[ Fara í meginmál | Forsíđa | Veftré ]

Nýtt á mbl.is

Íţróttablogg

skak.is

Skák.is | 1.6.2018
Ný vefsíđa Skák.is! 
Skák.is Skák.is hefur fćrt sig um. Fariđ hefur vel um síđuna hér á Moggablogginu síđan 2007. Morgunblađiđ og ţá sérstaklega Baldur A. Kristinsson, sem hefur reynst ómetanleg hjálparhönd, fá miklar ţakkir fyrir. Til ađ komast inn á "nýju" Skák.is ţarf ađ velja… Meira

Stađa - Úrslit

Ísland
Önnur lönd
Holland
(Heimild: Íslenskar getraunir)

Stađan

    L U J T Mörk Stig
1. Feyenoord 14 10 3 1 35:13 33
2. Ajax 14 9 3 2 44:17 30
3. PSV Eindhoven 14 10 0 4 42:20 30
4. AZ Alkmaar 14 9 2 3 25:16 29
5. Twente 14 8 3 3 24:9 27
6. Sparta Rotterdam 14 7 3 4 25:16 24
7. Utrecht 14 7 3 4 23:21 24
8. Heerenveen 14 6 5 3 16:13 23
9. NEC Nijmegen 14 3 8 3 19:16 17
10. RKC Waalwijk 14 4 5 5 25:28 17
11. Go Ahead Eagles 14 3 6 5 21:24 15
12. Fortuna Sittard 14 4 3 7 18:25 15
13. Vitesse 14 3 4 7 17:30 13
14. Excelsior 14 4 1 9 16:37 13
15. Groningen 14 3 3 8 17:29 12
16. Emmen 14 2 5 7 13:27 11
17. Cambuur 14 2 2 10 9:22 8
18. Volendam 14 1 3 10 13:39 6

Úrslit

13.11. Go Ahead Eagles 2:2 Vitesse
13.11. Feyenoord 5:1 Excelsior
13.11. Groningen 2:3 Fortuna Sittard
13.11. Heerenveen 2:1 Cambuur
13.11. NEC Nijmegen 6:1 RKC Waalwijk
12.11. PSV Eindhoven 0:1 AZ Alkmaar
12.11. Emmen 3:3 Ajax
12.11. Volendam 0:4 Utrecht
11.11. Sparta Rotterdam 1:1 Twente
10.11. Feyenoord 1:0 Cambuur
9.11. Ajax 2:2 Vitesse
6.11. RKC Waalwijk 3:1 AZ Alkmaar
6.11. Ajax 1:2 PSV Eindhoven
6.11. Twente 1:1 Go Ahead Eagles
6.11. Volendam 0:2 Feyenoord
6.11. Utrecht 2:1 Groningen
5.11. Excelsior 0:1 Heerenveen
5.11. Fortuna Sittard 0:1 Emmen
5.11. Vitesse 0:4 Sparta Rotterdam
4.11. Cambuur 0:1 NEC Nijmegen
30.10. AZ Alkmaar 2:1 Volendam
30.10. PSV Eindhoven 3:0 NEC Nijmegen
30.10. Twente 3:0 RKC Waalwijk
30.10. Emmen 0:0 Groningen
29.10. Go Ahead Eagles 3:1 Excelsior
29.10. Sparta Rotterdam 3:1 Fortuna Sittard
29.10. Heerenveen 1:2 Utrecht
23.10. Volendam 1:3 Heerenveen
23.10. Utrecht 3:1 Sparta Rotterdam
23.10. Groningen 4:2 PSV Eindhoven
23.10. Cambuur 0:1 Twente
23.10. NEC Nijmegen 3:3 Go Ahead Eagles
23.10. Excelsior 2:1 AZ Alkmaar
22.10. Vitesse 2:1 Emmen
22.10. RKC Waalwijk 1:4 Ajax
22.10. Feyenoord 1:1 Fortuna Sittard
16.10. Ajax 7:1 Excelsior
