Koma frá WOW og Atlanta

Rauður er einkennislitur flugfélagsins Play.
Rauður er einkennislitur flugfélagsins Play.

Að baki Play, nýstofnaðs lággjaldaflugfélags, stendur hópur fólks með víðtæka reynslu úr flugheiminum en margir starfsmenn Play hafa áður starfað hjá flugfélögum á borð við WOW air og Air Atlanta. Þá stendur til að ráða fjölda starfsmanna á næstu vikum bæði á skrifstofu félagsins og í áhafnir hjá félaginu. Forstjóri Play er Arnar Már Magnússon.

Flogið verður á Airbus A320-flugvélum sem leigðar verða til félagsins og taka um 200 farþega í sæti. Gert er ráð fyrir sex vélum í rekstri næsta sumar og að flotinn vaxi í tíu vélar innan þriggja ára. Fyrst um sinn verður flogið innan Evrópu en stefnt er að því að bæta við áfangastöðum í Norður-Ameríku á komandi vormánuðum.

Sala flugmiða hefst í nóvember auk þess sem þúsund flugmiðar verða gefnir á vef félagsins flyplay.com

Merki flugfélagsins Play.
Merki flugfélagsins Play.
mbl.is
  ISK
  USD
  EUR
  GBP
  CAD
  DKK
  NOK
  SEK
  ISK
  USD
  EUR
  GBP
  CAD
  DKK
  NOK
  SEK