Reykjavík

Loftmynd

VHF talfjarskipti

Kallmerki Kallrás Vinnurás
Reykjavík-radíó 16 26
Reykjavíkurhöfn 12, 17

Staðsetning

Ritháttur Lengd Breidd
Hefðbundinn 64°9'21"N 21°56'21"W
GPS (WGS84) N 64 9.364000 W 21 56.356000
Reykjavík

Tæknilegar upplýsingar

Lengd bryggju: 870,0 m
Lengd bryggjukanta: 4.100,0 m
Dýpi við bryggju: 8,0 m
Mesta dýpi við bryggju: 8,0 m á 879,0 m kafla
Dráttarbraut: 2.000 þungatonn

Síðustu landanir

Dags. Skip Óslægður afli
23.5.24 Þórður Ólafsson BA 96
Handfæri
Þorskur 653 kg
Ufsi 34 kg
Karfi 1 kg
Samtals 688 kg
23.5.24 Vinur ÁR 60
Handfæri
Þorskur 581 kg
Ufsi 46 kg
Ýsa 14 kg
Keila 8 kg
Karfi 1 kg
Samtals 650 kg
23.5.24 Már RE 87
Handfæri
Þorskur 93 kg
Samtals 93 kg
23.5.24 Ríkey RE 10
Handfæri
Þorskur 565 kg
Samtals 565 kg
23.5.24 Stefnir KÓ 24
Handfæri
Þorskur 360 kg
Ufsi 7 kg
Ýsa 7 kg
Samtals 374 kg
23.5.24 Toggi Mara RE 12
Handfæri
Þorskur 234 kg
Samtals 234 kg
23.5.24 Helga María RE 1
Botnvarpa
Þorskur 52.834 kg
Karfi 17.434 kg
Ýsa 14.540 kg
Ufsi 6.334 kg
Samtals 91.142 kg
22.5.24 Viðey RE 50
Botnvarpa
Þorskur 25.540 kg
Karfi 21.875 kg
Ufsi 18.896 kg
Ýsa 10.720 kg
Langa 2.123 kg
Skarkoli 415 kg
Þykkvalúra 222 kg
Langlúra 143 kg
Skrápflúra 125 kg
Steinbítur 92 kg
Hlýri 83 kg
Litli karfi 45 kg
Blálanga 18 kg
Keila 17 kg
Grásleppa 12 kg
Skötuselur 6 kg
Samtals 80.332 kg
21.5.24 Vigri RE 71
Botnvarpa
Ýsa 168.644 kg
Ufsi 150.449 kg
Þorskur 114.504 kg
Gulllax 108.156 kg
Karfi 107.523 kg
Arnarfjarðarskel 10.883 kg
Djúpkarfi 10.883 kg
Langa 5.836 kg
Skarkoli 1.215 kg
Blálanga 1.051 kg
Litli karfi 916 kg
Steinbítur 625 kg
Kolmunni 296 kg
Keila 244 kg
Þykkvalúra 230 kg
Hlýri 192 kg
Samtals 681.647 kg
21.5.24 Neisti HU 5
Grásleppunet
Grásleppa 795 kg
Þorskur 8 kg
Samtals 803 kg