16.10. AZ Alkmaar 1:3 Feyenoord
16.10. Twente 3:0 Groningen
16.10. PSV Eindhoven 6:1 Utrecht
16.10. Sparta Rotterdam 2:0 NEC Nijmegen
15.10. Cambuur 0:3 Vitesse
15.10. Go Ahead Eagles 1:1 Heerenveen
15.10. Fortuna Sittard 0:0 RKC Waalwijk
14.10. Emmen 1:1 Volendam
9.10. Vitesse 1:2 Fortuna Sittard
9.10. Heerenveen 0:1 PSV Eindhoven
9.10. Utrecht 1:2 AZ Alkmaar
9.10. Feyenoord 2:0 Twente
9.10. Go Ahead Eagles 0:0 Cambuur
8.10. NEC Nijmegen 1:1 Excelsior
8.10. Sparta Rotterdam 3:1 Emmen
8.10. Volendam 2:4 Ajax
7.10. Groningen 2:3 RKC Waalwijk
2.10. Emmen 0:0 Heerenveen
2.10. RKC Waalwijk 2:2 Sparta Rotterdam
2.10. Excelsior 0:1 Utrecht
2.10. NEC Nijmegen 1:1 Feyenoord
2.10. Fortuna Sittard 2:0 Volendam
1.10. Twente 3:0 Vitesse
1.10. Ajax 1:1 Go Ahead Eagles
1.10. Groningen 1:4 AZ Alkmaar
1.10. Cambuur 3:0 PSV Eindhoven
18.9. AZ Alkmaar 2:1 Ajax
18.9. Heerenveen 2:1 Twente
18.9. PSV Eindhoven 4:3 Feyenoord
18.9. Go Ahead Eagles 2:0 Emmen
17.9. Fortuna Sittard 1:0 Excelsior
17.9. RKC Waalwijk 5:1 Cambuur
17.9. Vitesse 1:1 Volendam
17.9. Sparta Rotterdam 2:1 Groningen
16.9. Utrecht 0:0 NEC Nijmegen
11.9. Feyenoord 3:0 Sparta Rotterdam
11.9. AZ Alkmaar 1:1 Twente
11.9. PSV Eindhoven 1:0 RKC Waalwijk
11.9. Cambuur 0:1 Groningen
11.9. Utrecht 1:0 Vitesse
10.9. Excelsior 2:1 Emmen
10.9. Ajax 5:0 Heerenveen
10.9. NEC Nijmegen 1:1 Fortuna Sittard
9.9. Volendam 2:3 Go Ahead Eagles
4.9. Groningen 0:1 Vitesse
4.9. Emmen 0:3 AZ Alkmaar
4.9. Heerenveen 0:0 NEC Nijmegen
4.9. RKC Waalwijk 5:2 Excelsior
3.9. Go Ahead Eagles 3:4 Feyenoord
3.9. Sparta Rotterdam 4:0 Volendam
3.9. Twente 2:1 PSV Eindhoven
3.9. Ajax 4:0 Cambuur
2.9. Fortuna Sittard 3:4 Utrecht
1.9. AZ Alkmaar 1:1 NEC Nijmegen
31.8. Twente 4:0 Excelsior
31.8. PSV Eindhoven 7:1 Volendam
28.8. Cambuur 0:1 AZ Alkmaar
28.8. Excelsior 1:6 PSV Eindhoven
28.8. Volendam 1:0 Twente
28.8. Utrecht 0:2 Ajax
27.8. Heerenveen 2:1 Fortuna Sittard
27.8. Feyenoord 4:0 Emmen
27.8. Vitesse 2:2 RKC Waalwijk
27.8. Go Ahead Eagles 0:1 Sparta Rotterdam
26.8. NEC Nijmegen 1:1 Groningen
21.8. RKC Waalwijk 0:1 Feyenoord
21.8. Sparta Rotterdam 0:1 Ajax
21.8. Groningen 1:0 Go Ahead Eagles
20.8. Emmen 3:2 Utrecht
20.8. Fortuna Sittard 1:4 Cambuur
20.8. Vitesse 0:4 Heerenveen
