ÍSHOKKÍ Úrslitakeppni karla, annar leikur: SA - SR 4:0 (2:0, 1:0, 1:0) Mörk SA : Andri Mikaelsson 1/1, Birkir Árnason 1/0, Sigmundur Rúnar Sveinsson 1/0, Steinar Grettisson 1/0, Jón B Gíslason 0/1, Jacub Koci 0/1, Sindri Már Björnsson 0/1.

ÍSHOKKÍ

Úrslitakeppni karla, annar leikur:

SA - SR 4:0

(2:0, 1:0, 1:0)

Mörk SA : Andri Mikaelsson 1/1, Birkir Árnason 1/0, Sigmundur Rúnar Sveinsson 1/0, Steinar Grettisson 1/0, Jón B Gíslason 0/1, Jacub Koci 0/1, Sindri Már Björnsson 0/1.

Varin skot:

SA: Ómar Smári Skúlason 28 (6-11-11).

SR: Birgir Örn Sveinsson 34 (15-11-8).

Brottvísanir:

SA: 32 mín.

SR: 20 mín.

*Staðan er jöfn eftir tvo leiki.

KNATTSPYRNA

Lengjubikar karla

A-DEILD, 2. riðill:

Fjölnir – Víkingur R. 1:1

Birgir Freyr Ragnarsson 90. – Arnar Jón Sigurgeirsson 72.

Staðan:

FH 440019:312

KR 440014:412

Fjölnir 41128:114

Leiknir R. 41125:124

Þór 40137:131

Víkingur R. 40132:121

*FH og KR eru komin í úrslit.

B-deild, 2. riðill:

ÍR – ÍH 4:2

Lengjubikar kvenna

A-deild:

Stjarnan – KR 0:2

Fylkir – Keflavík 0:1

HANDKNATTLEIKUR Æfingamót kvenna í Portúgal

Ísland – Kína 20:21

Mörk Íslands : Þórey Rósa Stefánsdóttir 5, Stella Sigurðardóttir 5, Rakel Dögg Bragadóttir 3, Rut Jónsdóttir 2, Dagný Skúladóttir 2, Sólveig Lára Kjærnested 1, Anna Úrsúla Guðmundsdóttir 1 og Sigurbjörg Jóhannsdóttir 1.

KÖRFUKNATTLEIKUR NBA-deildin

Leikir í fyrrinótt:

Atlanta – Milwaukee 115:96

Boston – Phoenix 117:97

Cleveland – New Orleans 99:100

Philadelphia – Chicago 121:99

Toronto – Detroit 89:82

New Jersey – Indiana 124:117

New York – Miami 103:96

Houston – Minnesota 97:86

San Antonio – LA Clippers 97:88

Sacramento – Memphis 107:106

Seattle – Washington 99:104

LA Lakers – Charlotte 95:108

Golf

Evrópumótaröðin, Andalúsíumótið:

Lee Westwood 65

Jan Are Larsen 66

Danny Willett 66

Matthew Millar 67

Christian Cevaer 68

Damien McGrane 68

Rory McIlroy 68

Maarten Lafeber 68

Emanuele Canonica 68

Juan Parron 69

Henrik Nystrom 69

Peter Hedblom 69

David Drysdale 69

í kvöld

KÖRFUKNATTLEIKUR

Iceland Express, 8-liða úrslit karla, fyrstu leikir:

Keflavík: Keflavík – Þór A. 19.15

Grindavík: Grindavík – Skallagrímur 19.15

1. deild karla, leikið um sæti í Iceland Express-deildinni, fyrsti leikur:

Iða: FSu – Valur 19.15

HANDKNATTLEIKUR

1. deild karla:

Víkin: Víkingur – Haukar 2 19

Seltjarnarnes: Grótta – Selfoss 19.15

Austurberg: ÍR – Þróttur R. 20

KNATTSPYRNA

Lengjubikar karla:

Akraneshöllin: ÍA – KA 19

Fylkisvöllur: Fjarðabyggð – Fylkir 20.30.

Akraneshöllin: Víkingur Ó. – Grindavík 21

Boginn: Dalvík/Reynir – Tindastóll 20

Lengjubikar kvenna:

Egilshöll: Þróttur R. – Fjölnir 19

Egilshöll: Afturelding – ÍR 21

SKÍÐI

Skíðamót Íslands á Ísafirði

Keppni hefst í stórsvigi karla og kvenna kl. 9. Keppni í 10 km göngu karla 20 ára og eldri, 10 km göngu pilta 17-19 ára og 5 km göngu kvenna 17 ára og eldri kl. 13.

BLAK

1. deild karla:

Ásgarður: Stjarnan - KA 20

1. deild kvenna:

Digranes: HK - Þróttur N. 20

Fylkishöll: Fylkir - Þróttur 21