Skip

Nafn Tegund Smíðaár
Adda Maja 1984
Aðalbjörg 1935
Aðalbjörg RE 5 Dragnóta- og netabátur 1987
Afli AÁ-999
Agla 1961
Akraborg RE 1987
Akranes 2007
Aldan
Alexander RE 1971
Andenes 1973
Andrea RE 1972
Aníka
Anna 1994
Anna 1988
Anna Borg
Anna RE 97 Handfærabátur 1979
Aquarius 1986
Aquarius RE 1999
Aría RE 2004
Arnar 1988
Aron 1960
Aron 1987
Askja 1975
Askur
Askur 1985
Assa 1983
Assa 2003
Atlavík Netabátur 1972
Atli 1990
Auðbjörg
Auðbjörg
Auðunn 1983
Auður 1981
Aurora RE Farþegaskip 1996
Axel Sveinsson RE 2004
Álafoss
Álafoss 1978
Álfsnes RE 2011
Árnes Farþegaskip 1966
Árni Friðriksson 1967
Ársæll RE 37 1980
Árvík 1990
Árý 1980
Ás 1989
Ás
Ása
Ásberg
Ásbjörn Ístogari 1978
Ásbjörn RE 51 Handfærabátur 2004
Ásdís
Ásgeir
Ásgeir
Ásgeir 1977
Ásgrímur S. Björnsson Ii Björgunarskip 1978
Ási RE 52 Línu- og handfærabátur 1977
Ásþór RE 395 Línu- og handfærabátur 2007
Bakkafoss
Baldur Árna 1978
Baldur RE Sjómælingabátur 1991
Bangsi
Barkur RE 2007
Bára
Berglín 1995
Bergvík 1989
Berserk¿r
Besta RE 1997
Birgir 1970
Birtir 1962
Bjargey
Bjargfugl RE 55 1982
Bjargfýlingur 1976
Bjarni Ólafsson
Bjarnveig 1973
Bjartmar 1966
Björn
Björn Jónsson
Blakkur
Bláfell
Bláklukka RE 2005
Bliki 1980
Bliki 2008
Bliki RE 1980
Blíðfari 1975
Blíðviður
Blue Rose 2016
Blær RE 1984
Bogey RE 31 Handfærabátur 1988
Borgin RE 1998
Brandur
Brattanes
Brestur
Brettingur 1973
Brimkló 1985
Brimnes Frystitogari 2002
Brósi 1963
Brúarfoss 1978
Brúarfoss 1996
Bryndís RE 74 Línu- og handfærabátur 1982
Brynja RE 2001
Bylgja
Bylgja 1995
Byr RE Handfærabátur 1983
Cara 1994
Cetus 1984
Conkordía RE 1983
Dagmar RE 2017
Dagný 2007
Dagný
Dagný Ii 1984
Dagný RE 1974
Dagrún RE 101 Handfæra- og grásleppubátur 1982
Dagur 1943
Dagur Ii 1975
Dessi RE 1989
Dimmalimm RE 1982
Dímon 1979
Dímon RE 1988
Dís
Dísa 1968
Doddi RE 30 Þjónustubátur 1985
Dolly RE 104 Handfærabátur 1986
Dolphin 2008
Dóra 1985
Drangey Handfærabátur 1975
Draupnir 1981
Dráttarbátur 1977
Drífa
Drífa 1980
Dröfn Rannsóknaskip 1981
Dröfn
Dröfn 1962
Dúa RE 404 Netabátur 1959
Dúfa RE 1984
Dýri RE 1989
Dögg RE 1961
Dögun RE 1987
Eiðsvík 1967
Eiðsvík 1988
Eiðsvík RE Vinnubátur 1970
Eldborg 1967
Eldborg 1974
Eldey RE 1971
Elding II RE Hvalaskoðunarskip 1987
Elding RE Hvalaskoðunarskip 1967
Eldvík
Eldvík 1968
Elín 1975
Elín Björk 1984
Elísabet 2001
Ellen 1982
Ellen 1982
Emma
Engey 2017
Erla Björg 1977