14.8. Sparta Rotterdam 2:3 AZ Alkmaar
14.8. Twente 3:0 Fortuna Sittard
14.8. Ajax 6:1 Groningen
14.8. Volendam 1:4 NEC Nijmegen
13.8. Feyenoord 0:0 Heerenveen
13.8. Utrecht 0:0 Cambuur
13.8. Emmen 1:1 RKC Waalwijk
13.8. Go Ahead Eagles 2:5 PSV Eindhoven
12.8. Excelsior 3:1 Vitesse
7.8. AZ Alkmaar 2:0 Go Ahead Eagles
7.8. NEC Nijmegen 0:1 Twente
7.8. Vitesse 2:5 Feyenoord
7.8. Groningen 2:2 Volendam
6.8. RKC Waalwijk 2:2 Utrecht
6.8. PSV Eindhoven 4:1 Emmen
6.8. Cambuur 0:2 Excelsior
6.8. Fortuna Sittard 2:3 Ajax
5.8. Heerenveen 0:0 Sparta Rotterdam

Allir leikir

5.8.2022 Heerenveen 0 : 0 Sparta Rotterdam
6.8.2022 Fortuna Sittard 2 : 3 Ajax
6.8.2022 Cambuur 0 : 2 Excelsior
6.8.2022 PSV Eindhoven 4 : 1 Emmen
6.8.2022 RKC Waalwijk 2 : 2 Utrecht
7.8.2022 Groningen 2 : 2 Volendam
7.8.2022 Vitesse 2 : 5 Feyenoord
7.8.2022 NEC Nijmegen 0 : 1 Twente
7.8.2022 AZ Alkmaar 2 : 0 Go Ahead Eagles
12.8.2022 Excelsior 3 : 1 Vitesse
13.8.2022 Go Ahead Eagles 2 : 5 PSV Eindhoven
13.8.2022 Emmen 1 : 1 RKC Waalwijk
13.8.2022 Utrecht 0 : 0 Cambuur
13.8.2022 Feyenoord 0 : 0 Heerenveen
14.8.2022 Volendam 1 : 4 NEC Nijmegen
14.8.2022 Twente 3 : 0 Fortuna Sittard
14.8.2022 Ajax 6 : 1 Groningen
14.8.2022 Sparta Rotterdam 2 : 3 AZ Alkmaar
20.8.2022 Vitesse 0 : 4 Heerenveen
20.8.2022 Fortuna Sittard 1 : 4 Cambuur
20.8.2022 Emmen 3 : 2 Utrecht
21.8.2022 Groningen 1 : 0 Go Ahead Eagles
21.8.2022 Sparta Rotterdam 0 : 1 Ajax
21.8.2022 RKC Waalwijk 0 : 1 Feyenoord
26.8.2022 NEC Nijmegen 1 : 1 Groningen
27.8.2022 Go Ahead Eagles 0 : 1 Sparta Rotterdam
27.8.2022 Vitesse 2 : 2 RKC Waalwijk
27.8.2022 Feyenoord 4 : 0 Emmen
27.8.2022 Heerenveen 2 : 1 Fortuna Sittard
28.8.2022 Utrecht 0 : 2 Ajax
28.8.2022 Excelsior 1 : 6 PSV Eindhoven
28.8.2022 Volendam 1 : 0 Twente
28.8.2022 Cambuur 0 : 1 AZ Alkmaar
31.8.2022 PSV Eindhoven 7 : 1 Volendam
31.8.2022 Twente 4 : 0 Excelsior
1.9.2022 AZ Alkmaar 1 : 1 NEC Nijmegen
2.9.2022 Fortuna Sittard 3 : 4 Utrecht
3.9.2022 Ajax 4 : 0 Cambuur
3.9.2022 Twente 2 : 1 PSV Eindhoven
3.9.2022 Sparta Rotterdam 4 : 0 Volendam
3.9.2022 Go Ahead Eagles 3 : 4 Feyenoord
4.9.2022 RKC Waalwijk 5 : 2 Excelsior
4.9.2022 Heerenveen 0 : 0 NEC Nijmegen
4.9.2022 Emmen 0 : 3 AZ Alkmaar
4.9.2022 Groningen 0 : 1 Vitesse
9.9.2022 Volendam 2 : 3 Go Ahead Eagles
