ÍBV - Selfoss 42:32 Vestmannaeyjar, Íslandsmót karla, suðurriðill, laugardaginn 6. nóvember 2004. Gangur leiksins : 0:1, 5:2, 10:5, 12:7, 15:9, 17:14, 19:17 , 20:17, 23:18, 26:23, 29:25, 33:27, 38:28, 40:30, 42:32 .

ÍBV - Selfoss 42:32

Vestmannaeyjar, Íslandsmót karla, suðurriðill, laugardaginn 6. nóvember 2004.

Gangur leiksins : 0:1, 5:2, 10:5, 12:7, 15:9, 17:14, 19:17 , 20:17, 23:18, 26:23, 29:25, 33:27, 38:28, 40:30, 42:32 .

Mörk ÍBV : Davíð Óskarsson 11/4, Svavar Vignisson 7, Sigurður A. Stefánsson 7, Samúel Í. Árnason 5, Grétar Eyþórsson 5, Robert Bognar 3, Kári Kristjánsson 2, Erlingur Richardson 1, Leifur Jóhannesson 1.

Varin skot : Roland Eradze 13 (þar af 1 aftur til mótherja), Þorgils O. Jónsson 2.

Utan vallar : 10 mínútur.

Mörk Selfoss : Ramunas Kalendauskas 9, Haraldur Þorvarðarson 8/5, Ramunas Mikalonis 5, Hörður Bjarnason 4, Gylfi Ágústson 3/2, Ívar Grétarsson 1, Atli Kristinsson 1, Guðmundur Guðmundsson 1

Varin skot : Sebastían Alexanderson 13 (þar af 1 aftur til mótherja), Birkir Bragason 3. Utan vallar : 4 mínútur.

Dómarar : Arnar Kristinsson og Þorlákur Kjartanson. Góðir. Áhorfendur : 250.

Staðan í suðurriðli:

ÍR7601232:19512

Valur8602224:19612

Víkingur R.7601189:16312

ÍBV8404250:2308

Grótta KR8404189:1848

Selfoss8107221:2572

Stjarnan8008175:2550

Haukar - ÍBV 35:25

Ásvellir, Hafnarfirði, 1. deild kvenna, sunnudaginn 7. nóvember 2004.

Gangur leiksins : 1:0, 3:3, 6:4, 12:4, 15:9, 17:11 , 20:12, 24:14, 24:19, 30:23, 35:25.

Mörk Hauka : Hanna G. Stefánsdóttir 9/2, Björk Tómasdóttir 7, Ramune Pekarskyte 6, Anna Halldórsdóttir 5, Erna Þráinsdóttir 4, Ragnhildur Guðmundsdóttir 4.

Varin skot : Helga Torfadóttir 29 (þar af 13 aftur til mótherja). Utan vallar : 2 mínútur.

Mörk ÍBV : Alla Gorgorian 9/5, Eva Björk Hlöðversdóttir 5/1, Anastasia Patsiou 5, Zsofia Pasztor 4/2, Darinha Stefanovic 2.

Varin skot : Florentina Grecu 16/2 (þar af 6 aftur til mótherja). Utan vallar : 10 mínútur.

Dómarar : Arnar Sigurjónsson og Svavar Pétursson. Áhorfendur : Um 100

Stjarnan - Valur 22:19

Mörk Stjörnunnar. Anna B. Blöndal 6, Hekla Daðadóttir 4, Ásdís Sigurðardóttir 3, Kristín Clausen 3, Kristín Guðmundsdóttir 3, Hind Hannesdóttir 1, Anna Einarsdóttir 1, Elísabet Gunnarsdóttir 1.

Mörk Vals: Diana Guðjónsdóttir 7, Ágústa Edda Björnsdóttir 3, Anna María Guðmundsdóttir 3, Arna Grímsdóttir 2, Katrín Andrésdóttir 2, Kolbrún Franklín 1, Lilja Valdimarsdóttir 1.

