Gullmót í Br¨ussel Helstu úrslit: 400 m grindahlaup karla: 1. Bryan Bronson (Bandar.)48,25 2. Ruslan Mashenko (Rússl.)48,46 3. Dinsdale Morgan (Jamaíku)48,50 1.500 m hlaup karla: 1. Hicham El Guerrouj (Marokkó)3.29,67 2. Andres Diaz (Spáni)3.32,48 3. Laban Rotich (Kenýa)3.
Frjálsíþróttir Gullmót í Br¨ussel

Helstu úrslit:

400 m grindahlaup karla:

1. Bryan Bronson (Bandar.) 48,25 2. Ruslan Mashenko (Rússl.) 48,46 3. Dinsdale Morgan (Jamaíku) 48,50 1.500 m hlaup karla:

1. Hicham El Guerrouj (Marokkó) 3.29,67 2. Andres Diaz (Spáni) 3.32,48 3. Laban Rotich (Kenýa) 3.33,08 100 m hlaup kvenna:

1. Marion Jones (Bandar.) 10,80 2. Christine Arron (Frakkl.) 10,95 3. Sevatheda Fynes (Bahama-eyjum) 11,09 100 m hlaup karla:

1. Maurice Greene (Bandar.) 9,94 2. Jon Drummond (Bandar.) 10,01 3. Ato Boldon (Trínidad) 10,08

110 m grindahlaup karla:

1. Allen Johnson (Bandar.) 13,06 2. Colin Jackson (Bretl.) 13,16 3. Falk Balzer (Þýskal.) 13,29 100 m grindahlaup kvenna:

1. Glory Alozie (Nígeríu) 12,44 2. Michelle Freeman (Jamaíku) 12,70 3. Melissa Morrison (Bandar.) 12,71 400 m hlaup karla:

1. Michael Johnson (Bandar.) 44,06 2. Jerome Young (Bandar.) 44,73 3. Iwan Thomas (Bretl.) 44,95 200 m hlaup karla:

1. Jon Drummond (Bandar.) 20,15 2. Francis Obikwelu (Nígeríu) 20,17 3. Brian Lewis (Bandar.) 20,52 200 m hlaup kvenna:

1. Inger Miller (Bandar.) 22,20 2. Beverly McDonald (Jamaíku) 22,39 3. Mary Onyali (Nígeríu) 22,67 3.000 m hlaup karla:

1. Haile Gebrselassie (Eþíópíu) 7.25,09 2. Luke Kipkosgei (Kenýa) 7.32,27 3. John Kibowen (Kenýa) 7.33,43 5.000 m hlaup karla:

1. Assefa Mezegebu (Eþíópíu) 12.53,84 2. Daniel Komen (Kenýa) 12.54,82 3. Thomas Nyariki (Kenýa) 13.00,87 Spjótkast kvenna:

1. Trine Hattestad (Noregi) 66,22 m 2. Sonia Bisset (Kúbu) 66,18 m 3. Tatyana Shikolenko (Rússl.) 65,77 m 400 m grindahlaup kvenna:

1. Nezha Bidouane (Marokkó) 53,43 2. Kim Batten (Bandar.) 53,72 3. Tatyana Tereshchuk (Úkraínu) 53,85 4. Andrea Blackett (Barbados) 54,28 5. Deon Hemmings (Jamaíku) 54,69 1.500 m hlaup kvenna:

1. Svetlana Masterkova (Rússl.) 3.58,95 2. Carla Sacramento (Portúgal) 4.00,08 3. Kutre Dulecha (Eþíópíu) 4.00,47 400 m hlaup kvenna:

1. Falilat Ogunkoya (Nígeríu) 49,60 2. Charity Opara (Nígeríu) 50,24 3. Sandie Richards (Jamaíku) 50,42 Hástökk karla:

1. Sergey Klyugin (Rússl.) 2,28 m 2. Martin Buss (Þýskal.) 2,25 m 3. Artur Partyka (Póllandi) 2,20 m 3. Brian Brown (Bandar.) 2,20 m 3. Steinar Hoen (Noregi) 2,20 m Þrístökk karla:

1. Denis Kapustin (Rússl.) 17,00 m 2. Charles Friedek (Þýskal.) 16,90 m 3. Alexandre Glavatskiy (Búlgaríu) 16,52 m Stangarstökk karla:

1. Jeff Hartwig (Bandar.) 5,95 m 2. Maksim Tarasov (Rússl.) 5,85 m 3. Danny Ecker (Þýskal.) 5,80 m Spjótkast karla:

1. Steve Backley (Bretl.) 84,23 m 2. Aki Parviainen (Finnl.) 83,54 m 3. Mick Hill (Bretl.) 81,41 m 1.000 m hlaup kvenna:

1. Maria Mutola (Mósambik) 2.31,55 2. Stephanie Graf (Austurr.) 2.34,47 3. Yelena Afanasyeva (Rússl.) 2.34,60 800 m hlaup karla:

1. Japhet Kimutai (Kenýa) 1.44,80 2. Andre Bucher (Sviss) 1.45,05 3. Mark Everett (Bandar.) 1.45,07 10.000 m hlaup karla:

1. Paul Tergat (Kenýa) 26.46,44 2. Paul Koech (Kenýa) 26.47,89 3. Julius Gitahi (Kenýa) 27.18,11 Langstökk kvenna:

1. Heike Drechsler (Þýskal.) 6,78 m 2. Iva Prandzheva (Búlgaríu) 6,70 m 3. Niurka Montalvo (Kúbu) 6,67 m