Faðir kærir skólastjóra fyrir að taka síma af syni hans

Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni ...
Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni hans en samkvæmt reglum skólans er bannað að nota slíka á skólatíma. ljósmynd/úr safni

Andrew John Hanam, lögfræðingur í Singapúr, hefur kært skólastjóra í virtum grunnskóla þar í landi fyrir að taka snjallsíma af syni hans. Fram kemur í frétt BBC að Hanam hafi lánað syni sínum snjallsímann sinn sem síðan var tekinn af honum þegar hann sást nota hann á skólatíma.

Skólinn hafði tilkynnt foreldrum í janúar að hann hygðist banna snjallsíma á skólatíma þar sem talið er að þeir hindri einbeitingu barnanna í tímum. Var syni hans sagt að hann fengi símann aftur að þremur mánuðum liðnum samkvæmt reglum skólans.

Hanam krefst þess að símanum verði skilað sem fyrst meðan á málsókn stendur en skólastjórinn segir að það myndi gefa börnunum röng skilaboð um notkun síma í skólanum ásamt því að hvetja til þess að fleiri foreldrar heimti að skólinn skili þeim símum barna þeirra.

mbl.is

Bloggað um fréttina

Frá Sýrlandi til Evrópu - Greinaflokkur

Sendibílaþjónustan Skutla S:867-1234
Tökum að okkur almenna flutninga, skutl, vörudreifingu o.fl. Nánari uppl. á www....
Getum útvegað allt frá Bretlandi á mun lægra verði........
Getum útvegað allt frá Bretlandi á mun lægra verði sem viðkemur vinnuvélum, trak...
Harðviður til húsbygginga
Harðviður til húsabygginga Sjá nánar á www.vidur.is Vatnsklæðning, panill, palla...
BÓKBAND
Bókasafnarar athugið. Eggert Ísólfsson bókbandsmeistari tekur að sér allar gerð...
 
Fundarboð
Fundir - mannfagnaðir
Kjördæmisráð Sjálfstæðisflokksins ...
L helgafell 6017092019 iv/v
Félagsstarf
? HELGAFELL 6017092019 IV/V Mynd af ...
Eldri borgarar
Staður og stund
Aflagrandi 40 Hjá okkur er opin vinnusto...
Utankjörfundaratkvæða- greiðsla uta
Tilkynningar
Utankjörfundaratkvæðagreiðs...