Ný stjórn í FUSS og Elías formaður

Nýkjörin stjórn FUSS. Aftari röð frá vinstri: Andri Freyr Björnsson …
Nýkjörin stjórn FUSS. Aftari röð frá vinstri: Andri Freyr Björnsson Birkir Örn Erlendsson, Atli Dagur Ólafsson, Guðlaugur Þór Ingvason, Jóhann Helgi Stefánsson. Fremri röð fv: Markús Darri Maack, Daníel Friðgeir Viðfjörð Sveinsson, Bjarki Þór Hilmarsson, Elías Pétur Viðfjörð Þórarinsson, Ásgeir Atli Ásgeirsson. Á myndina vantar: Eyþór Loga Þorsteinsson og Steindór Snæ Ólason. Ljósmynd/FUSS
Félag ungra í skot– og stangveiði, skammstafað FUSS kaus sér nýja stjórn á aðalfundi félagsins sem haldinn var um helgina. Helga Kristín Tryggvadóttir hefur starfað sem formaður félagsins síðastliðin fjögur ár gaf ekki kost á sér til frekari formennsku.
Elías Pétur Þórarinsson var kjörinn formaður. Varaformaður er Markús Darri Maack og meðstjórnendur eru þeir Jóhann Helgi Stefánsson, Andri Freyr Björnsson, Ásgeir Atli Ásgeirsson, Bjarki Þór Hilmarsson, Atli Dagur Ólafsson, Birkir Örn Erlendsson, Daníel Friðgeir Viðfjörð Sveinsson, Eyþór Logi Þorsteinsson, Guðlaugur Þór Ingvarsson og Steindór Snær Ólason.
Fuss er félag fyrir fólk á aldrinum 18 til 35 ára sem hefur áhuga á skot- og stangveiði. Tilgangur félagsins er að búa til góðan félagsskap þar sem allir eru velkomnir, auka aðgengi að veiðileyfum á betri kjörum og halda námskeið þar sem félagsmenn geta sótt sér aukna þekkingu og reynslu.
Helga Kristín Tryggvadóttir hefur starfað sem formaður í fjögur ár. …
Helga Kristín Tryggvadóttir hefur starfað sem formaður í fjögur ár. Nú tekur Elías Pétur Viðfjörð Þórarinsson við keflinu. Hin fjölmenna stjórn er eingöngu skipuð körlum en engin kona gaf kost á sér í stjórnarkjöri. Ljósmynd/FUSS
Í fréttatilkynningu sem félagið sendi frá sér eftir aðalfundinn segir að framtíð félagsins sé björt og þess er getið að nýkjörin stjórn hafi þegar fundað og hafin sé skipulagning á skot- og stangveiðiferðum á árinu. Áhugasömum er bent á að fylgjast með á heimasíðu félagsins og einnig að fylgja FUSS á samfélagsmiðlum.
 
mbl.is

Seinustu hundraðkallar sumarsins

Lengd á laxi Veiðisvæði Veiðimaður Dagsetning Dags.
101 cm Vatnsdalsá Erlendur veiðimaður 29. september 29.9.
101 cm Eystri-Rangá Grzegorz Loszewski 27. september 27.9.
105 cm Hvítá við Iðu Katrín Tanja Davíðsdóttir 24. september 24.9.
101 cm Víðidalsá Jón Eðvald Halldórsson 22. september 22.9.
107 cm Grímsá Jón Jónsson 22. september 22.9.
101 cm Miðfjarðará Agnar Sigurjónsson 22. september 22.9.
101 cm Hvítá við Iðu Gunnar Pétursson 20. september 20.9.

Skoða meira

Fleira áhugavert
Fleira áhugavert