KÖRFUKNATTLEIKUR 1. deild kvenna KR - Njarðvík 55:54 Stig KR: Jerica Watson 17, Helga Þorvaldsdóttir 13, Gréta M. Grétarsdóttir 10, Georgia O Kristiansen 8, Hanna Kjartansdóttir 4, Halla Jóhannesdóttir 2, Lilja Oddsdóttir 1.

KÖRFUKNATTLEIKUR 1. deild kvenna

KR - Njarðvík55:54

Stig KR: Jerica Watson 17, Helga Þorvaldsdóttir 13, Gréta M. Grétarsdóttir 10, Georgia O Kristiansen 8, Hanna Kjartansdóttir 4, Halla Jóhannesdóttir 2, Lilja Oddsdóttir 1.

Stig Njarðvíkur: Jaime Woudstra 19, Vera Janjic 12, Ingibjörg E Vilbergsdóttir 9, Sigurlaug R Guðmundsdóttir 8, Petrúnella Skúladóttir 3, Dianna B Jónsdóttir 3.

Staðan:

Keflavík121201025:71524

Grindavík1284753:72216

ÍS1275772:72314

Haukar1257776:85810

Njarðvík1349784:8508

KR13112687:9292

NBA-deildin

Úrslit í fyrrinótt:

Orlando - Detroit 103:101

Houston - Indiana 74:87

Dallas - Washington 137:120

Sacramento - Portland 113:107

*Eftir framlengingu.

Seattle - Denver 110:116

*Eftir framlengingu.

HANDKNATTLEIKUR 1. deild kvenna

Fram - Stjarnan24:20

Mörk Fram: Ásta Birna Gunnarsdóttir 5, Sara Sigurðardóttir 5, Sigurbjörg Jóhannsdóttir 4, Eva Hrund Harðardóttir 3, Elísa Ósk Viðarsdóttir 3, Guðrún Þóra Hálfdánsdóttir 3, Hildigunnur Einarsdóttir 1.

Mörk Stjörnunnar: Ásdís Sigurðardóttir 8, Kristín Guðmundsdóttir 3, Kristín Clausen 3, Rut Steinsen 2, Anna Einarsdóttir 2, Elísabet Gunnarsdóttir 1, Harpa Sif Eyjólfsdóttir 1.

Staðan:

Haukar121200370:27624

ÍBV131003389:33920

Stjarnan12714323:29215

Valur12705296:29114

FH13427348:38210

Víkingur13409318:3488

Fram132110286:3525

Grótta KR122010264:3144

Vináttulandsleikur

Þýskaland - Tékkland 36:26

KNATTSPYRNA England

Bikarkeppnin, 3. umferð:

Blackburn - Cardiff3:2

David Thompson 9., David Thompson 32.,

Morten Gamst Pedersen 47. - Joel McAnuff 24., James Collins 54. - 9.140.

*Blackburn mætir Colchester.

Boston - Hartlepool0:1

Adam Boyd 72. - 3.653.

*Brentford mætir Hartlepool.

Exeter - Manchester United0:2

Cristiano Ronaldo 9., Wayne Rooney 87 - 9.033.

*Man. Utd. mætir Middlesbrough.

Fulham - Watford2:0

Moritz Volz 13., Tomasz Radzinski 65. - 11.306.

*Fulham mætir Derby County.

Spánn

Bikarkeppnin, 16-liða úrslit, síðari leikir:

Getafe - Osasuna3:2

*Osasun áfram, 4:3 samanlagt.

Real Betis - Mirandes0:0

*Real Betis áfram, 3:1 samanlagt.

Numancia - Elche1:0

*Numancia áfram, 2:0 samanlagt.

Athletic Bilbao - Lanzarote6:0

*Bilbao áfram, 7:2 samanlagt.

Real Madrid - Valladolid1:1

*Valladolid áfram, 1:1.

Belgía

Bikarkeppnin, 16-liða úrslit:

Club Brugge - Olympic Charleroi4:0

La Louviere - Beveren2:2

*La Louviere sigraði 3:2 eftir framlengingu.

Lokeren - Sint-Truiden2:1

Moeskroen - Gent0:1

Standard Liege - Charleroi1:1

*Charleroi sigraði 4:3 eftir vsp. keppni.

Eupen - Lierse0:7

Mons - Germinal Beerschot0:1

Ítalía

Messina - Atalanta1:0

Salvatore Sullo 53. - 25.000.

Staðan:

Juventus19135134:1144

AC Milan19126135:1242

Udinese19104528:1834

Inter19613038:2631

Palermo1977519:1328

Sampdoria1984719:1528

Roma1976635:2927

Cagliari1975727:3226

Reggina1966716:2024

Messina1966723:2924

Lazio1965826:2923

Fiorentina1958619:2223

Livorno1965823:2723

Lecce1957735:3822

Bologna1956819:2021

Chievo1956818:2821

Brescia19541015:2519

Parma1947820:3119

Siena1938815:2717

Atalanta19181014:2611

GLÍMA

Meistaramótið, 2. umferð, Reykjahlíð 16. janúar:

Opinn flokkur kvenna:

Soffía Björnsdóttir, HSÞ

Sólveig Rós Jóhannsdóttir, GFD

Elísabeth Patriarca, HSK

+ 65 kg flokkur kvenna:

Soffía Björnsdóttir, HSÞ

Sólveig Rós Jóhannsdóttir, GFD

Elísabeth Patriarca, HSK

- 65 kg flokkur kvenna:

Ragnheiður Jara Rúnarsdóttir, UÍA

Hjördís Helga Þóroddsdóttir, UÍA

Ásdís Hulda Árnadóttir, HSK

Opinn flokkur karla:

Pétur Eyþórsson, KR

Ólafur Oddur Sigurðsson, HSK

Arngeir Friðriksson, HSÞ

+ 85 kg flokkur karla:

Ólafur Oddur Sigurðsson, HSK

Stefán Geirsson, HSK

Helgi Kjartansson, HSK

- 85 kg flokkur karla:

Arngeir Friðriksson, HSÞ

Pétur Eyþórsson, KR

Helgi Bjarnason, KR

Unglingaflokkur:

Pétur Þórir Gunnarsson, HSÞ

Þór Kárason, HSÞ

Jón Ólafur Eiðsson, UÍA