Faðir kærir skólastjóra fyrir að taka síma af syni hans

Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni ...
Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni hans en samkvæmt reglum skólans er bannað að nota slíka á skólatíma. ljósmynd/úr safni

Andrew John Hanam, lögfræðingur í Singapúr, hefur kært skólastjóra í virtum grunnskóla þar í landi fyrir að taka snjallsíma af syni hans. Fram kemur í frétt BBC að Hanam hafi lánað syni sínum snjallsímann sinn sem síðan var tekinn af honum þegar hann sást nota hann á skólatíma.

Skólinn hafði tilkynnt foreldrum í janúar að hann hygðist banna snjallsíma á skólatíma þar sem talið er að þeir hindri einbeitingu barnanna í tímum. Var syni hans sagt að hann fengi símann aftur að þremur mánuðum liðnum samkvæmt reglum skólans.

Hanam krefst þess að símanum verði skilað sem fyrst meðan á málsókn stendur en skólastjórinn segir að það myndi gefa börnunum röng skilaboð um notkun síma í skólanum ásamt því að hvetja til þess að fleiri foreldrar heimti að skólinn skili þeim símum barna þeirra.

mbl.is

Bloggað um fréttina

Frá Sýrlandi til Evrópu - Greinaflokkur

Tjöld,háþrýstidæla ofl.
Til sölu tjöld,2 manna kr 4000,og 4 manna kr 10000. Samanbrjótanlegur ferðasvef...
Gisting við Gullna hringinn..
Studio herb. með sérbaði og eldunaraðstöðu, heitur pottur utandyra, 6 mínútur fr...
HARMONIKKUHURÐIR SPARA MIKIÐ PLÁSS
Margar gerðir, smíðaðar eftir máli. Verð frá kr. 13.900,- Sími 848 3215 www.byg...
Toyota Avensis 2014 ek 36000 km
Toyota Avensis, skráður 10/2014 en aðeins ekinn 36000 km, 1800cc sjálfskiptur, ...
 
Félagsstarf
Staður og stund
Árskógar 4 Opin smíðastofa kl. 9-16. Sun...
Framhald uppboðs
Nauðungarsala
Uppboð Einnig birt á www.naudungarsolu...
Félagsstarf
Staður og stund
Árskógar 4 Smíðar/útskurður með leiðb. k...
Samkoma
Félagsstarf
Samkoma kl. 20 í Kristniboðs- salnum. R...