A-flokkur gæðinga 1. Glymur frá Kirkjubæ, Blæ, eig.: Guðbjörg Friðjónsdóttir og Erla Zakharíasdóttir, kn.: Sigurður Sigurðarson, 8,55 2. Hreyfing frá Hallormsstað, Freyfaxa, eigandi Einar Þ. Axelsson, knapi Ragnheiður Samúelsdóttir, 8,28 3.

A-flokkur gæðinga

1. Glymur frá Kirkjubæ, Blæ, eig.: Guðbjörg Friðjónsdóttir og Erla Zakharíasdóttir, kn.: Sigurður Sigurðarson, 8,55

2. Hreyfing frá Hallormsstað, Freyfaxa, eigandi Einar Þ. Axelsson, knapi Ragnheiður Samúelsdóttir, 8,28

3. Glitnir frá Ketilsstöðum, Freyfaxa, eig.: Jón Bergsson, kn.: Bergur Jónsson, 8,49

4. Baun frá Kúskerpi, Hornfirðingi, eig.: Pálmi Guðmundsson, kn.: Daníel Jónsson, kn. í úrsl. Logi Laxdal, 8,34

5. Kolbrún frá Kanastöðum, Hornfirðingi, eig.: Melrós Eysteinsdóttir, kn.: Jón Gíslason, 8,29

6. Spóla frá Stóru-Gröf, Hornfirðingi, eig.: Pálmi Guðmundsson og Jens Einarsson, knapi Daníel Jónsson, 8,46

7. Biskup frá Viðborðsseli, Hornfirðingi, eig.: Vignir Siggeirsson og Helga L. Bergsdóttir, kn.: Vignir Siggeirsson, 8,29

8. Eitill frá Hala, Hornfirðingi, eig.: Gullhestar/Guðbjörg Ágústsdóttir, kn.: Daníel Jónsson, kn. í úrsl. Erlingur Erlingsson, 8,45

B-flokkur gæðinga

1. Höfgi frá Ketilsstöðum, Freyfaxa, eig.: Jón Bergsson og Jón B. Olsen, knapi Bergur Jónsson, 8,54

2. Möl frá Horni, Hornfirðingi, eigandi Ómar Antonsson, kn.: Daníel Jónsson, 8,51

3. Gáski frá Viðborðseli, Hornfirðingi, eig.: Helga L. Bergsdóttir, kn.: Sigurður Sigurðarson, 8,44

4. Óði-Blesi frá Lundi, Freyfaxa, eig.: Jón Sigurðsson, kn.: Hans F. Kjerúlf, 8,47

5. Seiður frá Kollaleiru, Freyfaxa, eig. og kn.: Hans F. Kjerúlf, kn. í úrsl. Stefán Sveinsson, 8,43

6. Valtýr frá Ketilsstöðum, Freyfaxa, eig.: Guðmundur Þ. Bergsson, knapi Bergur Jónsson, kn. í úrsl.: Olil Amble, 8,40

7. Vinur frá Lækjarbrekku, Hornfirðingi, eig.: Jónína R. Grímsdóttir, kn.: Daníel Jónsson, kn. í úrsl. Vignir Siggeirsson, 8,43

8. Duld frá Víðivöllum fremri, Freyfaxa, eig.: Jósef V. Þorvaldsson og Dagrún D. Jósefsdóttir, kn.: Auður Ástvaldsdóttir, 8,40

