Birkir skipaður í landsliðsnefnd

Birkir Kristinsson með Nwankwo Kanu á góðri stundu.
Birkir Kristinsson með Nwankwo Kanu á góðri stundu. mbl.is/Eggert Jóhannesson

Stjórn KSÍ samþykkti á fundi sínum í gær að skipa í nefndir á vegnum sambandsins fyrir starfsárið 2020 til 2011. Þá var Gísli Gíslason skipaður fyrsti varaformaður og Borghildur Sigurðardóttir annar varaformaður. 

Birkir Kristinsson, fyrrverandi landsliðsmarkvörður, kemur inn í landsliðsnefnd karla í staðinn fyrir Ríkharð Daðason, annan fyrrverandi landsliðsmann. 

Hér að neðan má sjá stjórn og nefndir KSÍ. 

Rekstrarstjórn Laugardalsvallar
Guðni Bergsson, KSÍ formaður
Bryndís Einarsdóttir, KSÍ
Klara Bjartmarz, KSÍ
Fulltrúi ÍBR
Fulltrúi ÍTR

Dómaranefnd
Þóroddur Hjaltalín, formaður
Bragi Bergmann
Bryndís Sigurðardóttir
Frosti Viðar Gunnarsson
Halldór Breiðfjörð Jóhannsson
Ingi Sigurðsson
Viðar Helgason

Fjárhags- og endurskoðunarnefnd
Borghildur Sigurðardóttir, formaður
Ingi Sigurðsson
Magnús Gylfason
Valgeir Sigurðsson

Fræðslu- og útbreiðslunefnd
Ragnhildur Skúladóttir, formaður
Guðni Kjartansson
Gunnar Már Guðmundsson
Helga Helgadóttir
Sigurður Þórir Þorsteinsson
Örn Ólafsson

Starfshópur um útbreiðslumál
Þorsteinn Gunnarsson, formaður
Bjarni Ólafur Birkisson
Björn Friðþjófsson
Sigríður Baxter
Tómas Þóroddsson
Jakob Skúlason

Laga- og leikreglnanefnd
Gísli Gíslason, formaður
Guðjón Bjarni Hálfdánarson
Guðmundur H. Pétursson

Landsliðsnefnd karla
Magnús Gylfason, formaður
Ásgeir Ásgeirsson
Birkir Kristinsson
Haraldur Haraldsson

Landsliðsnefnd kvenna (A og U21)
Borghildur Sigurðardóttir, formaður
Margrét Ákadóttir
Ragnhildur Skúladóttir
Þorsteinn Gunnarsson
Fulltrúi ÍTF staðfestur síðar

Landsliðsnefnd U21 karla
Gísli Gíslason, formaður
Borghildur Sigurðardóttir
Gunnar Oddsson
Ólafur Páll Snorrason
Fulltrúi ÍTF staðfestur síðar

Unglinganefnd karla (U19 og U17)
Jóhann Torfason, formaður
Jónas Gestur Jónasson
Marteinn Ægisson
Pálmi Haraldsson
Pétur Ólafsson
Sigurður Örn Jónsson
Tómas Þoroddsson
Fulltrúi ÍTF staðfestur síðar

Unglinganefnd kvenna (U19 og U17)
Ragnhildur Skúladóttir, formaður
Guðjón Bjarni Hálfdánarson
Hafsteinn Steinsson
Harpa Frímannsdóttir
Jakob Skúlason
Mist Rúnarsdóttir
Viggó Magnússon

Mannvirkjanefnd
Ingi Sigurðsson, formaður
Bjarni Þór Hannesson
Inga Rut Hjaltadóttir
Jón Runólfsson
Kristján Ásgeirsson
Margrét Leifsdóttir
Viggó Magnússon
Þorbergur Karlsson

Mótanefnd
Valgeir Sigurðsson, formaður
Ásgeir Ásgeirsson
Björn Friðþjófsson
Harpa Þorsteinsdóttir
Sveinbjörn Másson
Vignir Már Þormóðsson
Þórarinn Gunnarsson

Samninga- og félagaskiptanefnd
Ásgeir Ásgeirsson, formaður
Gísli Guðni Hall
Örn Gunnarsson
Unnar Steinn Bjarndal, til vara
Ragnar Baldursson, til vara
Guðný Petrína Þórðardóttir, til vara

Heilbrigðisnefnd
Reynir Björn Björnsson, formaður
Ásta Árnadóttir
Friðrik Ellert Jónsson
Guðrún Sigurðardóttir
Haukur Björnsson
Stefán Stefánsson

mbl.is