KÖRFUKNATTLEIKUR Tindastóll – Fjölnir 96:84 Sauðárkrókur, úrvalsdeild karla, Iceland Express-deildin, fimmtudagur 28. desember 2006.

KÖRFUKNATTLEIKUR Tindastóll – Fjölnir 96:84

Sauðárkrókur, úrvalsdeild karla, Iceland Express-deildin, fimmtudagur 28. desember 2006.

Gangur leiksins: 8:2, 8:8, 14:17, 18:21, 26:27, 30:40, 41:44, 47:47, 52:48, 58:57, 61:61, 66:63, 71:67, 76:71, 88:77, 96:84.

Stig Tindastóls: Lamar Karim 33, Milojica Zekovic 21, Ísak Einarsson 15, Svavar Birgisson 11, Helgi Rafn Viggósson 6, Gunnlaugur Elsuson 3, VladimirVujcic 3, Arnar Ingi Ingvarsson 2.

Fráköst Tindastóls: 14 í sókn, 9 í vörn.

Stig Fjölnis: Kareem Johnson 22, Hörður Axel Vilhjálmsson 22, Árni Ragnarsson 15, Níels Páll Dungal 11, Hjalti Vilhjálmsson 5, Valur Sigurðsson 5, Nemenja Sovic 4.

Fráköst Fjölnis: 10 í sókn, 18 í vörn.

Villur: Tindastóll 19 - Fjölnir14,

Dómarar: Gísli Pálsson og Halldór Geir Jensson, verulega slakir.

Áhorfendur: 290.

Staðan:

Skallagrímur 1082889:80016

KR 1082895:78016

Snæfell 1082793:72616

Njarðvík 1082837:77716

Keflavík 1073914:82314

Grindavík 1064863:77912

Þór Þ. 1037799:9056

ÍR 1037789:8466

Hamar/Selfoss 1037721:8016

Tindastóll 1138953:10406

Fjölnir 1129913:10054

Haukar 1028844:9534

NBA-deildin

Leikir í fyrrinótt:

Atlanta – Cleveland 76:89

Charlotte – Washington 107:114

Orlando – LA Lakers 93:106

Toronto – Minnesota 100:97

New Jersey – Houston 71:96

New York – Detroit 151:145

*Eftir framlengdan leik.

Memphis – Milwaukee 96:112

Chicago – Miami 109:103

Portland – New Orleans 100:85

Sacramento – Philadelphia 101:76

LA Clippers – Boston 100:77

Staðan:

Austurdeild:

Detroit Pistons 2718966,7%

Cleveland Cavaliers 27161159,3%

Washington Wizards 28161257,1%

Toronto Raptors 29131644,8%

Chicago Bulls 29171258,6%

Orlando Magic 30171356,7%

Indiana Pacers 30161453,3%

Milwaukee 29151451,7%

Miami Heat 28131546,4%

New York Knicks 31131841,9%

New Jersey Nets 29111837,9%

Boston Celtics 27101737,0%

Atlanta Hawks 2791833,3%

Philadelphia 76ers 2872125,0%

Charlotte Bobcats 2872125,0%

*Washington og Toronto eru í þriðja og fjórða sæti sem efstu lið í sínum riðli.

Vesturdeild:

Dallas Mavericks 2821775,0%

Phoenix Suns 2619773,1%

Utah Jazz 2921872,4%

San Antonio Spurs 2921872,4%

LA Lakers 29191065,5%

Denver Nuggets 25151060,0%

Houston Rockets 29171258,6%

Golden St. Warriors 30151550,0%

Minnesota T'wolves 26121446,2%

Sacramento Kings 26121446,2%

Portland Trailblazers 29131644,8%

LA Clippers 28121642,9%

Seattle Sonics 29121741,4%

New Orleans Hornets 28111739,3%

Memphis Grizzlies 3062420,0%

í kvöld KÖRFUKNATTLEIKUR

Úrvalsdeild karla, Iceland Express:

Grindavík: UMFG - KR 19.15

Hveragerði: Hamar/Selfoss - Haukar 19.15

Seljaskóli: ÍR - Skallagrímur 19.15