2022 Wycombe W. : Ipswich
17.12.2022 Bolton : Exeter
17.12.2022 Cheltenham : Lincoln
17.12.2022 Portsmouth : MK Dons
17.12.2022 Sheffield Wed. : Oxford United
26.12.2022 Cheltenham : Plymouth
26.12.2022 Wycombe W. : Bristol Rovers
26.12.2022 Fleetwood : Sheffield Wed.
26.12.2022 Exeter : Portsmouth
26.12.2022 Ipswich : Oxford United
26.12.2022 Cambridge U. : Shrewsbury
26.12.2022 Accrington St. : Barnsley
26.12.2022 MK Dons : Forest Green
26.12.2022 Charlton : Peterborough
26.12.2022 Burton : Lincoln
26.12.2022 Port Vale : Morecambe
27.12.2022 Bolton : Derby
29.12.2022 Forest Green : Burton
29.12.2022 Plymouth : Wycombe W.
29.12.2022 Peterborough : MK Dons
29.12.2022 Portsmouth : Ipswich
29.12.2022 Barnsley : Fleetwood
29.12.2022 Bristol Rovers : Exeter
29.12.2022 Morecambe : Accrington St.
29.12.2022 Oxford United : Charlton
29.12.2022 Sheffield Wed. : Port Vale
29.12.2022 Shrewsbury : Cheltenham
30.12.2022 Lincoln : Bolton
30.12.2022 Derby : Cambridge U.
1.1.2023 Plymouth : MK Dons
1.1.2023 Shrewsbury : Fleetwood
1.1.2023 Oxford United : Exeter
1.1.2023 Morecambe : Burton
1.1.2023 Forest Green : Port Vale
1.1.2023 Bristol Rovers : Cheltenham
1.1.2023 Portsmouth : Charlton
1.1.2023 Peterborough : Wycombe W.
2.1.2023 Sheffield Wed. : Cambridge U.
2.1.2023 Lincoln : Ipswich
2.1.2023 Derby : Accrington St.
2.1.2023 Barnsley : Bolton
7.1.2023 MK Dons : Shrewsbury
7.1.2023 Cambridge U. : Bristol Rovers
7.1.2023 Port Vale : Derby
7.1.2023 Cheltenham : Sheffield Wed.
7.1.2023 Wycombe W. : Oxford United
7.1.2023 Charlton : Lincoln
7.1.2023 Exeter : Barnsley
7.1.2023 Accrington St. : Plymouth
7.1.2023 Fleetwood : Portsmouth
7.1.2023 Bolton : Forest Green
7.1.2023 Ipswich : Morecambe
7.1.2023 Burton : Peterborough
14.1.2023 Cambridge U. : Morecambe
14.1.2023 Accrington St. : Bristol Rovers
14.1.2023 Burton : Shrewsbury
14.1.2023 Cheltenham : Derby
14.1.2023 MK Dons : Lincoln
14.1.2023 Port Vale : Peterborough
14.1.2023 Bolton : Portsmouth
14.1.2023 Ipswich : Plymouth
14.1.2023 Charlton : Barnsley
14.1.2023 Exeter : Forest Green
14.1.2023 Fleetwood : Oxford United
14.1.2023 Wycombe W. : Sheffield Wed.
21.1.2023 Barnsley : Accrington St.
21.1.2023 Shrewsbury : Cambridge U.
21.1.2023 Lincoln : Burton
21.1.2023 Derby : Bolton
21.1.2023 Portsmouth : Exeter
21.1.2023 Bristol Rovers : Wycombe W.
21.1.2023 Morecambe : Port Vale
21.1.2023 Peterborough : Charlton
21.1.2023 Sheffield Wed. : Fleetwood
21.1.2023 Plymouth : Cheltenham
21.1.2023 Oxford United : Ipswich
21.1.2023 Forest Green : MK Dons
28.1.2023 Peterborough : Portsmouth
28.1.2023 Charlton : Bolton
28.1.2023 Burton : Oxford United
28.1.2023 Barnsley : Sheffield Wed.
28.1.2023 Plymouth : Derby
28.1.2023 Cheltenham : Port Vale
28.1.2023 Ipswich : Accrington St.
28.1.2023 MK Dons : Exeter
28.1.2023 Morecambe : Bristol Rovers
28.1.2023 Lincoln : Cambridge U.
28.1.2023 Shrewsbury : Forest Green
28.1.2023 Wycombe W. : Fleetwood
4.2.2023 Forest Green : Peterborough
4.2.2023 Portsmouth : Barnsley
4.2.2023 Bolton : Cheltenham
4.2.2023 Bristol Rovers : MK Dons
4.2.2023 Derby : Morecambe
4.2.2023 Exeter : Charlton
4.2.2023 Fleetwood : Burton
4.2.2023 Accrington St. : Lincoln
4.2.2023 Oxford United : Shrewsbury