Börn

1. Dagrún D. Valgarðsdóttir, Freyfaxa, á Vöku frá Valþjófsstað, 8,29

2. Selma L. Jónsdóttir, Hornfirðingi, á Frosta frá Horni, 8,23

3. Arndís Ingólfsdóttir, Blæ, á Dreyra, 7,97

4. Ellert M. Eyjólfsson, Hornfirðingi, á Tímoni frá Hávarðarkoti, 7,98

5. Kristján O. Arnarsson, Hornfirðingi, á Koli frá Mosfellsbæ, 7,84

6. Hallmar Hallsson, Hornfirðingi, á Fleyg, 7,80

7. Erla G. Leifsdóttir, Blæ, á Lukku frá Neðri-Skálateigi, 7,70

8. Rakel Ö. Elvarsdóttir, Hornfirðingi, á Gosa frá Fornustekkum, 7,11

Unglingar

1. Nikólína Ó. Rúnarsdóttir, Freyfaxa, á Ofsa frá Engimýri, 8,35

2. Guðmundur Þ. Bergsson, Freyfaxa, á Mozart frá Eyvindarmúla, 8,46

3. Lena H. Marteinsdóttir, Hornfirðingi, á Mozart frá Ártúni, 8,44

4. Jóna S. Bjarnadóttir, Hornfirðingi, á Drottningu frá Sauðárkróki, 8,33

5. Guðbjörg Arnardóttir, Freyfaxa, á Þyrnirós frá Egilsstöðum, 8,22

6. Hallveig Karlsdóttir, Freyfaxa, á Ljósbrá frá Bakka, 8,33

7. Vordís Eiríksdóttir, Blæ, á Nótt, 8,27

8. Helga R. Jóhannsdóttir, Freyfaxa, á Þrætu frá Breiðavaði, 7,99

Ungmenni

1.Torfi Sigurðsson, Hornfirðingi, á Styrk frá Klettholti, 8,36

2. Helga R. Pálsdóttir, Blæ, á Gimsteini, 8,02

3. Sóley Þórðardóttir, Blæ, á Sleipni, 8,27

4. Hjördís K. Hjartardóttir, Hornfirðingi, á Hamri frá Höfn, 7,59

5. Svanbjörg Vilbergsdóttir, Blæ, á Riddara, 7,98

Opin gæðingakeppni stóðhesta / A-flokkur

1. Kolskeggur frá Oddhóli, eig.: Sigurbjörn Bárðarson, kn.: Logi Laxdal, 8,54

2. Dagur frá Strandarhöfði, eig.: Baldur s/f, kn.: Stefán Friðgeirsson, 8,49

3. Kvistur frá Hvolsvelli, eig.: Þormar Andrésson, kn.: Elvar Þormarsson, 8,47

4. Óttar frá Hvítárholti, eig.: Súsanna S. Ólafsdóttir, kn.: Trausti Þ. Guðmundsson, 7,69

B-flokkur

1. Bassi frá Kirkjuferjuhjáleigu, eigandi Trausti Þ. Guðmundsson, kn.: Fanney Valsdóttir, 8,54

2. Reynir frá Hólshúsum, eig.: Hólmgeir Valdemarsson og Þórir R. Hólmgeirsson, kn.: Vignir Siggeirsson, 8,53

3. Ómur frá Horni, eig.: Trausti og Ómar Antonsson, kn.: Trausti Þ. Guðmundsson, 8,29

Tölt

1. Hafliði Halldórsson, Geysi, á Ásdísi frá Lækjarbotnum, 8,33/8,65

2. Hans F. Kjerúlf, Freyfaxa, á Hirti frá Úlfsstöðum, 7,90/8,44

3. Sigurður Sigurðarson, Geysi, á Hyllingu frá Kimbastöðum, 7,03/8,25

4. Vignir Siggeirsson, Geysi, á Reyni frá Hólshúsum, 7,40/7,92

5. Bergur Jónsson, Freyfaxa, á Núma frá Miðsitju, 6,97/7,72

6. Mette Mannseth, Stíganda, á Baldvin, 7,03/7,21

7. Trausti Þ. Guðmundsson, Ljúfi, á Sval frá Álftárósi, 6,50/6,72

8. Jón Styrmisson, Herði, á Gnótt frá Skollagróf, 6,50/6,63

9. Guðrún Á. Eysteinsdóttir, Freyfaxa, á Garpi frá Hrafnhóli, 6,30/6,48

100 metra flugskeið

1. Óðinn frá Búðardal, eigandi og knapi Sigurbjörn Bárðarson, 7,74 sek.

2. Feykivindur, eigandi og knapi Logi Laxdal, 7,79 sek.

3. Lukku-Blesi frá Gýgjarhóli, eig. og knapi Fjölnir Þorgeirsson, 7,83 sek.

250 metra skeið

1. Feykivindur, eigandi og knapi Logi Laxdal, 23,36 sek.

2. Kolbeinn frá Þóroddsstöðum, eigandi Bjarni Þorkelsson, kn.: Bjarni Bjarnason, 23,50 sek.

3. Óðinn frá Búðardal, eigandi og kn.: Sigurbjörn Bárðarson, 23,75 sek.