10.9.2022 NEC Nijmegen 1 : 1 Fortuna Sittard
10.9.2022 Ajax 5 : 0 Heerenveen
10.9.2022 Excelsior 2 : 1 Emmen
11.9.2022 Utrecht 1 : 0 Vitesse
11.9.2022 PSV Eindhoven 1 : 0 RKC Waalwijk
11.9.2022 Cambuur 0 : 1 Groningen
11.9.2022 AZ Alkmaar 1 : 1 Twente
11.9.2022 Feyenoord 3 : 0 Sparta Rotterdam
16.9.2022 Utrecht 0 : 0 NEC Nijmegen
17.9.2022 Sparta Rotterdam 2 : 1 Groningen
17.9.2022 Vitesse 1 : 1 Volendam
17.9.2022 RKC Waalwijk 5 : 1 Cambuur
17.9.2022 Fortuna Sittard 1 : 0 Excelsior
18.9.2022 Go Ahead Eagles 2 : 0 Emmen
18.9.2022 PSV Eindhoven 4 : 3 Feyenoord
18.9.2022 Heerenveen 2 : 1 Twente
18.9.2022 AZ Alkmaar 2 : 1 Ajax
1.10.2022 Cambuur 3 : 0 PSV Eindhoven
1.10.2022 Groningen 1 : 4 AZ Alkmaar
1.10.2022 Ajax 1 : 1 Go Ahead Eagles
1.10.2022 Twente 3 : 0 Vitesse
2.10.2022 Fortuna Sittard 2 : 0 Volendam
2.10.2022 Excelsior 0 : 1 Utrecht
2.10.2022 NEC Nijmegen 1 : 1 Feyenoord
2.10.2022 RKC Waalwijk 2 : 2 Sparta Rotterdam
2.10.2022 Emmen 0 : 0 Heerenveen
7.10.2022 Groningen 2 : 3 RKC Waalwijk
8.10.2022 Volendam 2 : 4 Ajax
8.10.2022 Sparta Rotterdam 3 : 1 Emmen
8.10.2022 NEC Nijmegen 1 : 1 Excelsior
9.10.2022 Go Ahead Eagles 0 : 0 Cambuur
9.10.2022 Utrecht 1 : 2 AZ Alkmaar
9.10.2022 Feyenoord 2 : 0 Twente
9.10.2022 Heerenveen 0 : 1 PSV Eindhoven
9.10.2022 Vitesse 1 : 2 Fortuna Sittard
14.10.2022 Emmen 1 : 1 Volendam
15.10.2022 Fortuna Sittard 0 : 0 RKC Waalwijk
15.10.2022 Go Ahead Eagles 1 : 1 Heerenveen
15.10.2022 Cambuur 0 : 3 Vitesse
16.10.2022 Sparta Rotterdam 2 : 0 NEC Nijmegen
16.10.2022 PSV Eindhoven 6 : 1 Utrecht
16.10.2022 Twente 3 : 0 Groningen
16.10.2022 AZ Alkmaar 1 : 3 Feyenoord
16.10.2022 Ajax 7 : 1 Excelsior
22.10.2022 Feyenoord 1 : 1 Fortuna Sittard
22.10.2022 RKC Waalwijk 1 : 4 Ajax
22.10.2022 Vitesse 2 : 1 Emmen
23.10.2022 Excelsior 2 : 1 AZ Alkmaar
23.10.2022 NEC Nijmegen 3 : 3 Go Ahead Eagles
23.10.2022 Cambuur 0 : 1 Twente
23.10.2022 Groningen 4 : 2 PSV Eindhoven
23.10.2022 Utrecht 3 : 1 Sparta Rotterdam
23.10.2022 Volendam 1 : 3 Heerenveen
29.10.2022 Heerenveen 1 : 2 Utrecht
29.10.2022 Sparta Rotterdam 3 : 1 Fortuna Sittard
29.10.2022 Go Ahead Eagles 3 : 1 Excelsior
30.10.2022 Emmen 0 : 0 Groningen
30.10.2022 Twente 3 : 0 RKC Waalwijk
30.10.2022 PSV Eindhoven 3 : 0 NEC Nijmegen