Erlingur
Esja
Esja 1990
Esja 1971
Eylíf 1980
Eyrarfoss 1978
Fanney Neta- og handfærabátur 1967
Fanney
Fanney 1990
Farsæl 1990
Farsæll
Faxi RE 24 Farþegaskip 1981
Felix 1992
Fengur 1984
Fjallfoss 1977
Fjallfoss
Fjölvi RE Vinnubátur 1993
Flakkari 1989
Flóin RE 1984
Flutnigsprammi Ii 1978
Fortuna 1976
Frelsi
Freyja 1972
Freyja
Freyja 1987
Freyja 2011
Freyja II RE 69 Handfærabátur 1981
Freyja RE 2009
Freyr 1976
Friður 1987
Frístund RE 1983
Fróni RE 1982
Frú Júnía RE 1994
Fylkir
Gaffallinn EA 0
Gaia 1990
Gaia RE 1987
Garðar 1994
Garpur Skemmtibátur 1988
Garpur RE 148 Neta- og gildrubátur 1989
Geir
Geir Goði Netabátur 1970
Gestur RE Hvalaskoðunarskip 1981
Geysir
Geysir 1978
Gísli J. Johnsen 1956
Glaður
Gleypir 2000
Goðafoss 1970
Goðanes
Goðinn 1963
Gola 1979
Gola 1988
Grettir Prammi 2001
Grettir
Grettir Sterki 1998
Grettir Sterki 1997
Grímur 1974
Grótta 1984
Grótta RE 2017
Grundarfoss 1971
Guðbjörg RE 2 Línu- og handfærabátur 1998
Guðmar
Guðmundur Garðar 1993
Guðmundur Góði
Guðmundur Í Nesi RE 13 Frystitogari 2000
Guðmundur Þórðarson
Guðný 1981
Guðný 1981
Guðný 2004
Guðríður 2023
Guðrún Helga 1972
Guðrún Hrönn 1973
Gugga RE 9 Handfærabátur 1985
Gulla Granna RE 1995
Gullfoss RE 2004
Gunna Beta 1996
Gunni 1973
Gunni Vald RE 48 1982
Gurra
Gúa RE 1982
Gæfa RE 1982
Gæskur Skemmtibátur 1946
Gösli 1981
Hafdís RE 2001
Hafey RE 41 1978
Haffari
Haffari
Haffi RE 92 1979
Hafgolan 1988
Hafliði
Hafrún
Hafsúlan
Hafsúlan RE Ferja 1980
Haförn I RE 1985
Haki 1982
Haki Dráttarbátur 1947
Haki RE Dráttarbátur 2006
Halli RE 111 1990
Hallveig Fróðadóttir
Hamranes
Hanna
Hanna RE 49 1899
Hannes Þ. Hafstein Björgunarskip 1982
Happasæll
Haraldur 1952
Harpa 1967
Harpa RE 1993
Hart Í Bak 1960
Haukur
Háifoss
Heiða
Heiðar RE 350 1989
Hekla
Helga 1996
Helgafell 1978
Helgafell
Helga Ii 1967
Helga Ii 1974
Helga María RE 1 Frystitogari 1988
Helga Trausta 1992
Henry A Hálfdansson 1966
Hera 2007
Hera Borg 1972
Herkúles Dráttarbátur 1960
Hermóður
Hersteinn 1950
Hildur
Hilmir 1986
Hinrik Iii 1992
Hjörleifur
Hlein 1978
Hornfirðingur 1979
Hrappur Dýpkunarskip 1992
Hrefna RE 122 1982
Hringur
Hrönn 1938
Hrönn 1982
Hugborg 1968
Hugrún 1990
Hugur RE 1998
Hulda 1986
Húnaröst RE 550 Handfærabátur 1990
Hvalfell
Hvalnes 1970
Hvalur 4
Hvalur 5
Hvalur 6 RE 376 1946
Hvalur 7 RE 377 1945
Hvalur 8 RE 388 Hvalskip 1948
Hvalur 9 RE 399 Hvalskip 1952
