A-riðill: Gerona, Spáni: Rússland - Tyrkland87:56 Vasily Karasev 15, Zakhar Pashutin 14, Sergei Babkov 13, Mikhail Mikhailov 13, Sergei Panov 8 - Mirsad Turkcan 14, Huseyin Besok 10, Ibrahim Kutluay 8, Ufuk Sarica 8.
Evrópukeppni landsliða A-riðill:

Gerona, Spáni:

Rússland - Tyrkland 87:56

Vasily Karasev 15, Zakhar Pashutin 14, Sergei Babkov 13, Mikhail Mikhailov 13, Sergei Panov 8 - Mirsad Turkcan 14, Huseyin Besok 10, Ibrahim Kutluay 8, Ufuk Sarica 8.

Grikkland - Bosnía 78:/6

Demetrios Papanikolaou 20, Theofanis Christodoulou 13, Nikos Ekonomou 8, George Sigalas 8, Agelos Koronios 6, Fragiskos Alvertis 6 - Nenad Markovic 26, Dzevad Alihodzic 23, Gordan Firic 9, Aris Beciragic 9, Elvir Ovcina 4.

Lokastaðan:

Grikkland 3 3 0 226:200 6 Rússland 3 2 1 224:185 5 Tyrkland 3 1 2 178:223 4 Bosnía 3 0 3 193:213 3

B-riðill:

Gerona, Spáni:

Frakkland - Ísrael 82:88

Yann Bonato 21, Thierry Gadou 16, Stephane Risacher 13, Fabien Dubos 13, Laurent Sciarra 7 - Oded Katash 34, Tomer Steinhauer 17, Gur Shelef 15, Nadav Henefeld 10.

Litháen - Slóvenía 76:67

Arturas Karnisovas 16, Ginatras Einikis 15, V Praskevicius 13, Darius Lukminas 9, Mindaugas Timinskas 7 - Teoman Alibegovic 17, Radosav Nesterovic 14, Ivica Jurkovic 13, Boris Gorenc 12, Jurij Zdovc 6.

Lokastaðan:

Litháen 3 3 0 245:215 6 Ísrael 3 2 1 217:225 5 Frakkland 3 1 2 250:257 4 Slóvenía 3 0 3 210:225 3

C-riðill:

Badalona, Spáni:

Júgóslavía - Lettland 108:89

Aleksandar Djordjevic 22, Zoran Savic 12, Miroslav Beric 10, Nikola Bulatovic 9, Predrag Danilovic 8 - Ainars Bagatskis 25, Roberts Stelmahers 12, Uvis Helmanis 11, Edgars Sneps 10, Igors Melniks 9.

Ítalía - Pólland 80:65

Carlton Myers 18, Gregor Fucka 18, Alessandro Frosini 6, Flavio Carera 5, Giacomo Galanda 5 - Maciej Zielinski 16, Adam Wojcik 12, Piotr Szybilski 11, Andrzej Pluta 6, Dominik Tomczyk 6.

Lokastaðan:

Ítalía 3 3 0 239:209 6 Júgóslavía 3 2 1 281:239 5 Pólland 3 1 2 227:263 4 Lettland 3 0 3 243:279 3

D-riðill:

Badalona, Spáni:

Króatía - Úkraína 88:95

Damir Mulaomerovic 23, Davor Marcelic 17, Sinisa Kelecevic 15, Niksa Prkacin 9 - Dmitry Bazelevsky 19, Oleksander Lokhmanchuk 16, Denys Zhuravlyov 14, Yevgeny Murzin 11, Vadim Pudzyrey 10.

Spánn - Þýskaland 67:59

Rafael Jofresa 14, Ferran Martinez 13, Alberto Herreros 12, Antonio Orenga 11, Alfonso Reyes 6 - Henrik Roedl 17, Sascha Hupmann 12, Henning Harnisch 10.

Lokastaðan:

Spánn 3 3 0 227:184 6 Króatía 3 1 2 234:228 4 Þýskaland 3 1 2 195:202 4 Úkraína 3 1 2 209:251 4 Þrjú efstu liðin í hverjum riðli komust áfram og er liðunum tóls skipt í tvo riðla. Lið sem léku saman á fyrsta þrepi keppninnar keppa ekki aftur, heldur taka með sér úrslit þeirra leikja. Fjögur lið úr hvorum riðli, E og F komast í átta liða úrslit.

E-riðill:

Tyrkland - Ísrael 81:71

Frakkland - Rússland 80:93

Ísrael - Rússland 69:87

Oded Katash 14, Gur Shelef 14, Nadav Henefeld 11, Tomer Steinhauer 10 - Andrei Fetissov 16, Vassily Karassev 14, Igor Koudelin 11, Sergei Babkov 11, Sergei Panov 9.

F-riðill:

Ítalía - Spánn 63:60

Júgóslavía - Þýskaland 88:73

Þýskaland - Ítalía 62:67

Henrik Roedl 20, Denis Wucherer 14, Patrick Femerling 10 - Carlton Myers 13, Gregor Fucka 13, Davide Bonora 11, Giacomo Galanda 9.

Leikir um 13. - 16. sæti:

Bosnía - Lettland 96:94

Slovenía - Úkraína 75:80

Úkraína varð í 13. sæti, Slóvenía í 14., Bosnía í 15. og Lettland í 16.