Faðir kærir skólastjóra fyrir að taka síma af syni hans

Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni ...
Faðir hefur kært skólastjóra fyrir að taka snjallsíma af syni hans en samkvæmt reglum skólans er bannað að nota slíka á skólatíma. ljósmynd/úr safni

Andrew John Hanam, lögfræðingur í Singapúr, hefur kært skólastjóra í virtum grunnskóla þar í landi fyrir að taka snjallsíma af syni hans. Fram kemur í frétt BBC að Hanam hafi lánað syni sínum snjallsímann sinn sem síðan var tekinn af honum þegar hann sást nota hann á skólatíma.

Skólinn hafði tilkynnt foreldrum í janúar að hann hygðist banna snjallsíma á skólatíma þar sem talið er að þeir hindri einbeitingu barnanna í tímum. Var syni hans sagt að hann fengi símann aftur að þremur mánuðum liðnum samkvæmt reglum skólans.

Hanam krefst þess að símanum verði skilað sem fyrst meðan á málsókn stendur en skólastjórinn segir að það myndi gefa börnunum röng skilaboð um notkun síma í skólanum ásamt því að hvetja til þess að fleiri foreldrar heimti að skólinn skili þeim símum barna þeirra.

mbl.is

Bloggað um fréttina

Frá Sýrlandi til Evrópu - Greinaflokkur

Crystal clean spray
Crystal clean spray, silver spray og multimedia hreinsispray komið. Slovak Krist...
Nýkomið fullt af spennandi vöru
NÝKOMIÐ - fullt af spennandi vöru MATILDA - F-J skálar á kr. 7.990,- CATE - DD-J...
Armbönd
...
 
Félagsstarf
Staður og stund
Aflagrandi 40 Opin vinnustofa kl. 9 og j...
Félagsstarf
Staður og stund
Aflagrandi 40 Opin vinnustofa kl. 9 og b...
Framhald uppboðs
Nauðungarsala
Uppboð Einnig birt á www.naudungarsolu...
Félagsstarf
Staður og stund
Aflagrandi 40 Opin vinnustofa kl 9 og gö...