Hvalur I
Hvalur Ii
Hvalur Iii
Hvati 1975
Hvönn 1987
Hængur
Ingibjörg
Ína 1961
Írafoss 1971
Írafoss 1978
Írafoss 1967
Íris
Íris 1960
Íris
Ísak 1980
Ísak RE Skemmtibátur 1993
Ísey RE 1998
Ísland 2000
Íslandssól 2006
Íslendingur 1996
Ísnes
Ísól RE 2008
Íspan 1977
Ívar 1973
Jakob Leó RE 174 1986
Jakob Máni RE 555 Þjónustubátur 1988
Jarl RE 1996
Jessica RE 2016
Jóhanna 1990
Jóhanna Magnúsdóttir
Jóhanna RE Ferja 1980
Jóhannes Briem RE 2023
Jónas Gunnlaugsson
Jóna Sigga 1989
Jónas Jónasson
Jón Ásbjörnsson RE 777 Línu- og netabátur 2008
Jón Baldvinsson 1980
Jón E.bergsveinsson 1985
Jón Finnsson 1969
Jón Forseti Dragnóta- og netabátur 1965
Jón Forseti
Jón Hildiberg RE 60 1987
Jón Magnús 2006
Jón Magnús RE 221 Handfærabátur 2003
Jón Oddgeir Björgunarskip 1978
Jón Pétur RE 411 Netabátur 1987
Jón Steingrímsson 1965
Júlía Rán RE 747 2009
Jörundur 2013
Jötunn 1981
Kambaröst Fjölveiðiskip 1957
Karlsefni 1966
Karlsefni
Karolína RE 1982
Kata Lind RE 2013
Katla RE 2017
Katrín RE 1981
Kári
Keilir Olíuflutningaskip 2002
Keilir RE 2018
Kiddi Línu- og handfærabátur 2000
Kiddi RE 89 Handfærabátur 2003
Kistufell 1983
Kjartan 1988
Klara RE Skemmtibátur 1985
Kleppsvík 1987
Kolbeinn Grön 1991
Kolla 1993
Kópanes
Kópanes 1984
Kópur
Kópur 1958
Kristján
Kristrún 1988
Kristrún Ii Línubátur 1964
Kristrún RE 177 2001
Krían RE 1984
Krókur AÁ-999
Kyndill 1982
Kyndill Ii 1968
Lagarfoss 1977
Lagarfoss
Laxfoss
Laxfoss 1978
Laxfoss 1972
Lax Iii 1971
Laxnes RE 2005
Lágafell 1963
Lea RE 171 Línu- og handfærabátur 1987
Leifur 1987
Leifur Eiríksson 1980
Leifur RE 220 Handfærabátur 1989
Leó Ii (sandæluskip)
Lilja Ben 1989
Lilja RE 2007
Lilja RE 1991
Lilja RE 2006
Lísa RE 38 Handfærabátur 1986
Ljósafoss
Ljósafoss 1972
Logi RE 2006
Loki I 1976
Loki Ii 1977
Lóa
Lukka 1982
Lukka RE Skemmtibátur 1981
Lundey
Lundi RE 20 Hvalaskoðunarskip 1964
Lysistrada 1976
Maggý 1955
Magni 1996
Magni Ii 1955
Magni RE 2018
Magnús 1975
Mar 1985
Mar 1964
Mardís 1993
Margarethe J. Ii 1993
Margrét 1983
Margrét
Margrét 2004
Mari RE Handfærabátur 1987
Maritol 1975
Marína
Marína RE 1979
Mars Frystitogari 1974
Mars Ístogari 1981
Mars 1983
Marz
Mánafoss 1971
Mánaskin RE 2008
Máni
Már
Már RE 87 Handfærabátur 1987
Mávanes 1989
Mávur 1983
Merkur
Mikael I 1974
Míla RE 1983
Mímir 1985
Mjöll
Mollý RE 68 Línu- og handfærabátur 1987
Móði RE 1968
Móri 1985
Móri RE 2007