Fram - Grótta/KR 26:25

Mörk Fram: Sigurbjörg Jóhannsdóttir 14, Ásta Birna Gunnarsdóttir 3, Elísa Ósk Viðarsdóttir 3, Sara Sigurðardóttir 2, Guðrún Þóra Hálfdánsdóttir 2, Hildur Knútsdóttir 1, Þórey Hannesdóttir 1.

Mörk Gróttu/KR: Eva Margrét Kristinsdóttir 14, Björk Gunnarsdóttir 4, Arna Gunnarsdóttir 2, Ragna Karen Sigurðardóttir 2, Anna Úrsúla Guðmundsdóttir 1, Íris Á. Pétursdóttir 1, Hera Bragadóttir 1.

Staðan:

Haukar8800251:17816

ÍBV8602245:20412

Stjarnan8512229:19311

Valur8503199:18810

FH8323224:2298

Fram8215189:2205

Grótta KR8206196:2084

Víkingur7205162:1774

KA/Þór7007145:2430

Kiel - Haukar 39:23

Ostsee-halle, Kiel, Meistaradeild Evrópu, F-riðill, sunnudaginn 7. nóvember 2004.

Gangur leiksins : 0:1, 1:2, 3:3, 8:3, 15:6, 17:8, 21:8, 21:9, 23:10, 26:11, 30:14, 32:17, 33:20, 36:23, 39:23 .

Mörk Kiel : Sebastian Preiss 9, Adrian Wagner 8, Christoph Schindler 7/2, Frode Hagen 5, Johan Pettersson 4, Henrik Lundström 3, Christian Zeitz 2, Martin Boquist 1.

Varin skot : Henning Fritz 13/3, Dennis Klockmann 7/1.

Mörk Hauka : Ásgeir Örn Hallgrímsson 5, Andri Stefan 5, Gunnar Ingi Jóhannsson 3/1, Vignir Svavarsson 3, Gísli Þórisson 2, Freyr Brynjarsson 2, Sigurður Örn Karlsson 2, Jón Karl Björnsson 1/1.

Varin skot : Birkir Ívar Guðmundsson 9/2, Jónas Stefánsson 3.

Dómarar : Josic og Rudic, Króatíu.

Áhorfendur : 5.000.

Créteil - Sävehof 20:20

Staðan:

Kiel 5401169:1308

Sävehof 5221134:1396

Haukar 5113154:1733

Créteil 5113133:1483

*Kiel og Sävehof áfram.

A-RIÐILL:

Constanta - Pick Szeged 21:23

Vardar Skopje - Barcelona 12:26

Staðan:

Pick Szeged 5410121:1089

Barcelona 5302137:1106

Vardar 5113102:1313

Constanta 5104124:1352

*Pick Szeged og Barcelona áfram.

B-RIÐILL:

Conversano - Montpellier 21:35

Zaporozhye - RK Zagreb 27:29

Staðan:

Montpellier 5500164:12110

RK Zagreb 5302136:1366

Zaporzhye 5203134:1284

Conversano 5005118:1670

*Montpellier áfram.

C-RIÐILL:

Medvedi Moskva - Velenje 37:33

Brestskiy - GOG 23:25

Staðan:

GOG 5401154:1228

Medvedi 5401164:1538

Velenje 5104137:1462

Brestskiy 5104117:1512

*GOG og Medvedi áfram.

D-RIÐILL:

Celje Lasko - Rauða stjarnan 36:18

Portland - Wisla Plock 35:24

Staðan:

Portland 5500167:11410

Celje Lasko 5302159:1366

Rauða stjarnan 5203117:1594

Wisla Plock 5005117:1510

*Portland og Celje áfram, Rauða stjarnan í Evrópukeppni bikarhafa.

E-RIÐILL:

Kolding - Winterthur 38:36

Ciudad Real - Izvidac Ljubuski 34:30

Staðan:

Ciudad Real 5500163:13210

Kolding 5302181:1666

Izvidac 5203154:1744

Winterthur 5005141:1670

*Ciudad Real og Kolding áfram, Izvidac í Evrópukeppni bikarhafa.

G-RIÐILL:

Fotex Veszprém - Granitas Kaunas 38:17

Lemgo - Sandefjord 38:29

Staðan:

Veszprém 5500166:11510

Lemgo 5401162:1298

Sandefjord 5014129:1591

Granitas 5014118:1721

*Veszprém og Lemgo áfram.