30.10.2022 AZ Alkmaar 2 : 1 Volendam
4.11.2022 Cambuur 0 : 1 NEC Nijmegen
5.11.2022 Vitesse 0 : 4 Sparta Rotterdam
5.11.2022 Fortuna Sittard 0 : 1 Emmen
5.11.2022 Excelsior 0 : 1 Heerenveen
6.11.2022 Utrecht 2 : 1 Groningen
6.11.2022 Volendam 0 : 2 Feyenoord
6.11.2022 Twente 1 : 1 Go Ahead Eagles
6.11.2022 Ajax 1 : 2 PSV Eindhoven
6.11.2022 RKC Waalwijk 3 : 1 AZ Alkmaar
9.11.2022 Ajax 2 : 2 Vitesse
10.11.2022 Feyenoord 1 : 0 Cambuur
11.11.2022 Sparta Rotterdam 1 : 1 Twente
12.11.2022 Volendam 0 : 4 Utrecht
12.11.2022 Emmen 3 : 3 Ajax
12.11.2022 PSV Eindhoven 0 : 1 AZ Alkmaar
13.11.2022 NEC Nijmegen 6 : 1 RKC Waalwijk
13.11.2022 Heerenveen 2 : 1 Cambuur
13.11.2022 Groningen 2 : 3 Fortuna Sittard
13.11.2022 Feyenoord 5 : 1 Excelsior
13.11.2022 Go Ahead Eagles 2 : 2 Vitesse
6.1.2023 Twente : Emmen
7.1.2023 RKC Waalwijk : Heerenveen
7.1.2023 AZ Alkmaar : Vitesse
7.1.2023 Fortuna Sittard : Go Ahead Eagles
7.1.2023 PSV Eindhoven : Sparta Rotterdam
8.1.2023 Utrecht : Feyenoord
8.1.2023 NEC Nijmegen : Ajax
8.1.2023 Cambuur : Volendam
8.1.2023 Excelsior : Groningen
14.1.2023 Volendam : RKC Waalwijk
14.1.2023 Heerenveen : AZ Alkmaar
14.1.2023 Ajax : Twente
14.1.2023 Sparta Rotterdam : Excelsior
15.1.2023 Vitesse : NEC Nijmegen
15.1.2023 Go Ahead Eagles : Utrecht
15.1.2023 Fortuna Sittard : PSV Eindhoven
15.1.2023 Emmen : Cambuur
15.1.2023 Groningen : Feyenoord
20.1.2023 Excelsior : Volendam
21.1.2023 NEC Nijmegen : Emmen
21.1.2023 PSV Eindhoven : Vitesse
21.1.2023 Cambuur : Sparta Rotterdam
21.1.2023 RKC Waalwijk : Go Ahead Eagles
22.1.2023 Heerenveen : Groningen
22.1.2023 Feyenoord : Ajax
22.1.2023 Twente : Utrecht
22.1.2023 AZ Alkmaar : Fortuna Sittard
24.1.2023 Emmen : PSV Eindhoven
24.1.2023 Sparta Rotterdam : RKC Waalwijk
25.1.2023 Go Ahead Eagles : AZ Alkmaar
25.1.2023 Vitesse : Twente
25.1.2023 Fortuna Sittard : Heerenveen
25.1.2023 Utrecht : Excelsior
25.1.2023 Feyenoord : NEC Nijmegen
26.1.2023 Groningen : Cambuur
26.1.2023 Ajax : Volendam
28.1.2023 PSV Eindhoven : Go Ahead Eagles
28.1.2023 RKC Waalwijk : Emmen
28.1.2023 NEC Nijmegen : Sparta Rotterdam
28.1.2023 Heerenveen : Vitesse
28.1.2023 AZ Alkmaar : Utrecht
29.1.2023 Twente : Feyenoord
29.1.2023 Excelsior : Ajax
29.1.2023 Volendam : Groningen
