Ein stærsta hestaveisla ársins

Það verður hart barist á Selfossi.
Það verður hart barist á Selfossi. Ljós­mynd/​Meistaradeildin

Það stefnir allt í eina stærstu hestaveislu ársins á Selfossi á morgun þar sem mjög sterkir keppendur mæta til leiks í bæði tölti og flugskeiði. Hefst keppni klukkan 19 og verður boðið upp á mat og Ingó veðurguð mætir á svæðið. 

Knapar í Meistaradeildinni í hestaíþróttum munu keppa til stuðnings Eddu Rúnar Ragnarsdóttur. Knapar munu bera armband í töltinu og klæðast bolum í skeiðinu merktum „FyrirEddu“.

Ráslistar

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Knapi Hestur Faðir Móðir Litur Aldur

1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi Héðinn frá Feti Skrítla frá Grímstungu Grár 10 Hestvit/Árbakki

2 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Ás frá Strandarhjáleigu Frigg frá Ytri-Skógum Rauður 11 Hjarðartún

3 Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Orri frá Þúfu í Landeyjum Ósk frá Ey I Brúnn 10 Eques/Kingsland

4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu Brúnn 8 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

5 Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum Brúnstj. 10 Ganghestar/Austurás

6 Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú Brúnn 11 Gangmyllan

7 Eyrún Ýr Pálsdóttir Vakar frá Efra-Seli Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti Móálótt. 12 Top Reiter

8 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi Bleikál.skj. 11 Hrímnir/Export hestar

9 Guðmundur Björgvinsson Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu Brúnn 10 Eques/Kingsland

10 Ásmundur Ernir Snorrason Garún frá Þjóðólfshaga 1 Krákur frá Blesastöðum 1A Glæða frá Þjóðólfshaga 1 Brúnstj. 8 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

11 Hans Þór Hilmarsson Sara frá Stóra-Vatnsskarði Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Stóra-Vatnsskarði Rauður 10 Hjarðartún

12 Hulda Gústafsdóttir Sesar frá Lönguskák Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum Jarpur 9 Hestvit/Árbakki

13 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum Brúnn 13 Gangmyllan

14 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda Mídas frá Kaldbak Dáð frá Halldórsstöðum Jarpur 10 Ganghestar/Austurás

15 Daníel Jónsson Gletta frá Hólateigi Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II Móálótt 9 Top Reiter

16 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði Brúnn 9 Hrímnir/Export hestar

17 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum Rauðstj. 9 Hjarðartún

18 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti Jarpbles.sok. 9 Eques/Kingsland

19 Sigurður Sigurðarson Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Loki frá Selfossi Blæja frá Lýtingsstöðum Rauður 9 Gangmyllan

20 Arnar Bjarki Sigurðarson Glymjandi frá Íbishóli Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku Brúnn 9 Hrímnir/Export hestar

21 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku Rauður 12 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

22 Glódís Rún Sigurðardóttir Stássa frá Íbishóli Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti Brúnn 8 Ganghestar/Austurás

23 Gústaf Ásgeir Hinriksson Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum Bleikstj. 12 Hestvit/Árbakki

24 Teitur Árnason Njörður frá Flugumýri II Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri Bleikál. 12 Top Reiter

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Knapi Hestur Faðir Móðir Litur Aldur

1 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi Brúnn 12 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

2 Ævar Örn Guðjónsson Gangmyllan

3 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II Grár 15 Hrímnir/Export hestar

4 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ Brúnn 12 Eques/Kingsland

5 Teitur Árnason Bandvöttur frá Miklabæ Galsi frá Sauðárkróki Skjóla frá Miklabæ Móál. 9 Top Reiter

6 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi Jarpur 15 Eques/Kingsland

7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Óskastjarna frá Fitjum Óskasteinn frá Íbishóli Vakning frá Krithóli Jarpstj. 7 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

8 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi Móál. 10 Hestvit/Árbakki

9 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II Fífilbleikur 14 Ganghestar/Austurás

10 Guðmundur Björgvinsson Stolt frá Laugavöllum Stáli frá Kjarri Storð frá Ytra-Dalsgerði Rauðnös. 7 Eques/Kingsland

11 Hinrik Bragason Hind frá Efri-Mýrum Kvistur frá Skagaströnd Líra frá Syðstu-Grund Móál. 13 Hestvit/Árbakki

12 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði Jarpur 9 Auðsholtshjáleiga/Strandarhöfuð

13 Villiköttur Top Reiter

14 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum Jarpur 15 Hjarðartún

15 Sigurður Sigurðarson Sædís frá Ketilsstöðum Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum Rauðstj. 12 Gangmyllan

16 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði Rauðstj. 14 Top Reiter

17 Jakob Svavar Sigurðsson Jarl frá Kílhrauni Kaldi frá Meðalfelli Harpa frá Kílhrauni Rauðskj. 9 Hjarðartún

18 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli Bleikál. 15 Hestvit/Árbakki

19 Viðar Ingólfsson Ópall frá Miðási Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Hestheimum Jarpur 10 Hrímnir/Export hestar

20 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli Brúnn 13 Ganghestar/Austurás

21 Elin Holst Gjóska frá Kolsholti 3 Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti Móál. 9 Gangmyllan

22 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði Rauðstj. 12 Hjarðartún

23 Arnar Bjarki Sigurðsson Njörður frá Bessastöðum Huginn frá Haga I Milla frá Árgerði Móál. 7 Hrímnir / Export hestar

24 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli Rauður 13 Ganghestar/Austurás

mbl.is