H-RIÐILL:

Flensburg - Tatran Presov 38:30

Metkovic - Banik Karvina 24:24

Staðan:

Flensburg 5410167:1269

Karvina 5212130:1425

Tatran 5212142:1295

Metkovic 5014112:1541

EHF-bikarinn

32 liða úrslit, fyrri leikir:

Altea (Sp) - Granollers (Sp) 25:31

Dunaferr (Ung) - Koper (Slóven) 39:25

Gummersbach - Grasshoppers 29:23

West Vín - Cakovec (Kró) 30:29

Dinamo Búkarest - Filippos (Gr) 28:28

SK Riga - Radnicki Subotica (Ser) 33:30

Bregenz - AaB 28:23

Neerpelt (Bel) - Slask (Pól) 20:31

Drammen - Shevardeni Tbilisi 35:26

Termo (Slóvak) - Metalurg Skopje 32:29

Dynamo Astrakhan - Skjern 31:30

Paris Handball - Magdeburg 25:30

Dunkerque - Tatabanya (Ung) 36:23

Secchia (Ít) - Panellinios Aþena 34:23

Evrópukeppni bikarhafa

32 liða úrslit, fyrri leikir:

Sporting Lissabon - Hamburg 24:28

Cankaya Ankara - Medv. Zagreb 38:39

Bosna Sarajevo - Ademar Leon 33:42

Ivry (Fr) - Haslum 29:25

Schaffhausen (Sv) - Prevent (Slóven) 27:31

Drott - FCK Handbold 28:36

Kilkis (Gr) - Valladolid 29:30

*Sigurliðin fara í 16-liða úrslit ásamt liðunum átta sem verða í þriðja sæti í riðlum Meistaradeildarinnar.

Áskorendabikarinn

32-liða úrslit, síðari leikur:

Uztel Ploiesti - Fram27:25

Mörk Fram : Jóhann Gunnar Einarsson 8, Ingólfur Axelsson 4, Arnar Þór Sæþórsson 4, Guðjón Finnur Drengsson 3, Stefán B. Stefánsson 2, Jón Björgvin Pétursson 2, Sigfús Sigfússon 1, Hjálmar Vilhjálmsson 1. Varin skot : Egedijus Petkevicius 22.

*Ploiesti áfram, 59:51 samanlagt.

Red Boys (Lúx) - Kutaisi (Geo) 10:0

*Kutaisi gaf leikinn, Red Boys áfram, 49:19 samanlagt.

Fyrri leikir:

Banja Luka (Bos) - Volendam (Hol) 34:22

Stepan (Rúss) - St. Otmar (Sviss) 30:26

Latsia (Kýp) - Milli Piyango (Tyrk) 35:36

Athinaikos (Gr) - Pölva Serviti (Eist) 33:21

Mladost (Mak) - Zrinski (Bos) 28:24

Mladost (Mak) - Zrinski (Bos) 28:31

*Mladost áfram, 56:55 samanlagt.

Fyllingen - Vojvodina (Ser) 34:28

Fyllingen - Vojvodina (Ser) 27:20

*Fyllingen áfram, 61:48 samanlagt.

Metaloplastica (Ser) - Alpi Prato (Ít)40:33

Trabzon (Tyrk) - Lusis Kaunas (Lit) 33:31

Þýskaland

Nordhorn - Wilhelmshavener 23:19

Wetzlar - Minden 29:26

Grosswallstadt - Göppingen 24:26

Staðan:

Hamburg9711246:22715

Nordhorn10712276:26215

Magdeburg8701269:21514

Kiel9702287:24214

Flensburg9612266:22413

Gummersb.9603253:22312

Essen9522242:22612

Wallau10433281:27711

Lemgo8503229:20810

Wetzlar9504251:26610

Lübbecke9414258:2519

Wilhelmshav.10415282:3049

Göppingen10406267:2838

Pfullingen9216235:2725

Düsseldorf10208258:2864

Grosswallst.9207210:2394

Minden10019252:3121

Schwerin9009227:2720