29.1.2023 Cambuur : Fortuna Sittard
3.2.2023 Fortuna Sittard : Sparta Rotterdam
4.2.2023 Volendam : AZ Alkmaar
4.2.2023 Emmen : Vitesse
4.2.2023 Utrecht : Heerenveen
4.2.2023 Excelsior : RKC Waalwijk
5.2.2023 Cambuur : Ajax
5.2.2023 Feyenoord : PSV Eindhoven
5.2.2023 Go Ahead Eagles : NEC Nijmegen
5.2.2023 Groningen : Twente
10.2.2023 AZ Alkmaar : Excelsior
11.2.2023 NEC Nijmegen : Cambuur
11.2.2023 PSV Eindhoven : Groningen
11.2.2023 Twente : Volendam
11.2.2023 Emmen : Fortuna Sittard
12.2.2023 Sparta Rotterdam : Go Ahead Eagles
12.2.2023 Heerenveen : Feyenoord
12.2.2023 Vitesse : Utrecht
12.2.2023 Ajax : RKC Waalwijk
17.2.2023 RKC Waalwijk : Fortuna Sittard
18.2.2023 Volendam : Vitesse
18.2.2023 Groningen : Emmen
18.2.2023 Feyenoord : AZ Alkmaar
19.2.2023 Cambuur : Heerenveen
19.2.2023 Utrecht : PSV Eindhoven
19.2.2023 Go Ahead Eagles : Twente
19.2.2023 Ajax : Sparta Rotterdam
19.2.2023 Excelsior : NEC Nijmegen
24.2.2023 Sparta Rotterdam : Utrecht
25.2.2023 Groningen : Excelsior
25.2.2023 Heerenveen : RKC Waalwijk
25.2.2023 AZ Alkmaar : Cambuur
25.2.2023 NEC Nijmegen : Volendam
26.2.2023 Fortuna Sittard : Feyenoord
26.2.2023 Emmen : Go Ahead Eagles
26.2.2023 Vitesse : Ajax
26.2.2023 PSV Eindhoven : Twente
3.3.2023 Utrecht : Fortuna Sittard
4.3.2023 Volendam : Emmen
4.3.2023 Feyenoord : Groningen
4.3.2023 Twente : Heerenveen
5.3.2023 Excelsior : Sparta Rotterdam
5.3.2023 RKC Waalwijk : PSV Eindhoven
5.3.2023 Vitesse : AZ Alkmaar
5.3.2023 Ajax : NEC Nijmegen
5.3.2023 Cambuur : Go Ahead Eagles
10.3.2023 Go Ahead Eagles : RKC Waalwijk
11.3.2023 Emmen : Excelsior
11.3.2023 Fortuna Sittard : Twente
11.3.2023 Sparta Rotterdam : Vitesse
12.3.2023 NEC Nijmegen : Utrecht
12.3.2023 AZ Alkmaar : Groningen
12.3.2023 Heerenveen : Ajax
12.3.2023 PSV Eindhoven : Cambuur
12.3.2023 Feyenoord : Volendam
17.3.2023 Volendam : Fortuna Sittard
18.3.2023 Utrecht : Go Ahead Eagles
18.3.2023 Emmen : Sparta Rotterdam
18.3.2023 RKC Waalwijk : NEC Nijmegen
19.3.2023 Groningen : Heerenveen
19.3.2023 Ajax : Feyenoord
19.3.2023 Excelsior : Cambuur
19.3.2023 Vitesse : PSV Eindhoven
19.3.2023 Twente : AZ Alkmaar
1.4.2023 AZ Alkmaar : Heerenveen
1.4.2023 Excelsior : Twente
1.4.2023 NEC Nijmegen : PSV Eindhoven
1.4.2023 Cambuur : Emmen