Múlafoss
Múli RE 75 1987
Músin RE 2006
Nakki RE 1967
Nanna
Nanna
Nanna RE 1979
Neisti RE 1999
Nenni 1958
Neptunus
Nicklas 1992
Nornin RE 1982
Nóri RE 1981
Nótt Netabátur 1972
Nótt 2018
Nótt RE 36 Línu- og handfærabátur 1991
Nývon
Orion Ii 1980
Orri Frystitogari 1984
Ottó
Otur RE 2002
Óðinn 2000
Óðinn RE 1959
Óðinn RE 2015
Óður RE 2018
Ómagi 1980
Ósk 1971
Ósk
Óskar Ístogari 1964
Óskar Jónasson
Óskráður ZZ-0
Ósk RE 1989
Pálína RE 18 Línu- og handfærabátur 1987
Perla Dýpkunarskip 1964
Perlan 2001
Pétur Halldórsson
Pétur Jónsson 1997
Pétur Jónsson 1968
Pétur Mikli 1982
Pinta Húsavík 1997
Polaris Netabátur 1960
Ra 1988
Rafnar 2022
Ragnhildur 1992
Rauðanes 1993
Rauður 1975
Rán 1983
Rán
Rán 1942
Regina Del Mar RE 1992
Reki 1990
Renus 1985
Rex 1947
Reykjafoss
Reynir RE 1985
Reynir Örn 1953
Rifsnes
Ríkey RE 10 Handfærabátur 1991
Rósa 1946
Rósin RE 2010
Rún RE
Röst 1991
Röst RE 1987
Saga
Saga Ii 1966
Salka Valka 1998
Salka Valka II RE 2005
Samflot RE 2008
Sandey 1957
Sandey Ii 1976
Sandra 1979
Seley 1987
Selfoss 1976
Seljabliki RE 1988
Sibba RE Handfærabátur 1979
Sif Línu- og handfærabátur 2004
Sif 1960
Sigmundur Sveinsson
Sigríður
Sigrún 1981
Sigrún
Sigrún RE 303 Netabátur 1983
Sigsteinn
Sigurður Einar 1999
Sigurfari Ii 1942
Siguróli
Sigurósk 1982
Sigurvon RE 1994
Simmi 1977
Siríus
Sirry 1977
Sía RE Handfærabátur 1982
Síldin
Síldin RE 26 1990
Sjóbirtingur
Sjóli
Sjöfn RE 2020
Skaftá 1970
Skálabáturinn 1969
Skálaberg 2003
Skáley RE 1979
Skáley RE 44 1979
Skeljungur I 1963
Skógafoss
Skógarfoss
Skrúður RE Ferja 1979
Skuggi Skemmtibátur 2007
Skúlaskeið RE Ferja 1959
Skúli Magnússon
Skúli Pálsson 1987
Skúmur 1971
Skýjaborg 1977
Sleikir
Sleipnir
Smári 1976
Smyrill RE 1986
Snarfari 1984
Snotra 1995
Snotra 1987
Snælda 1976
Snöggur RE 35 1979
Southern Comfort RE 1983
Sóla RE 2009
Sóla RE 1982
Sólborg Netabátur 1961
Sólborg RE 27 1987
Sóley RE Dýpkunarskip 1979
Sólfaxi RE 2007
Sóllilja 2006
Sporður
Spói RE 47 2007
Stakkavík.ii 1984
Stakkur
Stakkur 1992
Stapafell 1979
Steinar 1969
Steini
Steinunn
Stelkur RE 7 2007
Stella 1982
Stella Polaris 2002
Stína 1976
Stjarnan 2001
Stjarnan 1987
Stokksnes
Stormsvalan
Stormur 2015
Stormur Breki Línu- og netabátur 1957
Straumnes 1948
Straumur
Stuðlafoss 1973
Suðurland
Sundaborg 1993
Sunna RE 2002
1981
Súðin RE 1988
Súgfirðingur 1987
Súla 1983
Svalan 1988
Svana 1993