4.2.2023 Port Vale : Wycombe W.
4.2.2023 Sheffield Wed. : Plymouth
4.2.2023 Cambridge U. : Ipswich
11.2.2023 Charlton : Fleetwood
11.2.2023 Cheltenham : Accrington St.
11.2.2023 Ipswich : Sheffield Wed.
11.2.2023 Lincoln : Bristol Rovers
11.2.2023 MK Dons : Oxford United
11.2.2023 Wycombe W. : Derby
11.2.2023 Morecambe : Forest Green
11.2.2023 Peterborough : Bolton
11.2.2023 Plymouth : Portsmouth
11.2.2023 Shrewsbury : Port Vale
11.2.2023 Barnsley : Cambridge U.
11.2.2023 Burton : Exeter
14.2.2023 Exeter : Shrewsbury
14.2.2023 Oxford United : Plymouth
14.2.2023 Sheffield Wed. : Morecambe
14.2.2023 Forest Green : Charlton
14.2.2023 Fleetwood : Peterborough
14.2.2023 Port Vale : Barnsley
14.2.2023 Accrington St. : Wycombe W.
14.2.2023 Portsmouth : Burton
14.2.2023 Bristol Rovers : Ipswich
14.2.2023 Bolton : MK Dons
14.2.2023 Cambridge U. : Cheltenham
14.2.2023 Derby : Lincoln
18.2.2023 Ipswich : Forest Green
18.2.2023 Accrington St. : Shrewsbury
18.2.2023 Bristol Rovers : Burton
18.2.2023 Plymouth : Fleetwood
18.2.2023 Port Vale : Exeter
18.2.2023 Wycombe W. : Bolton
18.2.2023 Cambridge U. : Oxford United
18.2.2023 Sheffield Wed. : MK Dons
18.2.2023 Morecambe : Peterborough
18.2.2023 Cheltenham : Barnsley
18.2.2023 Lincoln : Portsmouth
18.2.2023 Derby : Charlton
25.2.2023 Oxford United : Bristol Rovers
25.2.2023 Charlton : Sheffield Wed.
25.2.2023 Exeter : Cambridge U.
25.2.2023 Fleetwood : Morecambe
25.2.2023 Shrewsbury : Wycombe W.
25.2.2023 Portsmouth : Cheltenham
25.2.2023 Peterborough : Plymouth
25.2.2023 MK Dons : Ipswich
25.2.2023 Forest Green : Lincoln
25.2.2023 Burton : Accrington St.
25.2.2023 Bolton : Port Vale
25.2.2023 Barnsley : Derby
28.2.2023 Derby : Cheltenham
4.3.2023 Morecambe : Bolton
4.3.2023 Port Vale : MK Dons
4.3.2023 Cheltenham : Fleetwood
4.3.2023 Derby : Shrewsbury
4.3.2023 Ipswich : Burton
4.3.2023 Plymouth : Charlton
4.3.2023 Accrington St. : Forest Green
4.3.2023 Bristol Rovers : Barnsley
4.3.2023 Cambridge U. : Portsmouth
4.3.2023 Lincoln : Oxford United
4.3.2023 Wycombe W. : Exeter
4.3.2023 Sheffield Wed. : Peterborough
11.3.2023 Burton : Wycombe W.
11.3.2023 Bolton : Ipswich
11.3.2023 Barnsley : Plymouth
11.3.2023 MK Dons : Cambridge U.
11.3.2023 Charlton : Accrington St.
11.3.2023 Peterborough : Cheltenham
11.3.2023 Forest Green : Bristol Rovers
11.3.2023 Exeter : Lincoln
11.3.2023 Oxford United : Derby
11.3.2023 Shrewsbury : Morecambe
11.3.2023 Portsmouth : Sheffield Wed.
11.3.2023 Fleetwood : Port Vale
17.3.2023 Sheffield Wed. : Bolton
18.3.2023 Port Vale : Burton
18.3.2023 Bristol Rovers : Portsmouth
18.3.2023 Cambridge U. : Charlton
18.3.2023 Cheltenham : Exeter
18.3.2023 Lincoln : Peterborough
18.3.2023 Morecambe : Oxford United
18.3.2023 Wycombe W. : Barnsley
18.3.2023 Plymouth : Forest Green
18.3.2023 Derby : Fleetwood
18.3.2023 Accrington St. : MK Dons
18.3.2023 Ipswich : Shrewsbury
25.3.2023 Oxford United : Cheltenham
25.3.2023 Peterborough : Derby
25.3.2023 Barnsley : Ipswich
25.3.2023 Charlton : Wycombe W.
25.3.2023 Shrewsbury : Bristol Rovers
25.3.2023 Portsmouth : Port Vale
25.3.2023 Bolton : Plymouth
25.3.2023 Burton : Cambridge U.
25.3.2023 Exeter : Accrington St.
25.3.2023 Fleetwood : Lincoln