1.4.2023 RKC Waalwijk : Vitesse
2.4.2023 Go Ahead Eagles : Ajax
2.4.2023 Utrecht : Volendam
2.4.2023 Sparta Rotterdam : Feyenoord
2.4.2023 Fortuna Sittard : Groningen
7.4.2023 Groningen : Utrecht
8.4.2023 Vitesse : Go Ahead Eagles
8.4.2023 PSV Eindhoven : Excelsior
8.4.2023 Heerenveen : Volendam
9.4.2023 Twente : Cambuur
9.4.2023 Ajax : Fortuna Sittard
9.4.2023 Emmen : NEC Nijmegen
9.4.2023 AZ Alkmaar : Sparta Rotterdam
9.4.2023 Feyenoord : RKC Waalwijk
14.4.2023 Excelsior : Go Ahead Eagles
15.4.2023 RKC Waalwijk : Groningen
15.4.2023 Sparta Rotterdam : Heerenveen
16.4.2023 NEC Nijmegen : Vitesse
16.4.2023 Utrecht : Twente
16.4.2023 Cambuur : Feyenoord
16.4.2023 Fortuna Sittard : AZ Alkmaar
16.4.2023 Volendam : PSV Eindhoven
16.4.2023 Ajax : Emmen
21.4.2023 Volendam : Cambuur
22.4.2023 Heerenveen : Emmen
22.4.2023 Twente : Sparta Rotterdam
22.4.2023 Vitesse : Excelsior
23.4.2023 Groningen : NEC Nijmegen
23.4.2023 PSV Eindhoven : Ajax
23.4.2023 Go Ahead Eagles : Fortuna Sittard
23.4.2023 Feyenoord : Utrecht
23.4.2023 AZ Alkmaar : RKC Waalwijk
5.5.2023 RKC Waalwijk : Volendam
6.5.2023 Sparta Rotterdam : PSV Eindhoven
6.5.2023 Cambuur : Utrecht
6.5.2023 NEC Nijmegen : Heerenveen
6.5.2023 Ajax : AZ Alkmaar
7.5.2023 Emmen : Twente
7.5.2023 Excelsior : Feyenoord
7.5.2023 Go Ahead Eagles : Groningen
7.5.2023 Fortuna Sittard : Vitesse
12.5.2023 Twente : NEC Nijmegen
13.5.2023 Volendam : Sparta Rotterdam
13.5.2023 Heerenveen : Excelsior
13.5.2023 Utrecht : RKC Waalwijk
14.5.2023 Vitesse : Cambuur
14.5.2023 AZ Alkmaar : Emmen
14.5.2023 Groningen : Ajax
14.5.2023 Feyenoord : Go Ahead Eagles
14.5.2023 PSV Eindhoven : Fortuna Sittard
21.5.2023 Emmen : Feyenoord
21.5.2023 Excelsior : Fortuna Sittard
21.5.2023 Go Ahead Eagles : Volendam
21.5.2023 Sparta Rotterdam : Cambuur
21.5.2023 Vitesse : Groningen
21.5.2023 Ajax : Utrecht
21.5.2023 NEC Nijmegen : AZ Alkmaar
21.5.2023 PSV Eindhoven : Heerenveen
21.5.2023 RKC Waalwijk : Twente
28.5.2023 Utrecht : Emmen
28.5.2023 Twente : Ajax
28.5.2023 Volendam : Excelsior
28.5.2023 Heerenveen : Go Ahead Eagles
28.5.2023 Groningen : Sparta Rotterdam
28.5.2023 Fortuna Sittard : NEC Nijmegen
28.5.2023 Feyenoord : Vitesse
28.5.2023 Cambuur : RKC Waalwijk
28.5.2023 AZ Alkmaar : PSV Eindhoven