Svanhvít RE Skemmtibátur 2006
Svanur 1988
Svanur 1973
Svanur
Svanur 1967
Svanur RE 1976
Svanur RE 45 1999
Svanur Þór
Svíta RE 1987
Sæbjörg
Sæbjörg 1961
Sæbjörg RE Skólaskip 1974
Sæborg
Sæborg
Sæborg 2017
Sædís 1984
Sædís 1959
Sædís RE 1991
Sæfari
Sæfari 1978
Sæfell
Sæfeti
Sæfinnur RE 96 Línu- og handfærabátur 1979
Sæhamar
Sæli 2007
Sæmundur Fróði RE Þjónustubátur 1988
Sæmundur Fróði RE 32 Línu- og handfærabátur 1991
Sæperla RE 2006
Sær 1988
Særokið 1982
Særós 1994
Særún 1986
Sæstjarnan RE 1981
Taniwha 1995
Testskip
Thor 1951
Tildra RE 1980
Tobba Trunta 2006
Togarinn 1977
Toggi Mara RE 12 1986
Tungufoss
Týr Varðskip 1975
Ullur 1990
Unho 1993
Uranus
Urriðafoss 1971
Urta RE 1987
Úðafoss
Úði 1942
Úndína RE 56 Handfærabátur 1978
Útlaginn 1988
Vaka 1964
Valdi 1986
Valdi RE Handfærabátur 1973
Valdís 1995
Valkyrja 2007
Valkyrja RE 2000
Valur 1962
Vár 2022
Ver Netabátur 1955
Vera RE 1989
Vésteinn RE 2008
Viðeyingur RE 1981
Viðey RE 50 2017
Vigri
Vigri RE 71 Frystitogari 1992
Vissa RE 1981
Völusteinn 1961
Xena RE 1998
Ýmir 2010
Ýr 1992
Þerney 2019
Þerney Frystitogari 1992
Þerney
Þoka RE 70 Línubátur 1994
Þorbjörg RE 6 Handfærabátur 1984
Þorbjörn
Þorkell Máni
Þorsteinn
Þorsteinn Ingólfsson
Þórdís
Þórir
Þór RE 2011
Þórshamar
Þórunn
Þrasi 1978
Þrándur Í Götu RE Skemmtibátur 2007
Þruma III RE 2007
Þruma II RE 2015
Þruma I RE 2015
Þruma IV RE 2016
Þruma VI RE 2009
Þrymur RE 2009
Þytur 1986
Þytur 1983
Æðruleysi RE 1979
Ægir Varðskip 1968
Æskan
Öggur 1981
Ögmundur 1960
Ögri
Ögrun RE 1997
Ölver
Öngull 1984
Örfirisey RE 4 Frystitogari 1988
Örnólfur
Örvar 1987
Afurð Dags. Meðalverð
Þorskur, óslægður 23.5.24 438,71 kr/kg
Þorskur, slægður 23.5.24 523,87 kr/kg
Ýsa, óslægð 23.5.24 334,86 kr/kg
Ýsa, slægð 23.5.24 125,45 kr/kg
Ufsi, óslægður 23.5.24 140,91 kr/kg
Ufsi, slægður 23.5.24 167,76 kr/kg
Djúpkarfi 8.5.24 313,00 kr/kg
Gullkarfi 23.5.24 306,89 kr/kg
Litli karfi 15.5.24 8,00 kr/kg
Blálanga, óslægð 22.5.24 138,00 kr/kg

Fleiri tegundir »

23.5.24 Neisti ÍS 218 Handfæri
Ufsi 10 kg
Samtals 10 kg
23.5.24 Magnús HU 23 Grásleppunet
Grásleppa 4.182 kg
Samtals 4.182 kg
23.5.24 Sigurfari AK 95 Handfæri
Þorskur 489 kg
Ufsi 13 kg
Karfi 3 kg
Samtals 505 kg
23.5.24 Einar Guðnason ÍS 303 Lína
Þorskur 4.217 kg
Ýsa 3.027 kg
Steinbítur 2.141 kg
Hlýri 87 kg
Skarkoli 43 kg
Langa 29 kg
Samtals 9.544 kg

Skoða allar landanir »