25.3.2023 Forest Green : Sheffield Wed.
25.3.2023 MK Dons : Morecambe
1.4.2023 Barnsley : Morecambe
1.4.2023 Sheffield Wed. : Lincoln
1.4.2023 Cheltenham : Burton
1.4.2023 Portsmouth : Forest Green
1.4.2023 Port Vale : Cambridge U.
1.4.2023 Plymouth : Bristol Rovers
1.4.2023 Derby : Ipswich
1.4.2023 Charlton : Shrewsbury
1.4.2023 Peterborough : Oxford United
1.4.2023 Wycombe W. : MK Dons
1.4.2023 Bolton : Accrington St.
1.4.2023 Fleetwood : Exeter
7.4.2023 Ipswich : Wycombe W.
7.4.2023 Lincoln : Cheltenham
7.4.2023 Forest Green : Derby
7.4.2023 Shrewsbury : Peterborough
7.4.2023 Oxford United : Sheffield Wed.
7.4.2023 Morecambe : Plymouth
7.4.2023 MK Dons : Portsmouth
7.4.2023 Exeter : Bolton
7.4.2023 Cambridge U. : Fleetwood
7.4.2023 Burton : Barnsley
7.4.2023 Bristol Rovers : Charlton
7.4.2023 Accrington St. : Port Vale
10.4.2023 Barnsley : Shrewsbury
10.4.2023 Port Vale : Oxford United
10.4.2023 Plymouth : Lincoln
10.4.2023 Cheltenham : Ipswich
10.4.2023 Bolton : Cambridge U.
10.4.2023 Portsmouth : Morecambe
10.4.2023 Sheffield Wed. : Accrington St.
10.4.2023 Peterborough : Exeter
10.4.2023 Wycombe W. : Forest Green
10.4.2023 Charlton : Burton
10.4.2023 Derby : MK Dons
10.4.2023 Fleetwood : Bristol Rovers
15.4.2023 Exeter : Plymouth
15.4.2023 Burton : Sheffield Wed.
15.4.2023 Lincoln : Port Vale
15.4.2023 Shrewsbury : Portsmouth
15.4.2023 MK Dons : Cheltenham
15.4.2023 Bristol Rovers : Derby
15.4.2023 Forest Green : Barnsley
15.4.2023 Cambridge U. : Peterborough
15.4.2023 Accrington St. : Fleetwood
15.4.2023 Ipswich : Charlton
15.4.2023 Morecambe : Wycombe W.
15.4.2023 Oxford United : Bolton
18.4.2023 Oxford United : Portsmouth
18.4.2023 Bristol Rovers : Sheffield Wed.
18.4.2023 Burton : Bolton
18.4.2023 Cambridge U. : Wycombe W.
18.4.2023 Exeter : Derby
18.4.2023 Forest Green : Fleetwood
18.4.2023 Ipswich : Port Vale
18.4.2023 Lincoln : Barnsley
18.4.2023 MK Dons : Charlton
18.4.2023 Morecambe : Cheltenham
18.4.2023 Accrington St. : Peterborough
18.4.2023 Shrewsbury : Plymouth
22.4.2023 Derby : Burton
22.4.2023 Fleetwood : MK Dons
22.4.2023 Port Vale : Bristol Rovers
22.4.2023 Cheltenham : Forest Green
22.4.2023 Charlton : Morecambe
22.4.2023 Bolton : Shrewsbury
22.4.2023 Barnsley : Oxford United
22.4.2023 Sheffield Wed. : Exeter
22.4.2023 Portsmouth : Accrington St.
22.4.2023 Plymouth : Cambridge U.
22.4.2023 Wycombe W. : Lincoln
22.4.2023 Peterborough : Ipswich
29.4.2023 Forest Green : Oxford United
29.4.2023 Shrewsbury : Sheffield Wed.
29.4.2023 Plymouth : Burton
29.4.2023 Peterborough : Bristol Rovers
29.4.2023 Morecambe : Lincoln
29.4.2023 Ipswich : Exeter
29.4.2023 MK Dons : Barnsley
29.4.2023 Derby : Portsmouth
29.4.2023 Charlton : Port Vale
29.4.2023 Bolton : Fleetwood
29.4.2023 Accrington St. : Cambridge U.
29.4.2023 Wycombe W. : Cheltenham
6.5.2023 Oxford United : Accrington St.
6.5.2023 Port Vale : Plymouth
6.5.2023 Barnsley : Peterborough
6.5.2023 Cheltenham : Charlton
6.5.2023 Exeter : Morecambe
6.5.2023 Fleetwood : Ipswich
6.5.2023 Lincoln : Shrewsbury
6.5.2023 Sheffield Wed. : Derby
6.5.2023 Portsmouth : Wycombe W.
6.5.2023 Bristol Rovers : Bolton
6.5.2023 Cambridge U. : Forest Green
6.5.2023 Burton : MK Dons